Thông tin, hình ảnh đội PING PONG Store tham gia Hà Nội Premiership 2013

thuanlacsg

Đại Tá
Đội hình toàn người chém gió khủng và người uống hao bia thế này thì đội nào chịu nổi hả a THỊT CHÓ ơi ;))

metri

Binh Nhì
Thuận thịt chó hôm nay tập ở đâu về hù dọa anh em ghê lắm. Lại con giật nữa mới kinh chứ, kiểu này không ăn thịt sư tử hơi phí

metri

Binh Nhì
Bình manhmai chuyển nhượng cho Baolinhsport rồi anh ạ. Năm nay bác Tuấn sẹo xuống đánh D thì căng lắm anh ạ

metri

Binh Nhì
Mai toàn đội mình tập ở đội Hà nội nhé. Ai chưa biết thì liên lác với mình để biết địa chỉ

Liu_shiwen

Binh Nhất
Lần đầu tiên tham dự giải premiership đội PING PONG Store đăng ký tham dự 2 đội hạng B và hạng D, dưới đây là danh sách sơ bộ của 2 đội:

PING PONG Store hạng B

1. Hoàng Thanh Tuấn (Tuấn BK) - Đội trưởng - A2 (Size XL)
2. Hoàng Tuấn Sơn (Sơn Trúc) - B1 (Size XXL)
3. Nguyễn Trang Dũng (Dũng Khâm) - B2 (Size XL)
4. Đặng Trung Thành (Thành bướm) - B1 (Size XL)
5. Phạm Thị Thiên Kim (Kim Tiền Giang) - B1 (Size L)
6. Nguyễn Quang Nghĩa - C2 - (Size XXL)
7. Phạm Phương Long (Long Rau muống) - B2 (Size XXL)
8. Lê Hoàng Long - C2 (Size L)
9. Phạm Huy Hoàng - D2 (Size M)

PING PONG Store hạng D

1. Phan Quý Hưng (metri) - Đội trưởng: (Size XL) - D2
2. Nguyễn Đức Thắng (Giưa2honbi) - Đội phó: (Size L) - D2
3. Nguyễn Quỳnh Dương (Dương cô nương): (Size XS) - D2
4. Trần Anh Quân (Quân đốt): (Size XL) - D2
5. Đặng Việt Cường: (Size S) - D2
6. Tiến chém: (Size M) - D2
7. Vũ Đức Tùng (Tùng Kiến trúc): (Size XL) - C1
8. Nguyễn Minh Bình: (Size M) - D1
9. Tống Đức Thuận: (Size M) - D2
10. Nguyễn Văn Hiệp: (Size XL) - D2
11. Nguyễn Trọng Huấn (Size L) - D2

Xin mời anh em 2 đội vào bổ xung thông tin và họp báo!

Duy Anh không có trong đội hình D của Pingpong à ?

iubb

Binh Nhất
mai ae ta có trận đấu đầu tiên của mùa giải 2013, chúc toàn thể ae ta có 1 chiến thắng rực rỡ ạ :)

oldamultat

Trung Sỹ
Chào ace Pingpong Store. Chiều mai, kính mời ace đội mình đến CLB Bế Văn Đàn, 181 Nguyễn Lương Bằng gặp gỡ đội Lyon trong trận mở đầu mùa giải HN Pre. năm 2013. Đội mình đến sớm khởi động làm quen sân, bàn nhé. Đúng 16 giờ 30 các trận đấu giữa 2 đội sẽ chính thức bắt đầu. Nếu có vấn đề gì mong Pingpong Store cho ý kiến sớm. Chúc Pingpong Store có buổi thi đấu đạt kết quả tốt nhất.

Last edited:

Duong_Co_Nuong

Trung Sỹ
Chúc cả đội ngày mai thi đấu hết mình :)
Cố gắng chiến thắng mở hàng cho mùa giải mới tốt đẹp ạ :)
Em sẽ ở nhà cổ vũ từ xa ạ :(((

giang114

Trung Sỹ
Cho em hỏi hôm nay anh Thắng 114 có đánh không ah...Chúc các anh chị đội PING PONG Store thi đấu thành công...

oldamultat

Trung Sỹ
Hôm nay, cả 2 đội ra quân rất khí thế trên tinh thần đoàn kết. Tuy nhiên, may mắn lại mỉm cười với Lyon. Chúc đội bạn vòng đấu sau thi đấu thành công và may mắn hơn.

Last edited:

vietguider

Trung Sỹ
Có tấm hình kỷ niệm trước trận đấu, hẹn gặp PPS ở lượt về.

iubb

Binh Nhất
dù ko có đc trận chiến thắng trong ngày đầu ra quân!! nhưng dù sao ae ta đã đoàn kết ,cố gắng hết sức chống lại đoàn quân "lyon" trên sân đội bạn,hy vọng những trận tiếp theo ae ta sẽ đc hưởng niềm vui chiến thắng, để bia và hội thi nổ + hội thi chém thêm phần long trọng ạ :)) :)

t0^" NghiE^n

Binh Nhất
Thông báo đội Thanh xuân đã bị pingpong store mua với giá 1 tỷ. bắt đầu từ mùa giải 2013 đội TX sẽ chính thức đổi tên thành pingpongstore. Hình thức sinh hoạt và văn hóa của đội vẫn giữ nguyên như mùa giải trớc

Không được đi chiến đấu cùng đội nữa nhưng sẽ luôn là fan hâm mộ trung thành của đội ạ :eek:
Chúc đội một mùa giải mới thành công nhé ạ Bia

Bình luận từ Facebook