Thông tin giải QUẢNG NINH PREMIERSHIP 2013 - Giành cho BTC giải và đại diện các đội!

meoluoitmb

Đại Tá
Hơ hơ........cái gì vâỵ ta.....???? Căng quá a.Võ ơi.....hehe

Em có thể gọi cho Lợi Gu lô để xác nhận nhé. Chủ nhật này sẽ bổ sung danh sách. Hơ hơ. tiền lót tay cầm rồi, xe cộ đi lại Cứu Hỏa lo, quê lại ở đây, tranh thủ về thăm ba má. Không kí hợp đồng mới lạ.. lại nhìn thấy ánh sáng phía cuối đường hầm rồi.là lá la.....

napoleong389

Trung Sỹ
Em nghĩ đội vô địch ngoài CUP nên trao thêm cho mỗi vđv của đội vô địch 1 cái huy chương vàng, mang tính chất kỷ niệm ^^, làm huy chương không đắt nhưng cực kỳ có ý nghĩa. Còn giải nhiều hay ít thì mỗi năm anh em sẽ khắc phục dần dần, em nghĩ đã tham gia giải thì đại đa số các vđv chưa bao giờ quan tâm mình được bao nhiêu tiền khi vô địch giải. Chúc giải thành cônggg
Bác này nói chuẩn này ủng hộ ngay

huydas

Đại Tá
Thảo nào thấy Gulo cũng muốn giải có huy chương...haha...ok thôi.......rất sẵn sàng đợi và được gặp lại Gulo..!
Trận lượt về mà lại được gặp lại Gulo ở giải đấu thì sẽ càng vui..!

bongbanQN

Moderator
Anh em lên stop cuộc tranh luận vô bổ này đi nhé. Còn anh em đóng góp ý kiến thì lên đóng góp ý kiến mang tính chất xây dựng chứ ko lên làm loạn cả 1 giải đấu lên thế. BTC chỉ tiếp thu những gì là chính đáng chứ ko phải ai nói gì BTC cũng làm theo( đây ko phải một cái chợ ). còn về các VDV nếu thấy điều lệ có gì ko thích hợp có quyền ko tham gia giải. Đã tham gia là các Bạn phải tôn trọng BTC và thực hiện theo đúng điều lệ của giải. Còn các bạn mang tính chất phá đám giải thì BTC từ giải sau sẽ tuyệt đối ko cho các bạn tham gia giải này và các giải do BTC chúng tôi làm. Tôi mong các bạn hãy suy nghĩ kỹ trước khi nói.
ps:V/v Bổ xung VDV nếu đúng hạng thì BTC ko có ý kiến gì cả.

Last edited:

huydas

Đại Tá
Em có thể gọi cho Lợi Gu lô để xác nhận nhé. Chủ nhật này sẽ bổ sung danh sách. Hơ hơ. tiền lót tay cầm rồi, xe cộ đi lại Cứu Hỏa lo, quê lại ở đây, tranh thủ về thăm ba má. Không kí hợp đồng mới lạ.. lại nhìn thấy ánh sáng phía cuối đường hầm rồi.là lá la.....

Em xin lỗi a.Hưng nhé..e đã đọc lại điều lệ và biết rằng vòng bán kết không còn được bổ xung thêm người..a cũng nên đọc lại và bảo Gulo nên ở nhà đi..hi

longphui

Binh Nhất
các chú nghe danh Gulo mà đã loạn xị hết cả lên, ho ho ho
em có vướng j đâu. nhưng anh em mình phải thực hiện đúng điều lệ mà btc đưa ra mà anh. em thì có xe lu 4 bánh cũng chơi hết ấy chứ. học hỏi là chủ yếu mà anh:))) he he

Bình luận từ Facebook