Thông tin giải QUẢNG NINH PREMIERSHIP 2013 - Giành cho BTC giải và đại diện các đội!

huydas

Đại Tá
Thì thực tế cũng chưa đánh mà em. Anh em có ý kiến chuẩn là anh điều chỉnh ngay, tuyệt đối không ngoan cố.

Theo e thì a.Hưng không nên đưa a.Hải sẹc vào vì mọi người toàn trong ngành than nên mọi người biết cơ ông ấy hết rồi mà a.
Còn trường hợp bác Lâm thì hôm trước e cũng thấy a.Dũng viettel và chú Từ nói...e thì cũng tham gia bên clb Cứu Hỏa cp nhưng e lại là thanh viên clb Hà Trung nên e có thể nói 1 cách vô tư là trường hợp bác Lâm gai thế này: trước kia bác ấy đánh rất hay nên phải xếp hạng B,nhưng bây giờ mắt già chân chậm rồi nên cũng không được như trước nữa..vậy nên theo e thì a.Dũng và chú Từ nên để bác ấy tham gia hạng C cho vui cũng được.
Nhưng tất cả là tùy vào BTC quyết định ạ.

meoluoitmb

Đại Tá
Theo e thì a.Hưng không nên đưa a.Hải sẹc vào vì mọi người toàn trong ngành than nên mọi người biết cơ ông ấy hết rồi mà a.
Còn trường hợp bác Lâm thì hôm trước e cũng thấy a.Dũng viettel và chú Từ nói...e thì cũng tham gia bên clb Cứu Hỏa cp nhưng e lại là thanh viên clb Hà Trung nên e có thể nói 1 cách vô tư là trường hợp bác Lâm gai thế này: trước kia bác ấy đánh rất hay nên phải xếp hạng B,nhưng bây giờ mắt già chân chậm rồi nên cũng không được như trước nữa..vậy nên theo e thì a.Dũng và chú Từ nên để bác ấy tham gia hạng C cho vui cũng được.
Nhưng tất cả là tùy vào BTC quyết định ạ.
========================
Thật ra bây giờ Bác Lâm gần như ko di chuyển được nhiều vì chân rất đau, Bác lại mới ra nhập CLB Cứu Hỏa nên anh mới muốn đăng ký để Bác chơi như là 1 nguồn động viên.
Nếu mọi người đồng ý thì quá tốt, còn nếu không thì anh cũng ko phàn nàn hay ngoan cố gì cả.

Dng6688

Thượng Sỹ
Lâm này là Lâm nào vậy anh? nếu là Bác Lâm đầu bạc đánh mặt gai thì cũng ko đc đánh C đâu a nhé.

Đại diện đội trưởng C Vườn Đào có kiến nghị với Ban Tổ Chức: Bác Lâm Gai không đưa xuống đánh C được.
Mong sự chỉ đạo công minh của Ban Tổ Chức.

Dng6688

Thượng Sỹ
Đội Hạng C MaiVo 1 bổ xung thêm VĐV phạm trung Hiếu. Vì VĐV Việt ko đc đánh hạng C và đã đưa lên hạng B vì vậy xin thông báo cho các đội đc biết sự bổ xung nhân sự này.

Nhận sự Vườn Đào bổ xung đồng chí Long hôm 17/8 họp đấy. Đề nghị võ đưa vào Danh sách nhé, ảnh và tiền bổ xung tôi sẽ gủi sau.

meoluoitmb

Đại Tá
Đại diện đội trưởng C Vườn Đào có kiến nghị với Ban Tổ Chức: Bác Lâm Gai không đưa xuống đánh C được.
Mong sự chỉ đạo công minh của Ban Tổ Chức.

Không cần ý kiến BTC đâu Dũng ơi, Chú nói không là a sẽ điều chỉnh lại. Nhất định thế. bởi anh ko ngoan cố.

bongbanQN

Moderator
A Hưng àh đây ko phải ý kiến của em mà là ý kiến của mọi người nếu mọi người đồng ý thì e cũng sẽ đồng ý thôi. VÌ đây là giải của mọi người ko riêng của ai cả nên e chỉ làm sao cho thật công bằng cho các đội để giải đc diễn ra vui vẻ và thoải mái.

huydas

Đại Tá
Đội Hạng C MaiVo 1 bổ xung thêm VĐV phạm trung Hiếu. Vì VĐV Việt ko đc đánh hạng C và đã đưa lên hạng B vì vậy xin thông báo cho các đội đc biết sự bổ xung nhân sự này.

A.Võ cho e hỏi vdv Hiếu này ở đâu thế ạ? E và mọi người có biết không nhỉ?

meoluoitmb

Đại Tá
Hạng C CLB Cứu Hỏa chốt đội hình lần cuối:
Kiên
Liên
Khương
Quỳnh
Vinh

Tất cả các VĐV này đều thuộc biên chế CLB Cứu Hỏa.

bongbanQN

Moderator
Tất cả các đội đều ko được bổ sung nữa rồi. chỉ đc bổ sung hôm bốc thăm thôi. đội vườn đào cũng bổ xung hôm bốc thăm e quên chưa đưa lên mạng thôi chứ ko phải bây giờ mới đưa vào đâu a ah.

Hungtq

Administrator
Chào BTC giải và đại diện các đội ở Quảng Ninh!
Cho đến thời điểm này, chưa có Mod để quản lý khu vực các Box liên quan đến Quảng Ninh nên tạm thời Hungtq sẽ quản trị những Box này. Do vậy Hungtq xin có mấy ý kiến như sau

- Tại thread này có những bài viết không phù hợp, Hungtq sẽ chuyển cho đúng mục; những bài viết căng thẳng không đáng có giữa 2 thành viên Dng6688 và XeLu3b@nh sẽ bị xóa. Hungtq thấy sự việc ban đầu Dng6688 nói chưa có gì, nhưng XeLu3b@nh nhạy cảm quá; sau đó Dng6688 lại không biết cách để "hạ hỏa" XeLu3b@nh. Theo Hungtq, 2 bạn nên gặp gỡ trao đổi trực tiếp với nhau thì hơn. Chưa hiểu hết ý tứ của nhau đã công khai nói qua lại trên diễn đàn thật không hay.

- Một số hình ảnh của ruoubakich trong thread, Hungtq xin chuyển về thread hình ảnh QN Pre!
- Hiện BTC và Hungtq đã lập thêm một số mục: Góp ý với giải; Giao lưu, thách đấu và chém gió.
Nếu ACE có ý kiến gì thì post bài vào những muc đó chứ đừng post vào thớt chuyên môn của BTC nhé.

Chúc BTC điều hành giải thành công.
Chúc các VĐV và các đội đoàn kết, thi đấu đạt thành tích tốt.

Trân trọng.

Last edited:

ntbinhqn

Binh Nhì
Xin chào tất cả các ae diễn đàn Quảng Ninh, lâu lắm mới vào diễn đàn thấy đông vui quá, bác Lương chắc là member cao tuổi nhất của diễn đàn QN ấy nhỉ. Thấy ae các đội hăng hái hy vọng giải thành công tốt đẹp. Mình có một số góp ý kiến nhỏ thế này mọi người xem nhé:

1/. Hàng tuần đều có lượt đánh hạng B, C ở các CLB. Ban tổ chức nên có thông tin trận đấu kèm hình ảnh để ae bình loạn cho xôm. Đồng thời BTC có bảng cập nhật kết quả, điểm số từng đội để các CLB nắm được.
2/. Hiện nay các đội đã nộp lệ phí + tài trợ rồi, đề nghị BCT cân đối thu - chi và công bố giải thưởng để ae phấn khởi thi đấu
3/. Theo tình hình hiện nay, số lượng đăng ký đánh đơn A là khá đông, Võ nên có kế hoạch cho mọi người đăng ký để còn dự tính ngày bế mạc giải (01 ngày: đánh 2 trận chung kết đồng đội + đơn A gần 30 VĐV, mình sợ không đủ thời gian).

Hy vọng mọi người tham gia các ý kiến để giải thành công!

huydas

Đại Tá
A.Võ và BTC đã họp để thống nhất tiền thưởng cho các giải chưa ạ? Theo em thì giải thưởng nên trao huy trương cho hoành tráng nhé.!

Bình luận từ Facebook