Thông báo về sự cố hỏng dữ liệu của diễn đàn

langngoi

Đại Tá
hi vọng sự cố này ko làm giảm bớt sự nhiệt tình của các thành viên tích cực..... và hi vọng lần xây lại này BQT sẽ xây nhà trên cái móng tốt hơn

binhlt

Trung Sỹ
Buồn nhỉ. Không biết đối tượng nào gây ra. Mong BQT cố gắng xử lý sự cố.................

Bao công sức anh em gây dựng bây giờ không còn :( bác vanuc là buồn nhất :)
Ban quản trị cố gắng lên nhé !!!

usdream92

Trung Sỹ
Dữ liệu mới mà anh, trong trường hợp xấu nhất thì anh em lại cùng nhau sát cánh làm lại từ đầu thôi ah
Làm lại từ đầu cũng dc. mà phải chỉnh giao diện cho đẹp một chút. giờ nhìn dd giống như mới bị đánh boom

tranthelong

Super Moderators
Sự cố xảy ra là ngoài ý muốn. Mong toàn thể thành viên hãy bình tĩnh và tin tưởng vào tay nghề của anh em kỹ thuật của diễn đàn, hãy dành sự động viên tinh thần cao nhất cho BQT và các kỹ thuật viên. Trường hợp xấu nhất, ngoài khả năng của chúng ta, thì cũng đành phải chấp nhận vậy. Khi đó chúng ta lại cùng chung tay chung lòng xây dựng lại ngôi nhà mới khác "đàng hoàng hơn, to đẹp hơn". Hãy học tập tinh thần của người Nhật Bản trong và sau thảm họa động đất sóng thần năm ngoái !.

Bác NTBB number one!
- Xin chia sẻ với BQT và ACE diễn đàn sự cố đáng tiếc này.
- Mong các chuyên gia IT, kỹ thuật viên chung sức với BQT tìm cách khôi phục lại dữ liệu.
- Trường hợp xấu nhất, chúng ta hoàn toàn có thể làm lại từ đầu, chung tay xây dựng một ngôi nhà mới "khang trang hơn, to đẹp hơn" miễn là nhận được sự ủng hộ, chia sẻ của tất cả mọi người.
- Đây cũng là một bài học đắt giá, qua sự việc này BQT cũng không nên chủ quan mà có phương án sao lưu dữ liệu, đề phòng các trường hợp cố ý phá hoại (nếu có).

vanuc

Đại Tá
Bao công sức anh em gây dựng bây giờ không còn :( bác vanuc là buồn nhất :)
Ban quản trị cố gắng lên nhé !!!

Ai mà chẳng buồn, nhưng mất công nhiều nhất chắc là bác hung_hanoi, up lại số lượng bài và ảnh cỡ đó thì mất thời gian lắm................ Nhiều bài thì mãi không thể có lại được.......

Last edited:

vanuc

Đại Tá
Các bác đừng có vội mà post bài khi chưa có thông báo an toàn của BQT, không bây giờ đăng bài hôm sau lại mất thì chán lắm.............. Chờ đến khi có thông báo chính thức . Thanks các bác...........

usdream92

Trung Sỹ
Các bác đừng có vội mà post bài khi chưa có thông báo an toàn của BQT, không bây giờ đăng bài hôm sau lại mất thì chán lắm.............. Chờ đến khi có thông báo chính thức . Thanks các bác...........
Mình thấy admin cũng tích cực đang bài nên có thể là ........................ sắp có diễn đàn mới

boll_boll

Moderator
Chào các bác, hôm nay tạo nick lại nick boll_boll mà không biết có bác nào tạo trước rồi, mail là bongtoi12345@...;). Nhà mới, niềm hứng khởi mới. Đố mấy bác viết nhiều bài chất lượng bằng em :))

thuongtihar

Thượng Sỹ
Chào các bác, hôm nay tạo nick lại nick boll_boll mà không biết có bác nào tạo trước rồi, mail là bongtoi12345@...;). Nhà mới, niềm hứng khởi mới. Đố mấy bác viết nhiều bài chất lượng bằng em :))

Chú cứ chờ đấy nhá................BQT cố lên.............

Bình luận từ Facebook