Thông báo hàng DHS chính hãng: H3 NT, H3 pro, H3 market, PG7 ....

Công ty TNHH Hỏa Châu xin kính chào quý khách.

Hiện nay, lô hàng DHS được Hỏa Châu nhập khẩu trực tiếp chính hãng đã về đến HN.
Lô hàng lần này gồm: H3 pro đen 39, 40, 41; H3 market untuned, H3 market tuned, PG7.

Kính mời anh em đến Hỏa Châu nhận hàng.

Xin chân thành cám ơn.

kodematem

Trung Sỹ
H3 Neo pro lót xanh là một trong những mặt hàng chính hãng rất hiếm, Hỏa Châu đã đặt hàng từ lâu nhưng không có.
Lần này chỉ có H3 pro lót cam thôi anh nhé.

vây khi nào có hàng thi alo mình nhé thanks .chúc gia chủ làm ăn phát tài

Drhongson

Đại Tá
Hôm rồi có dịp đến thăm cơ ngơi HỎA CHÂU , thật choáng ngợp với cung cách làm ăn kinh doanh , xưởng sản xuất ,
cả cách tiếp khách hàng thân thiện của các bạn .úng9 là giới trẻ bây giờ thật giỏi , thật năng động , thật đáng Nể

tipphono8x

Trung Uý
H3 Neo pro lót xanh là một trong những mặt hàng chính hãng rất hiếm, Hỏa Châu đã đặt hàng từ lâu nhưng không có.
Lần này chỉ có H3 pro lót cam thôi anh nhé.

Không có H3 Neo Pro hả a? :)
Sắp sinh nhật e người yêu e qua chỗ a, không gặp a mà gặp Hiên mua tặng e cái mặt H3 Pro thế mới ác chứ. :D

luuthangctm

Đại Tá
Sắp sinh nhật e người yêu e qua chỗ a, không gặp a mà gặp Hiên mua tặng e cái mặt H3 Pro thế mới ác chứ. :D

Hồi xưa xửa xừa xưa anh cũng có người yêu mà chả được tặng mặt vợt bao giờ, toàn được tặng mặt khác thôi.:p:p:p
Mai cứ mang qua anh xử lý cho đẹp nhé.

trung2409

Trung Uý

hiện tại chú đang là một trong những người đàn ông hạnh phúc nhất đấy. ngày xưa anh còn được tặng nhiều thứ liên quan tới thể thao nói chung, nhưng giờ đang dọa chẻ vợt ra làm củi đây này... đôi điều mong chú suy nghĩ trước khi ký vào tờ giấy định mệnh...

tipphono8x

Trung Uý
hiện tại chú đang là một trong những người đàn ông hạnh phúc nhất đấy. ngày xưa anh còn được tặng nhiều thứ liên quan tới thể thao nói chung, nhưng giờ đang dọa chẻ vợt ra làm củi đây này... đôi điều mong chú suy nghĩ trước khi ký vào tờ giấy định mệnh...
Cảm ơn a đã nhắc nhở. Hehe
E cũng đã nghe qua vài ngươì kể chuyện vơí nhau về vợ của họ: vợ tôi trước lúc cưới nhìn thấy con gián, con kiến cũng sợ không dám giết, gà vịt thì lại càng không, vậy mà từ lúc cưới nó về gà nó cho lên thớt chặt phăng 1 cái đứt đôi đầu chứ đừng nói gián và kiến.... Hoá ra trước khi cưới bị lừa. Haha
E đang ngập trong niềm vui và hp a nhắc nhở làm e phải tỉnh táo =))

Duc_NM

Đại Tá
Hỏa Châu cho hỏi mặt H3 Pro Blue Sponged (special) trên web bongbanviet có phải là NEO không mà sao mình nhìn hình vỏ bao lại có chữ NEO, mà tuned hay untuned vậy. Mà mặt này tên đầy đủ là gì vì mình vào http://www.tabletennisdb.com/rubber/ thì không thấy có tên trong đây. Mà còn hàng không các bác nhỉ ?

thedeathfly

Trung Sỹ
HC cho mình hỏi H3 market tuned là cái nào trên web vậy... tại mình coi trên web mà ko thấy cái này chỉ thấy Hurricane 3 Neo Tuned... không biết là giống hay khác nhau...

thedeathfly

Trung Sỹ
ah` với tuned là hàng tune sẵn rồi phải ko HC... và mặt Hurricane 3 Neo Tuned có nhiều chỉ số độ cứng khác nhau hay chỉ 1 loại vậy :)

Bình luận từ Facebook