Thông báo hàng DHS chính hãng: H3 NT, H3 pro, H3 market, PG7 ....

HC cho mình hỏi H3 market tuned là cái nào trên web vậy... tại mình coi trên web mà ko thấy cái này chỉ thấy Hurricane 3 Neo Tuned... không biết là giống hay khác nhau...

Theo cách phân loại của Hỏa Châu thì loại có Topsheet mới có số trong khung gọi là Neo. Loại có tẩm dầu, có sẵn keo, đựng trong bao chân không gọi là Tuned.

Có nơi khác phân biệt gọi H3 tẩm dầu, có keo, đóng chân không gọi là Neo, loại không có thì là bản thường. Tuy nhiên cách gọi này theo HC sẽ khó phân loại hơn và làm khó khách hàng hơn nên HC không sử dụng.

Vì vậy theo cách gọi của HC thì loại Topsheet cũ, không tẩm dầu gọi là H3 thường hay untuned. Loại có tẩm dầu gọi là H3 Tuned. Loại Topsheet mới là H3 Neo thường hoặc untuned. Loại Topsheet mới tẩm dầu, có keo, đóng chân không gọi là H3 Neo Tuned...

thedeathfly

Trung Sỹ
Mình ở Hồ Chí Minh... muốn mua H3 Neo Tuned vậy nếu ship vào đây thì tiền ship bao nhiêu, và mất bao nhiêu ngày thì vào đến đây vậy HC

Mình ở Hồ Chí Minh... muốn mua H3 Neo Tuned vậy nếu ship vào đây thì tiền ship bao nhiêu, và mất bao nhiêu ngày thì vào đến đây vậy HC

Chào bạn.
Bên mình hiện đang miễn phí chuyển phát nhanh đến TP HCM. Thời gian chuyển phát theo cam kết của bên vận chuyển là trong vòng 48h sẽ đến tay người nhận bạn ạ. Cám ơn bạn đã quan tâm đến Hỏa Châu.

web không vào được... mình muốn đặt mua làm sao đây...

Xin lỗi bạn vì sự bất tiện này. Có lẽ bên IT đang nâng cấp máy chủ nên website tạm thời không vào được. Bạn có thể gọi cho Thắng theo số 0973 999 680 để đặt hàng. Thắng sẽ hướng dẫn bạn chi tiết các bước. Bên mình sẽ rất hân hạnh được phục vụ bạn.

Bình luận từ Facebook