Thông báo chung AMS! :)

ping80

Trung Uý
A ơi! Điều lệ tham gia thế nào a nhỉ?
Nhưng nhiều khả năng là chức vô địch sẽ nằm trong tay người có combo
FH: H3
AVX P700
BH: Blit'z 2010

Heheee

Từ ngày anh đi Trung Quốc công tác chú ở nhà lộng hành gớm nhỉ. :) :)

tipphono8x

Trung Uý
Dạo này chú mày nhuệ khí tăng ngút trời nhể? :D
Không thấy đại đao dưới chữ ký anh à mà nổ to thế em??? :cool:
Điều lệ đang chuẩn bị.

Ui sời. Đại đao anh tuy nhiều nhưng mà không chất lượng bằng kiếm báu của e. Hehe
Còn cái gọi là nhuệ khí tăng ngút trời gần đây là do e chịu khó đọc truyện kiếm hiệp lên khí tức có phần tăng lên, áp dụng khí công và võ thuật vào bóng bàn thật là tuyệt =))

tipphono8x

Trung Uý
Từ ngày anh đi Trung Quốc công tác chú ở nhà lộng hành gớm nhỉ. :) :)

E thì làm gì có từ nào hoàn mỹ có thể diễn tả được. Dạo này nguy hiểm lắm, có thể dùng từ " bá đạo" là thích hợp =))
A đi công tác về chưa? Chuẩn bị tham gia giải cái nhỉ? :)

tipphono8x

Trung Uý
Không thấy bác nào í ới nhỉ? Chiều nay có ai lên tập luyện để tranh suất vô địch với e không? Hehe
Diễn đàn chắc có a Long, Long vợt dọc, a Bình, a Minh và a Phúc hay vào thôi. Ai đi được để e làm bia tập bắn cái nhỉ? ;))

com1603

Thượng Tá
Toàn sting thôi a ơi. Chắc không có Fanta đâu. Fanta chắc chỉ xếp 1 vị trí đẹp gần bàn bóng thôi a ạ. Hehe
Chú bảo lên tiếp thì không lên, ko có chú a ấy thịt tạm a rồi :(
Anh Hạnh thịt chú Quỳnh thì hay đấy!
Quả này lượt về với em chắc lâm li bi đát lắm đây :D Bia Bia Bia

Piing poong

Thiếu Uý

Anh thấy ae ngang nhau, ăn đi ăn lại từng trận nếu có thể lực tốt và chiến thuật hợp lý ;) Bia
Anh cũng ráo riết tập thêm về kỹ thuật để ko tụt hậu với ae ;) Bia

Piing poong

Thiếu Uý
Toàn sting thôi a ơi. Chắc không có Fanta đâu. Fanta chắc chỉ xếp 1 vị trí đẹp gần bàn bóng thôi a ạ. Hehe

Chú bảo lên tiếp thì không lên, ko có chú a ấy thịt tạm a rồi :(

Hôm nay Quỳnh lại nhường a ;) Bia Hẹn t6 nhé ;) Hôm nay mải chơi quên ko làm mấy kiểu panaroma cho máu ;) Bia

Piing poong

Thiếu Uý

Thứ Sáu e lên được sớm thì lên nhé a chơi được từ khoảng 17g 45 - 18g30 là phải ra Nguyễn Thị Định đón ku kon rồi ;) Bia

long thủ

Đại Tá
Hôm nay e lại bận hả? Chủ nhật e bận đánh đôi ở Duy Hưng nên ko chiến được ;) Thứ 6 ra được Ams thì ae giao lưu nhé ;) Bia

Xin lỗi mọi người em họp nhóm đồ án nên không đi được :( em sẽ cố sống chết t6 ra, hẹn gặp lại anh Hạnh nhé :D

tipphono8x

Trung Uý
Liệu giải có tổ chức được ko a Long ơi? Thấy a Bình bảo có lẽ thu xếp sau tết? Nếu sau tết thì e về quê sớm!:D
E chưa biết thế nào nữa? :)

Bình luận từ Facebook