Thiên đường của những giấc mơ : Cốt vợt Handmade

o3ma

Đại Tá
Vừa làm ... gần xong vài em. Cuối tuần chụp hình post lên mấy thanh kiếm đựng trong ... bao. Có xấu xí một chút thì cũng làm vài bài thơ con cóc cho vui cửa vui nhà.
Tất nhiên sẽ có vài bài rồi bác. Mà e đang định gom chúng lại in thành tuyển tập nhưng bác nói là thơ con cóc nên em ko gom nữa. Mất công gom nó lại nhảy đi mất. Dự án tuyển tập thơ đành bỏ dở. :D:D:D
Háo hức đợi bác show mẫu nuy.:)

KTT

Thượng Tá
Tất nhiên sẽ có vài bài rồi bác. Mà e đang định gom chúng lại in thành tuyển tập nhưng bác nói là thơ con cóc nên em ko gom nữa. Mất công gom nó lại nhảy đi mất. Dự án tuyển tập thơ đành bỏ dở. :D:D:D
Háo hức đợi bác show mẫu nuy.:)

Kakaka.... @o3ma không gom mấy bài thơ con cóc thì KTT cũng đã gom rồi. Dạo này topic lại nổi lên trò chơi ... văn hóa. Đủ cả nhiếp ảnh,hội họa, thi ca ... Cứ đọc đi đọc lại mà lần nào cũng thấy sướng . Khoái nhất là mấy ông làm thơ nhanh như gió thổi mây bay. Thật là bái phục.

o3ma

Đại Tá
Kakaka.... @o3ma không gom mấy bài thơ con cóc thì KTT cũng đã gom rồi. Dạo này topic lại nổi lên trò chơi ... văn hóa. Đủ cả nhiếp ảnh,hội họa, thi ca ... Cứ đọc đi đọc lại mà lần nào cũng thấy sướng . Khoái nhất là mấy ông làm thơ nhanh như gió thổi mây bay. Thật là bái phục.
Cũng do các "mẫu nuy" của bác truyền cảm hứng đấy. Tên R.A cũng nhanh lắm, e đua với hắn mà đau hết đầu. Từ ngày tham gia diễn đàn tự nhiên e lại phát hiện ra mình cũng có tí khiếu "vẽ ra cóc" :):):)

cj46

Đại Tá
Cũng do các "mẫu nuy" của bác truyền cảm hứng đấy. Tên R.A cũng nhanh lắm, e đua với hắn mà đau hết đầu. Từ ngày tham gia diễn đàn tự nhiên e lại phát hiện ra mình cũng có tí khiếu "vẽ ra cóc" :):):)

Anh em mình già rồi, nhà thơ còn trẻ hào hoa phong nhã tăng giảm như chứng khoán. Nên mấy sới Hô và Đan sơ nhà thơ 1 phép

Red Arc

Đại Tá
Giờ Ác đang ngồi hát bài "chim sáo ngày xưa" : ngày xưa ác như chim sáo sống lâu năm ác thành cú mèo..
Em viết tiếp lời cho trọn khổ nhé:
Ngày xưa Ác như chim sáo,sống lâu năm ác thành cú mèo. Còn anh xi di bốn sáu vẫn như xưa chưa đổi thay nhiều....Chiều nay theo anh mới biết. Hóa ra anh....kinh hơn bề ngoài. Thường xuyên vắt đầu suy nghĩ, tìm ra cách chi để đi dìm hàng.....
khổ 2 sẽ viết tiếp và "sâu sắc" hơn nếu anh @cj46 thích. Kaka

Red Arc

Đại Tá
Anh em mình già rồi, nhà thơ còn trẻ hào hoa phong nhã tăng giảm như chứng khoán. Nên mấy sới Hô và Đan sơ nhà thơ 1 phép
Mấy sới này đều thuộc quyền quản lý của anh cj hết. Cứ chiêu dụ mình về tham gia mà kg được nên tìm cách dìm mình cho bỏ tức đây. Kkk

Linh69

Đại Tá
Vừa làm ... gần xong vài em. Cuối tuần chụp hình post lên mấy thanh kiếm đựng trong ... bao. Có xấu xí một chút thì cũng làm vài bài thơ con cóc cho vui cửa vui nhà.
Lâu lâu bận quá ko vào diễn đàn, được biết Bác KTT lại cho ra lò thêm mấy tác phẩm - Vui Quá!
Đúng là nhờ tác phẩm của Bác mà em với biết mình cũng có thể : " vẽ ra cóc" - như Bác O3ma nói!
Em cũng rất hồi hộp chờ đón tác phẩm của Bác!

Red Arc

Đại Tá
Có một em không phải chân dài, và cũng không còn trẻ nữa nhưng cũng up lên cho vui

Bình luận từ Facebook