Thánh chém.. hiển linh

Red Arc

Đại Tá
View attachment 65417 @Red Arc ơi, chụp kiểu gì cho nó đẹp như VIS hả em:D
Sáng mai anh ra chỗ mấy cửa hàng bán VPP, hỏi loại bút Marker rồi làm một con màu đen, về anh cứ chụp hình như bình thường nhưng trước khi chụp thì dùng Marker quất luôn dòng chữ "Viscaria" lên mặt mấy cây cốt Long là đẹp như Visca ngay, nếu a muốn đẹp y chang cây nào khác thì cũng làm tương tự, nhưng nhớ dùng bút xóa HS hay dùng để tô đè lên chữ Viscaria đã lỡ viết trước đó.

Phương án 2:
Nếu vẫn không đẹp thì anh chịu khó bớt chút thời gian ra Bưu điện gửi về QN cho a @meoluoitmb chụp hộ cho, sau đó nhận lại vợt qua đường bưu điện và nhận hình qua bưu.... gì ấy nhỉ? ah, là "B...cục"...:p

Namdinh

Thượng Sỹ
Nhờ bác thớt chút

@ngochan84 nếu trải nghiệm xong H3 rồi thì đưa cho chú @Daoky09 hộ anh nhé, chú cũng ở Gia Lâm thì phải, gần hơn là đưa cho anh. Anh đưa chú mặt 40 nhưng chú không đánh được, nếu em nhá được thì có 40 chú đang cầm, nhá tiếp xem có tăng độ được không nhé :p
:p
W997 ở đâu mà ngon thế bác Trạng

VR46

Đại Tá
@Trạng .... CÁ anh có góp ý với em thế này. Những hình ảnh công cộng thì mình nên giữ gìn 1 chút vì trong đây có trẻ em và phụ nữ. Đành rằng cởi trần để mát và khoe được 1 vài thứ cần khoe, tuy nhiên em cũng nên che lại vài thứ cần che. Lần sau mua cái này dán vào hoặc sử dụng tí đồ họa che bớt nó lại.
băng che.jpg
Rach giàu.jpg

P/s: uýnh kiểu gì mà lòi cả ngón, chắc đánh với @dathoang vài set nữa chắc lòi hết

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Giầy em còn mới lắm, đấy là các vết cửa nhôm cứa đấy chứ, toàn như vết dao cắt thôi anh à.

Nó như thế lâu lắm rồi, và vẫn chỉ thế, ko rách thêm anh ơi.

Hoa anh tuc

Thượng Tá
@Trạng .... CÁ anh có góp ý với em thế này. Những hình ảnh công cộng thì mình nên giữ gìn 1 chút vì trong đây có trẻ em và phụ nữ. Đành rằng cởi trần để mát và khoe được 1 vài thứ cần khoe, tuy nhiên em cũng nên che lại vài thứ cần che. Lần sau mua cái này dán vào hoặc sử dụng tí đồ họa che bớt nó lại.
View attachment 65450 View attachment 65451

P/s: uýnh kiểu gì mà lòi cả ngón, chắc đánh với @dathoang vài set nữa chắc lòi hết
Anh @Trạng .... CÁ là thánh chém thì anh là thánh soi :D

Bình luận từ Facebook