Thánh chém.. hiển linh

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Hồi này @Trạng .... CÁ cũng biết cương nhu kinh. Anh thấy giờ em rất nguy hiểm rồi, có cái sự mềm mại của @Hoa anh tuc , chất nghệ sỹ @Red Arc, tính cương trực như @backhand-ghost,khoan.. thai như @o3ma...
Thành "Thánh" là chuẩn rồi

Sống lâu thì hiểu đêm dài thôi anh ơi. Em vẫn thế, nhưng lựa chọn nhiệt thành thôi anh ạ

linh729

Thượng Tá
Trình em kém bác, nhưng vì bác hỏi nên em có ý kiến thôi nhé

Cú tam giác phải ra bóng cắm thẳng xuống bàn, nhiều lực nhiều xoáy, gần như là bóng không vồng lên cả giai đoạn 1 và 2, em cảm nhận là thế. Em lâu rồi cũng không quay lại kỹ thuật mình tập để xem, để mai em quay lại rồi so sánh bác nhé. Em tạm thời nói theo cảm nhận của người ở vị trí đang giật tam giác nhé

Mặt vợt vào gần như vuông góc với bóng, cánh tay ít di chuyển, em chỉ gập cẳng tay vào thôi, bóng đã đủ ác rồi, rất mạnh và cực xoáy. Bác cứ tưởng tượng cảm giác giật bóng là thấy bóng đi vào trong mặt vợt, ép vào nó, gần như là vỗ bóng, rồi ném sang trả đối phương ạ.

Bác để CN này nếu @dathoang nó rảnh em sẽ làm video gửi riêng bác, trên này bây giờ SỢ LẮM, em cứ né cho lành

ĐỌc thì mình vẫn hơi khó hiểu bác Trạng Cá ạ. Hóng video thị phạm của bác ở góc chéo bàn và góc nhìn ngang bàn của trọng tài là đẹp nhất

Thái Nguyễn

Đại Uý
Phải đánh chủ động em ơi, đưa tay vào, muốn là đánh, ko muốn đẩy chuội, ko cắt dưới thủ mới chiếm tiên được
Vẩy trái ko tốt vào trận dễ bị đối phương bạt trả nên giờ e ko tập vẩy nữa chỉ quay trái đẩy lại thôi
Gặp đối xiết chặt bên trái cắt lại 1 2 nhịp là vào giật luôn
Mấy hôm nay e cũng chăm sang tập BH rồi chờ chủ nhật đưa e Tin ARc về là Training với a luôn

Trainee

Đại Tá
cái đấy ko nên nói ơr đaay vì kỹ thuật ở topic này là kỹ thuật tam giác,nói ra người ta cười cho thối mũi,bác tham khảo cái này nhé
https://m.youtube.com/watch?list=PL...Vud&params=OAFIAVgI&v=vY5IkDMutYI&mode=NORMAL
Vậy lúc nào có hứng, đồng chí nói ở chỗ khác đi nhé, và nếu nhớ thì tag mình vào với! :D
Clip này mình đã có xem nhiều lần, nhưng do hạn chế về ngôn ngữ nên cũng chỉ xem và xem thôi. Không biết VLC có nói chi tiết thêm nhiều không?

Bình luận từ Facebook