Thái Lan vđich Segame ăn cả vô địch giải đức mở rộng

kirara

Moderator
Nhìn mấy VĐV của Nhật hay thì hay thật nhưng với thể hình như thế khó mà lên cao hơn được. Cứ nhìn Ding Ning, Li Xiaoxia, hay bây giờ là Chen Meng, Zhu Yuling của TQ là biết...

bbtrung

Thượng Sỹ
Ô thế là cô bé sawettabut suthasini này là không cơ bản à? cứ cơ bản là phải đẹp sao? Hệ thông xương khớp, cơ địa người ta như vậy rồi, cứ bắt phải "đẹp" theo những cái tiêu chí "giời hỡi" nào của bác. Bộ môn bóng bàn từ xưa đến nay vẫn liên tục phát triển, các kỹ thuật mới vẫn liên tục được hình thành, vậy cứ theo cái gọi là "đẹp" theo một cái khuôn mẫu nào đó thì liệu có phát triển được hay ko?
môn thể thao nào ng ta cũng thích cái đẹp nhưng nó phải hiệu quả thì mới nhiều người thích. Giả sử thế này cho bác dễ hiểu nhé : hoa hậu đánh bóng bàn thì người ta thích hoa hậu đó là 1 "người đẹp" chứ không phải người ta thần tượng khả năng của người đó vì tài bóng bàn. Cũng tương tự, một vdv đánh "Đẹp" (cái đẹp theo khía cạnh của bác) mà không hiệu quả, vậy có nhiều người thần tượng, yêu thích ko.
như bác nói đẹp thì đi xem hoa hậu thì e biết bác như nào , vậy bác thử nói những gì bác biết về em xem đúng được bao nhiêu phần. Bác càng nói càng đuối.
bác càng nói càng lan man giống mấy ông già.từ đầu tôi đã nói là ĐỘNG TÁC chứ đâu có nói là hiệu quả.tôi bảo bé thái đấy thô hơn bé nhật chứ ko có nói là ko hiệu quả bằng đâu.lạc đề

miziru

Thượng Tá
bác càng nói càng lan man giống mấy ông già.từ đầu tôi đã nói là ĐỘNG TÁC chứ đâu có nói là hiệu quả.tôi bảo bé thái đấy thô hơn bé nhật chứ ko có nói là ko hiệu quả bằng đâu.lạc đề
Thôi stop đi, bác cứ đọc lại những comment của bác và nghiền ngẫm xem nó có đá nhau chan chát ko. Không tranh cãi nữa, mất thời gian.

Trainee

Đại Tá
Con gai toi danh giai Thai Lan mo rong gom 6 Tinh Thailand va 1 so nuoc no dc 2 HCD Chung to Thailand cung Chua manh
Bác vừa nhậu xong, thôi ngủ cho khoẻ. Sáng thì chịu, nếu chiều tối mai bác còn ở VT, em dẫn bác qua chỗ kia cáp kèo. Đánh nhỏ thôi 5 điểm, 10 điểm mỗi trận. Có kèo từ bác chấp 2 tới chấp bác 6 đủ cả.

Trainee

Đại Tá
Cả nhà bác giỏi rồi :)
Chiều tối nay bác chơi được thì nhắn em trước 4h nhé. Để em còn gửi ku con, chạy qua đón bác!

tuyetchieu

Trung Uý
Nhìn bé thái lan mới biết mỹ trang vẫn còn hay lắm ,ở vn không kiếm được đối thủ ngang tầm
Nếu Mỹ Trang có điều kiện cọ sát quốc tế nhiều thì sẽ tiến bộ nhiều hơn nữa. Thử nghĩ Tiến Minh sẽ ra sao nếu không có điều kiện thi đấu quốc tế nhiều.

Khanh_YL_INF ZLC

Trung Sỹ
cô bé Thái lan quá bá đạo , ăn cả sao trẻ nhật
Phải nói cách quản lý, đầu tư cho thể thao nói chung và môn bóng bàn nói riêng của thái lan đều đi trước Việt nam rất nhiều. Kết quả là lớp trẻ mới của thái lan được đào tạo, đầu tư bài bản, có tầm nhìn đã cho những kết quả tuyệt vời ở đấu trường Seagame và thế giới. Vì vậy đừng hỏi tại sao thể thao ta cứ thua người thái.

Bình luận từ Facebook