Thái Lan vđich Segame ăn cả vô địch giải đức mở rộng

miziru

Thượng Tá
bé thái sử dụng cốt gì vây các bác. mặt gì ?
Trong seagame vừa qua thì em ấy dùng timo boll zlc, còn giải này không biết có thay đổi gì ko, chắc vẫn vậy thôi, vì phong độ quá ổn định.
e thái này chắc hơn e ito vài tuổi.nhìn trông có vẻ già dặn hơn.với lại động tác thô hơn em ito
Thế nào là thô hả bác ?

miziru

Thượng Tá
Pha bóng ở thời điểm 3'15 quá hay (footwork và chất lượng quả đánh) em ấy sẽ còn tiến xa hơn nữa. Dù sao cũng mừng cho khu vực chúng ta sẽ có những vđv theo lối chơi hiện đại, đẳng cấp có thể so với các quốc gia có nền bóng bàn hàng đầu và thích nhất là "nguyên quán" không phải từ khựa.

bbtrung

Thượng Sỹ
Trong seagame vừa qua thì em ấy dùng timo boll zlc, còn giải này không biết có thay đổi gì ko, chắc vẫn vậy thôi, vì phong độ quá ổn định.

Thế nào là thô hả bác ?
bác nhìn thì biết.thắng nhưng ko có nghĩa là đẹp đâu.bác nhìn dáng chân e nó đứng xem.trông còn xấu hơn con trai.động tác nhìn cũng ko mềm mại như 1 số vđv nữ khác.theo em thì là thế

miziru

Thượng Tá
bác nhìn thì biết.thắng nhưng ko có nghĩa là đẹp đâu.bác nhìn dáng chân e nó đứng xem.trông còn xấu hơn con trai.động tác nhìn cũng ko mềm mại như 1 số vđv nữ khác.theo em thì là thế
Đây là đánh bóng bàn bác ạ, đẹp là hiệu quả, bác thích dáng đẹp, đi đứng có duyên thì xem chương trình thi tuyển hoa hậu, thi người mẫu. Về dáng chân của em ấy, kể cả xét trong bóng bàn thì em cũng thấy rất ổn, xấu ở điểm nào nhỉ?
Chân tay em nó dài nên hơi loằng ngoằng, như kiểu Ding Ning mà bác yêu cầu "đẹp" và dễ thương như Fukuhara thì chắc hơi khó rồi.

bbtrung

Thượng Sỹ
Đây là đánh bóng bàn bác ạ, đẹp là hiệu quả, bác thích dáng đẹp, đi đứng có duyên thì xem chương trình thi tuyển hoa hậu, thi người mẫu. Về dáng chân của em ấy, kể cả xét trong bóng bàn thì em cũng thấy rất ổn, xấu ở điểm nào nhỉ?
Chân tay em nó dài nên hơi loằng ngoằng, như kiểu Ding Ning mà bác yêu cầu "đẹp" và dễ thương như Fukuhara thì chắc hơi khó rồi.
nói như bác thì e ạ rồi.e đang nói "động tác" chứ ko nói kết quả.tất nhiên đẹp thì phải đi đôi vs hiệu quả rồi.như bác nói đẹp thì đi xem hoa hậu thì e biết bác như nào.môn thể thao nào ng ta cũng thích cái đẹp.ng ta mất tiền cho con đi học bóng bàn để đc động tác cơ bản đẹp.chứ mất đi cho học mấy ông đánh phủi à=))

miziru

Thượng Tá
nói như bác thì e ạ rồi.e đang nói "động tác" chứ ko nói kết quả.tất nhiên đẹp thì phải đi đôi vs hiệu quả rồi.như bác nói đẹp thì đi xem hoa hậu thì e biết bác như nào.môn thể thao nào ng ta cũng thích cái đẹp.ng ta mất tiền cho con đi học bóng bàn để đc động tác cơ bản đẹp.chứ mất đi cho học mấy ông đánh phủi à=))
Ô thế là cô bé sawettabut suthasini này là không cơ bản à? cứ cơ bản là phải đẹp sao? Hệ thông xương khớp, cơ địa người ta như vậy rồi, cứ bắt phải "đẹp" theo những cái tiêu chí "giời hỡi" nào của bác. Bộ môn bóng bàn từ xưa đến nay vẫn liên tục phát triển, các kỹ thuật mới vẫn liên tục được hình thành, vậy cứ theo cái gọi là "đẹp" theo một cái khuôn mẫu nào đó thì liệu có phát triển được hay ko?
môn thể thao nào ng ta cũng thích cái đẹp nhưng nó phải hiệu quả thì mới nhiều người thích. Giả sử thế này cho bác dễ hiểu nhé : hoa hậu đánh bóng bàn thì người ta thích hoa hậu đó là 1 "người đẹp" chứ không phải người ta thần tượng khả năng của người đó vì tài bóng bàn. Cũng tương tự, một vdv đánh "Đẹp" (cái đẹp theo khía cạnh của bác) mà không hiệu quả, vậy có nhiều người thần tượng, yêu thích ko.
như bác nói đẹp thì đi xem hoa hậu thì e biết bác như nào , vậy bác thử nói những gì bác biết về em xem đúng được bao nhiêu phần. Bác càng nói càng đuối.

Hinoki_Co

Trung Tá
em nó học bb ơ thụy điển đấy.

Bình luận từ Facebook