Thách ĐẤu

meoluoitmb

Đại Tá
em h xung lắm xuống là các bác nát hàng ngay, để luyện tập thêm cho nó tẩu hỏa nhập ma đi thì may ra mới có cửa cho đội Cẩm Phả

Chú Hồng mã long bảo rằng muốn ăn thịt chú lúc chú xung nhất, hưng phấn nhất mới đã, Chú xuống đây, sợ chú xuống nát hàng không về được, đến lúc về thì thấy cầm cả rổ bưởi về. ha ha. Xuống đi, tuyên chiến đấy.

napoleong389

Trung Sỹ
anh em nhà này mơi hàng vãi nhỉ, xem ra chưa thấy quan tài chưa đổ lệ chưa thấy gái đẹp chưa thèm yêu. được lắm để Napoleong chở hẳn 1 contener bia về Cẩm Phả
1 Nam Hải - ? chai
2 Nam Cương - ? chai
3 Nam Hưng - ? chai
4 Nam Hồng - ? chai

meoluoitmb

Đại Tá
anh em nhà này mơi hàng vãi nhỉ, xem ra chưa thấy quan tài chưa đổ lệ chưa thấy gái đẹp chưa thèm yêu. được lắm để Napoleong chở hẳn 1 contener bia về Cẩm Phả
1 Nam Hải - ? chai
2 Nam Cương - ? chai
3 Nam Hưng - ? chai
4 Nam Hồng - ? chai

Số lượng chai tùy chú thôi, anh là đội trưởng của các em nó, anh tuyên bố. Bao nhiêu chai cũng nhận.

đứcrồngQN

Binh Nhì
phong độ thế nào mà bác cho em 2 viên em có cửa gì đâu

anh đánh đấm gì đâu. Dạo này đánh chán lắm. chú tập tành suốt như vậy anh đánh thì anh thua thôi. Nhưng 2 quả anh vẫn nhận vì em vẫn đang nợ anh mà. Ở dưới hạ long có biết bao giờ đánh giải tỉnh không em

XeLu3b@nh

Đại Tá
Thông báo cho chú Đức là năm nay giải tỉnh sẽ không tổ chức do kinh tế khó khăn sở tài chính cắt phéng đi rồi^^...còn trông mong vào giải halong open thôi em ạ:D

meoluoitmb

Đại Tá
Thông báo cho chú Đức là năm nay giải tỉnh sẽ không tổ chức do kinh tế khó khăn sở tài chính cắt phéng đi rồi^^...còn trông mong vào giải halong open thôi em ạ:D

Bao giờ chú về đấy, anh lại đang có hàng khủng chờ chú đấy

napoleong389

Trung Sỹ
anh đánh đấm gì đâu. Dạo này đánh chán lắm. chú tập tành suốt như vậy anh đánh thì anh thua thôi. Nhưng 2 quả anh vẫn nhận vì em vẫn đang nợ anh mà. Ở dưới hạ long có biết bao giờ đánh giải tỉnh không em

làm trận 50 biai đê anh. dao này thằng bia hạ long nó làm ăn kém quá, tăng doanh thu cho nó tý nhỉ

napoleong389

Trung Sỹ

khả năng la phải tự đứng lên tổ chứ thôi. đóng góp vào làm giải đỡ phải phụ thuộc

Bình luận từ Facebook