Thách ĐẤu

đứcrồngQN

Binh Nhì
Mình lập Topic này để anh em trong tỉnh có thể giao lưu học hỏi lẫn nhau nhé. Từ khi diễn đàn bị hỏng chưa có trận nào cả :mad:

tuấn số 7

Thiếu Uý
Qua topic này thách đấu lại với chú Nam Napo389 1 trận. Trận đầu ( cách đây nửa năm anh thua chú 2-3 căng thẳng- mà hồi đó anh trình gà). Giờ chú gạ lại anh chú đi nhanh Nam ơi. Hehe.

napoleong389

Trung Sỹ
Qua topic này thách đấu lại với chú Nam Napo389 1 trận. Trận đầu ( cách đây nửa năm anh thua chú 2-3 căng thẳng- mà hồi đó anh trình gà). Giờ chú gạ lại anh chú đi nhanh Nam ơi. Hehe.
Bác T7 ẩn nấp nơi Hà Thành còn sống xót chứ về đến đất Quảng là nát hàng ngay. ọ ẹ nữa là cho lên thớt bây giờ

a Tủn

Binh Nhì
Anh Tuấn s7 nếu có kế hoạch xuống Quảng Ninh sát sinh thì rủ em đi cùng cổ vũ nhé! Nếu sớm thì ok, ko em về Bình Dương mất. Đức rồng là đồng đội của em, nhân tiện xuống dưới giao lưu anh em vài trận!

đứcrồngQN

Binh Nhì
Anh Tuấn s7 nếu có kế hoạch xuống Quảng Ninh sát sinh thì rủ em đi cùng cổ vũ nhé! Nếu sớm thì ok, ko em về Bình Dương mất. Đức rồng là đồng đội của em, nhân tiện xuống dưới giao lưu anh em vài trận!

Anh Tuấn bố trí time xuống Quảng Ninh giao lưu. Rủ cả anh Ngọc và mấy anh em trong đội nữa nhé

meoluoitmb

Đại Tá
Dự định trong tháng 10 sẽ đi Cẩm Phả càng quét 1 buổi. anh em nào có hứng không nhỉ

Sang đây đi, bọn anh (câu lạc bộ 11-7) đã mài sẵn vũ khí tiếp đón chú rồi, nhận lời thách đấu này.

Sẽ có 4 món gà cho chú.
Gà luộc (khó ăn nhất)------> Hồng Mã Long
Gà rán ---------> Ca sỹ Lý Hải
Gà quay--------> Cương PEDE
Gà hầm ngải "cíu"-------> Hưng khó chịu.

Last edited:

boizach_cp

Trung Sỹ
Sang đây đi, bọn anh (câu lạc bộ 11-7) đã mài sẵn vũ khí tiếp đón chú rồi, nhận lời thách đấu này.

Sẽ có 4 món gà cho chú.

khà khà...xin jưới thiệu vs mọi ng, đây là sát thủ vs ních nêm: Nhìn đã thấy khó chịu! Hứa hẹn sẽ là 1 bài toán khó đối vs ae đến jao lưu tại clb 11-7! wellcom 11-7 Bia

napoleong389

Trung Sỹ

Sẽ có 4 món gà cho chú.

Rất mong chuyến đi sẽ gặp được cả 4 cao thủ. thời gian cụ thể sẽ có sau h cứ chém đã miễn là trong tháng 10

Bình luận từ Facebook