Thách Đấu

huydas

Đại Tá
cũng tùy con mắt nhận định của từng người khác nhau. quan trọng là Vương có thích oánh không ấy chứ. thôi khớp luôn trận em với Hồng 1 vỉ bia luôn cho nó lành. cả trận Hải con nữa, bác Mèo Lười có máu không thì vào luôn. trên hạ long đầy cao thủ, cứ gì phải là Vương. các bác cứ hành quân lên đây khắc sẽ có người đón tiếp. hôm trước vì trời hơi nồm nên các trận đấu diễn ra không thể hiện hết được trình độ của các vdv
@ a Huy: chưa gặp anh trận nào, bác có hứng ko

Tùy con mắt nhìn nhận thì đúng rồi..a ở giữa thì nhận xét thế thôi.chú Vương chắc là k đánh rôì....em đánh với ku Hồng thì lúc nào a cũng hưởng ứng chứ e đánh với a thì mình gặp nhau ở trận bia thôi nhé..hehe

cũng tùy con mắt nhận định của từng người khác nhau. quan trọng là Vương có thích oánh không ấy chứ. thôi khớp luôn trận em với Hồng 1 vỉ bia luôn cho nó lành. cả trận Hải con nữa, bác Mèo Lười có máu không thì vào luôn. trên hạ long đầy cao thủ, cứ gì phải là Vương. các bác cứ hành quân lên đây khắc sẽ có người đón tiếp. hôm trước vì trời hơi nồm nên các trận đấu diễn ra không thể hiện hết được trình độ của các vdv
@ a Huy: chưa gặp anh trận nào, bác có hứng ko

ae khi nao dien ra may' tran dau' nay goi em voi nhe'

Dng6688

Thượng Sỹ
deo' dc roi bac' dung viettel dam moc' may' em,tien em len hon gai giai? quye't ba'c luon ,bac' dung co' tron' nhe

anh móc máy gì đâu ;), he he, hôm nào gặp chú anh cho 3 nốt nhạc là song,

p/s. đề nghị ae có máu mặt ở Quảng Ninh kô bàn tán trận giữa Vương nữa, bởi vì nó không thành hiện thực(thực ra nó ko đánh,và cũng chẳng giao lưu với ai).

p/s. Hạ Long- Cẩm Phả nên kết nối lại những trận còn vương vãi năm 2012 đi, thù nào chưa trả được thì đăng ký trả nốt, còn lảng vảng gặp oánh nát hàng ờ đấy,

Last edited:

p/s. đề nghị ae có máu mặt ở Quảng Ninh kô bàn tán trận giữa Vương nữa, bởi vì nó không thành hiện thực(thực ra nó ko đánh,và cũng chẳng giao lưu với ai).

p/s. Hạ Long- Cẩm Phả nên kết nối lại những trận còn vương vãi năm 2012 đi, thù nào chưa trả được thì đăng ký trả nốt, còn lảng vảng gặp oánh nát hàng ờ đấy,

bac' dung viettel noi chi' phai? day',ai co duyen no voi nhau trong nam 2012 thi gap go va giao luu voi nhau di cho ae cung thuong? thuc',e ung? ho.y' kien' nay cua? bac' dung

huydas

Đại Tá

E còn 1 mối thù với bác...lần trước gặp bị bác rã cho 3-1 . Mong 10 năm sau sẽ rửa hận..hehe7

huydas

Đại Tá

Chú em Vương nhà mình hình như k khoái cái món giao lưu....haiz........

napoleong389

Trung Sỹ
con nhớ đội vườn đào thua nát hàng đất cẩm phả. không biết bao h mới có dịp phục thù. chả nhẽ lại hàng quân 1 lần nữa, nếu vậy có lẽ hơi có lỗi với Mèo lười

XeLu3b@nh

Đại Tá
hơ ohw ohw, hay thế nhỉ, em dự là trong tuần sau sẽ tới sới Vườn đào đó :D các bác cứ tập luyện đi, hi hi ih

napoleong389

Trung Sỹ
hơ ohw ohw, hay thế nhỉ, em dự là trong tuần sau sẽ tới sới Vườn đào đó :D các bác cứ tập luyện đi, hi hi ih
tuần sau là 10 ngày nữa hay dư lào thế anh. sắp xếp cho ngon lành để em còn xếp đội hình bên này cho cân cửa chư như lần trước Vườn Đào đuối quá

napoleong389

Trung Sỹ
tuần sau là 10 ngày nữa hay dư lào thế anh. sắp xếp cho ngon lành để em còn xếp đội hình bên này cho cân cửa chư như lần trước Vườn Đào đuối quá

XeLu3b@nh

Đại Tá
thế chú muốn xếp như nào nữa @@....thế còn cá đuối thì anh chịu rooif hơ hơ. Hay lần này anh xếp annh vào đánh chính thay anh Hùng k thế là cân cửa rồi nhá

thuongtihar

Thượng Sỹ
Thế chốt hạ là ông lào thách đấu với ông lào còn ông nào không thách đấu để tôi vác kiếm về chém hết he he he he he

napoleong389

Trung Sỹ
Thế chốt hạ là ông lào thách đấu với ông lào còn ông nào không thách đấu để tôi vác kiếm về chém hết he he he he he

riêng Thường thơm tho mà về thì lúc nào napoleon cũng dành riêng 1 két bia 1 nồi lẩu oánh cho chừa cái tội chém gió chùa.

Bình luận từ Facebook