Thách Đấu

Ui zời.....hôm nay ngồi nói chuyện với chú Nam rồi...làm trận 1 vỉ bia cho xôm thôi chứ nặng nề gì hả ông....đánh 323 là được rồi.
Ai nhất trí thì nice phát nào........

hehe.em nhat' tri' a huy das oi,tthanks a huydas hom nay nhe',bac' chu dao' voi' em qua',em xin ghi nho'

bongbanQN

Moderator
thế bây giờ nói tóm lại là đánh 3-2-3 hay 2-3-2 đây. mà trận đầu tiên ko biết ntn thì đánh( 2-3-2 ) cho Hồng giao lưu nâng cao kinh nghiệm là chính. 1 vỉ bia cho vui đi. chứ ko trận này khó diễn ra lắm. mà a e thống nhất cuối tháng đi nhé. huydas đã liên lạc với Hồng chưa? ý của Hồng ntn?

Last edited:

huydas

Đại Tá
thế bây giờ nói tóm lại là đánh 3-2-3 hay 2-3-2 đây. mà trận đầu tiên ko biết ntn thì đánh( 2-3-2 ) cho Hồng giao lưu nâng cao kinh nghiệm là chính. 1 vỉ bia cho vui đi. chứ ko trận này khó diễn ra lắm. mà a e thống nhất cuối tháng đi nhé. huydas đã liên lạc với Hồng chưa? ý của Hồng ntn?

Vâng a..nghe a nói như thế e thấy vui quá..chiều e sẽ gặp ku Hồng xem thế nào..theo e thì cứ làm vỉ bia rồi đán 323 hay 232 đều đc ấy mà..chủ yếu là để ku Hồng học hỏi và để mọi người đc xem.a nhỉ?

thuongtihar

Thượng Sỹ
Hôm nay em thách đấu cả đội CP lên nhà mai võ có ai dám vác kiếm lên không nào? ở HL chẳng biết làm gì Rảnh rỗi sinh nông nổi nó khổ thế đấy, Đang muốn nộp bia, Hôm qua nộp một cơ số rồi hôm nay muốn nộp tiếp.....

boizach_cp

Trung Sỹ
Hôm nay em thách đấu cả đội CP lên nhà mai võ có ai dám vác kiếm lên không nào? ở HL chẳng biết làm gì Rảnh rỗi sinh nông nổi nó khổ thế đấy, Đang muốn nộp bia, Hôm qua nộp một cơ số rồi hôm nay muốn nộp tiếp.....
há há. a có gan thì mò xuống cp đi,e cho a thỏa ước mở luôn, xuống chỗ e chơi hn e có ông a ng Hải phòng ở jưới đây nên k lên đc, xuống e jẫn a đi gặp a Mèo, sát thủ ms nổi lên of cp, nick nêm( phụ ): Nhìn đã thấy khó chịu! >,<

napoleong389

Trung Sỹ

khớp trận 1 két đê, yêu cầu dày tất quần áo đầy đủ nhé không lại lắm lý do là hại não đấy

napoleong389

Trung Sỹ
Vâng a..nghe a nói như thế e thấy vui quá..chiều e sẽ gặp ku Hồng xem thế nào..theo e thì cứ làm vỉ bia rồi đán 323 hay 232 đều đc ấy mà..chủ yếu là để ku Hồng học hỏi và để mọi người đc xem.a nhỉ?

chủ thớt mà đi cùng thì em xin 1 trận nhé, bác mèo gác bao nhiêu thì em gác từng đó làm vỉ bia anh em nhậu

meoluoitmb

Đại Tá

Hôm nay anh bận đánh giải công ty nên ko đi được, Chú sang bên này, sang bên này đi thường thơm tho.

huydas

Đại Tá
Bác mèo hiện gác Huydas 3 trái, chú phải gác 4 trái Huydas mới đánh. hi hi

Chuẩn rồi đấy....bác mèo đánh bằng bóng với e nhưng chắc chắn là e phải hơn bác mèo rồi.hôm đấy ae mình làm 1 trận 4 bóng cùng mọi ng cho xôm.

napoleong389

Trung Sỹ
Chuẩn rồi đấy....bác mèo đánh bằng bóng với e nhưng chắc chắn là e phải hơn bác mèo rồi.hôm đấy ae mình làm 1 trận 4 bóng cùng mọi ng cho xôm.
chuản thì chiến thôi anh nhỉ
nhà hạ long hôm nào vào nhà a Võ thì alo em nhé

XeLu3b@nh

Đại Tá
HÙNG HÀ TRUNG THÁCH ĐẤU DŨNG VIETTEL TẠI SỚI NÀO CŨNG ĐƯỢC^^
VÀ ĐÂY LÀ HÌNH ẢNH CỦA ANH ẤY>>>>HÙNG HÀ TRUNG
Sao Nào??????

bòm bòm bòm

và cuối cùng là Đứttttt

Em chỉ đăng hộ thôi anh Dũng nhé ^^....bác đừng chém em ^^

huydas

Đại Tá
Hay quá hay quá...trận này được đấy...!
Chắc bác Dũng viettel đang bận..lúc nào vào DD sẽ khớp lệnh thôi..!

Dng6688

Thượng Sỹ
Anh dũng đâu rồi,,, vào nhận gạch đi hihi

ay quá hay quá...trận này được đấy...!
Chắc bác Dũng viettel đang bận..lúc nào vào DD sẽ khớp lệnh thôi..!

Các chú dạo này rỗi việc nhỉ,,,,,tần xuất hoạt động cao quá, thằng nào đánh độ thì bảo gọi điện cho anh,
chứ anh không được rỗi như các chú,

Bình luận từ Facebook