Tennery 80

bollzlc

Thượng Sỹ
Không biết có ace nào dùng Tennery 80 với cốt Timoboll Zlc chưa, nếu có cho em xin tí cảm nhận và so sánh với các loại 64 05 thường và cả fx Xin Cảm ơn!

Gadienbien

Binh Nhì
Mai minh mới dán mặt T80 vào mặt trái của TB ZLC Hy vọng hợp vợt hợp tay
đánh vài hôm mình thông tin hì hì

bollzlc

Thượng Sỹ
Bạn dán bằng keo gì vậy ? mình cũng từng chơi Tennery nhiều nhưng hay bị sau một thời gian thì mặt vợt bị hụt khinh khủng

bollzlc

Thượng Sỹ
Đúng là như vậy vì mình cũng đang dùng 05 cho Zlc nhưng hơi thiếu lực không biết 80 thế nào thấy thông số về tốc độ cao hơn

Dng6688

Thượng Sỹ
theo em thấy thì dùng mặt T05 giật sướng hơn là T80 bác ạ

theo em là em chưa dùng 80 chứ, dùng rồi phê lòi mắt, nẩy + em+ bám xoáy thì còn gì hơn, t80 kết hợp với zlc nói rieng và dòng cót burt nói chung là tuyệt vời

Gadienbien

Binh Nhì
Bác nào biết lý giải giúp em!? . Vấn đề là em muốn mua mặt Ten80 mấy tháng rồi (em ở vùng sâu vùng xa) nhưng sao mấy chỗ nào cũng hết hàng vậy ? đầu tháng 3 mới có. Butter đang thăm dò hay vấn đề gì vậy ? bác nào giỏi về kinh doanh hay cái gì đó tương tự giúp em tý.
cám ơn!

docmaorg

Đại Tá
Được đánh giá ở giữa T05 và 64, T80 tại nhật đang rẻ hơn T05,64,05fx,64fx vì đang trong giai đoạn thăm dò ý kiến thị trường nên ra đợt 1 số lượng khá ít, tạo khan hàng cho các bác thích biến mình thành chuột bạch.

cttuan

Moderator
Dán bằng keo sữa. Ten có đặc điểm co lại nên khi dán lần đầu không được lăn mút mà phải dùng tay ép mặt mút
Bạn dán bằng keo gì vậy ? mình cũng từng chơi Tennery nhiều nhưng hay bị sau một thời gian thì mặt vợt bị hụt khinh khủng

Bình luận từ Facebook