TENERGY 64 một cặp đỏ đen.

haitanqd

Thượng Tá
GA là cốt nhỏ nhất rồi . thé nên dán cốt nào cũng hụt chút. nhưng bù lạ mặt rất ngon!

--------------
Hụt một chút cho combo cân bằng, mình đang dùng cốt 99,9g thuộc chân dài nên mặc áo ngắn hở tí cho khêu gợi. Hơn nữa lúc dán mặt hụt là vừa vớt tổng trọng lượng tiêu chuẩn của em nó. Với lại mùa hè đã đến cũng để cho em nó thụt thòi , mát mẻ da dẻ gợi cảm một chút cho bắt mắt.
OK! Cho minh gạch cả 2 ( mặt đỏ + mặt đen ) mai chuyển tiền, nếu bạn có thẻ ATM của NHCT thì mình chuyển luôn . Thanks you

Last edited:

CUONG.84

Thượng Sỹ
--------------
Hụt một chút cho combo nhe bớt, mình đang dùng cốt 99,9g nên dán mặt hụt là vừa vớt tổng trọng lượng của em nó. Với lại mùa hè đã đến cũng để cho em nó thụt thòi , mát mẻ , khêu gợi một chút cho bắt mắt.
OK! Cho minh gạch cả 2 ( mặt đỏ + mặt đen ) mai chuyển tiền, nếu bạn có thẻ ATM của NHCT thì mình chuyển luôn . Thanks you

xác nhận ghạch của a. hen mai giao dịch.

haitanqd

Thượng Tá
Haitanqd đã nhận đc 02 mặt ten64( Đỏ+đen) và cho chân dài mặc "áo ngắn" chiều nay! Mặt đen 1.9mm dán BH rất chuẩn! Mặt đỏ tươi tắn nhưng hơi ngắn trở nên mát mẻ cho một chân dài mang tên " Sahara haitanqd"

CUONG.84

Thượng Sỹ
Haitanqd đã nhận đc 02 mặt ten64( Đỏ+đen) và cho chân dài mặc "áo ngắn" chiều nay! Mặt đen 1.9mm dán BH rất chuẩn! Mặt đỏ tươi tắn nhưng hơi ngắn trở nên mát mẻ cho một chân dài mang tên " Sahara haitanqd"

Chắc bác cũng mặc áo đỏ 2.1m, quần đen 1.9m hơi ngắn chút cho người và kiếm hợp nhất chứ!kakakak........................! quần mỏng vậy chắc mát lắm! Chúc bác chiều nay toàn thắng vơi em nó! thanks! Bia

Bình luận từ Facebook