TENERGY 64 một cặp đỏ đen.

CUONG.84

Thượng Sỹ
E muốn nhượng lại cặp ten này: TEN 64 đen độ dầy 1.9 giá 800k. TEN 64 đỏ độ dầy 2.1 giá 750k. cả hai dán vừa GA. mặt đen thì như mới chưa nổi một chân gai nào. mặt đỏ kém hơn 2% nên giá thấp hơn chút.kakaak................ tất cả đều bao ship toàn quốc. bác nào ghé đọc ko mua up jup e nhá! thanks!

ĐÃ THANH LÝ XONG CLOSE TOPIC

Last edited:

CUONG.84

Thượng Sỹ
Mút ngon quá em ơi, tiếc là dán GA nên hơi nhỏ, ko thì a đón cả 2 em nó về ngay.

Tất cả đều có thể giải quyết dc mà a! a làm luôn cả GA nữa là vừa vặn luôn.kakakakka..........! ko hụt một ly.kakaka..............!

dung.vima

Moderator
Hik sao lại không đánh được GA hả bác, GA quá dễ đánh đuôn lấy, tại bác kết hợp mặt sai thôi.
Bác nghe em thử lắp đôi ten 05 fx vào đánh sẽ thấy sự khác biệt (làm đôi ten ghép về thử trước cho nó lành bác nhé.)

CUONG.84

Thượng Sỹ
Hik sao lại không đánh được GA hả bác, GA quá dễ đánh đuôn lấy, tại bác kết hợp mặt sai thôi.
Bác nghe em thử lắp đôi ten 05 fx vào đánh sẽ thấy sự khác biệt (làm đôi ten ghép về thử trước cho nó lành bác nhé.)

Thanks dũng. chắc tại mình quen với mặt tàu rồi, nên đánh dòng tam ca này thấy cứng quá!

luckyluckedh

Đại Uý
con này đánh ngon mà, dán tenergy 05 vào là ok ngay, bác phải đánh lâu, điều chỉnh lực từ từ mới thấy nó ngon chứ cầm 2 hôm đánh chưa cảm nhận được gì đâu, khối người ao ước có combo như bác còn chưa được ấy

CUONG.84

Thượng Sỹ
con này đánh ngon mà, dán tenergy 05 vào là ok ngay, bác phải đánh lâu, điều chỉnh lực từ từ mới thấy nó ngon chứ cầm 2 hôm đánh chưa cảm nhận được gì đâu, khối người ao ước có combo như bác còn chưa được ấy

thanks bác do e đánh mặt tàu lâu rồi nên ko thuần phục dc e này. e chỉ đánh dc cốt thuần gỗ thôi.

traicauvong_bg

Đại Tá
thanks bác do e đánh mặt tàu lâu rồi nên ko thuần phục dc e này. e chỉ đánh dc cốt thuần gỗ thôi.

bác nhiều hàng khủng quá. hết Long II giờ lại cặp Ten nghiêng nước nghiêng thành.hehe hàng ngon mỗi tội cắt cho GA. ah tiện cho e hỏi GA thì bao giờ ra đi đấy ah bác để lại ah

CUONG.84

Thượng Sỹ
bác nhiều hàng khủng quá. hết Long II giờ lại cặp Ten nghiêng nước nghiêng thành.hehe hàng ngon mỗi tội cắt cho GA. ah tiện cho e hỏi GA thì bao giờ ra đi đấy ah bác để lại ah

của e chỉ bằng nửa combo của bác thôi.akakakakak.................... GA cũng sắp ra đi.

Bình luận từ Facebook