Tài trợ giải Vũng Tàu open 1/2013

Nhoveem

Moderator
A Tài sport : Bóng thi đấu STIGA , chắn bóng STIGA , 1 bàn bóng STIGA ( thanks a Tài Sport )
anh em USA : 5000 usa đang chờ ck ( thanks anh Lê Tuấn đại diện các ae ) đã nhận đợt 1: 62.540.000đ # 3000 $
Đã nhận đợt hai 2000 usd từ a Lê Tuấn . Thanks a
Đạm Phú Mỹ : chờ điều lệ
cty cấp nước VT : chờ điều lệ
cty bảo vệ Long Hải và cty Thiên Hải tài trợ ban nhạc, ca sĩ, dance cho buổi liên hoan
cty bảo hiểm PJICO VT : chờ điều lệ
Cty Vận tải thắng nhất 3 triệu ( ĐÃ nhận )
Thanh Yên Bái 2 triệu ( chưa nhận )
Cty PTSC M & C TÀI TRỢ 3 TRIỆU ( ĐÃ NHẬN )
Khách Sạn Mai Phương giảm giá ks
Nhà Sáng Tác Vũng Tàu giảm giá ks

tk BIDV 76010000394457 Nghiêm Thiện Chức
Đông Á 0101868883 Nghiêm Thiện Chức

Last edited:

fbi

Administrator
Một giải đấu lớn với chi phí lớn nhưng tất cả nguồn đều phải trông chờ vào các nhà tài trợ ...
BTC thường thì có một khoản nào đó ổn ổn mới dám ra điều lệ cũng như cơ cấu giải thưởng ...
Các nhà tài trợ thì cứ phải xem điều lệ thế nào, qui mô giải đấu ra sao, dàn VĐV tham gia có chất hay không ... mới qđ tài trợ.
BTC chờ nhà tài trợ , nhà tài trợ chờ BTC...
Tổ chức một sân chơi cho ae đam mê bóng bàn sao mà cực thế không biết!!!!
... cứ chờ xem!!!!

votgo

Administrator
Một giải đấu lớn với chi phí lớn nhưng tất cả nguồn đều phải trông chờ vào các nhà tài trợ ...
BTC thường thì có một khoản nào đó ổn ổn mới dám ra điều lệ cũng như cơ cấu giải thưởng ...
Các nhà tài trợ thì cứ phải xem điều lệ thế nào, qui mô giải đấu ra sao, dàn VĐV tham gia có chất hay không ... mới qđ tài trợ.
... cứ chờ xem!!!!

Điều này làm nhớ lại cái buổi họp cafe 30/4 ngày nào.:rolleyes:

Đành phải cùng nhau vượt khó vậy,xã hội nói chung và bóng bàn nói riêng là thế mà.
Chúc giải sẽ tổ chức thành công và nhận được nhiều sự quan tâm của lãnh đạo tỉnh, tài trợ được nhiều....hiihihihih

Nhoveem

Moderator
... cứ chờ xem!!!!
Do giải sẽ diễn ra vào tháng 1/2013 nên khó xin kinh phí tổ chức của năm 2012 được ,nhưng cơ quan sẽ hổ trợ tất cả những gì có thể để tổ chức giải, vd sân bãi chỉ thu tiền điện , và nhiều chi Phi phụ khác, các đơn vị mình nêu trên thì năm nào cũng ủng hộ giải cả, chỉ là mình chưa ra điều lệ thui hihi , đang chờ hôi âm từ 1 số ae khác, sẽ ko có chuyện giống giải siêu cúp nên mọi người đừng lo hihi cứ tập chuẫn bị giải nhé .

Nhoveem

Moderator
Đành phải cùng nhau vượt khó vậy,xã hội nói chung và bóng bàn nói riêng là thế mà.
Chúc giải sẽ tổ chức thành công và nhận được nhiều sự quan tâm của lãnh đạo tỉnh, tài trợ được nhiều....hiihihihih

Thế nào cũng nhờ a P, và em 1 tay mà ,tập kĩ clb giải đạm t7 này nhé

Nhoveem

Moderator

Ko có chuyện đó đâu anh, hihi ít nhất em phải lo được giải thưởng thì em mơi ra điều lệ được ,Anh xuống cùng em làm giải nha, em Cân các ae năm nào cùng nhau tổ chức tại tphcm 2007 , đó là giải mà e nhớ mãi và em Hi vọng năm nay em sẽ làm cho không khí năm nào lại về.

anh5saigon

Binh Nhì
Giải năm 2007 có phải là giải diễn đàn lần đầu tổ chức ở Sài gòn phải không các anh ? còn buổi họp cà phê 30-4 là của giải gì vậy anh ?
Điều lệ giải Vũng tàu bao giờ có thế anh ? nhắc đến giải siêu cúp, nghe tên giải hay quá, chắc toàn cao thủ.

Nexysahara

Trung Sỹ
Do giải sẽ diễn ra vào tháng 1/2013 nên khó xin kinh phí tổ chức của năm 2012 được ,nhưng cơ quan sẽ hổ trợ tất cả những gì có thể để tổ chức giải, vd sân bãi chỉ thu tiền điện , và nhiều chi Phi phụ khác, các đơn vị mình nêu trên thì năm nào cũng ủng hộ giải cả, chỉ là mình chưa ra điều lệ thui hihi , đang chờ hôi âm từ 1 số ae khác, sẽ ko có chuyện giống giải siêu cúp nên mọi người đừng lo hihi cứ tập chuẫn bị giải nhé .[

Giải năm ngoái oki mà đâu có gì buồn

Nhoveem

Moderator
Giải siêu cúp Là giải ở sg Chú em bo đà lạt tổ Chức Huy ơi, cũng nhiều người hứa tài trợ Nhung cuối cùng ko tài trợ, thằng em nó thì làm xong tới khi tài trợ lại ko có Hic hic, tôi nghiệp thằng em Bo. Còn giải năm ngoái ở VT thì vui rồi nhưng nêu mọi việc Mình dự tính mà tốt đẹp thì năm nay sẽ vui hơn năm ngoái,còn ko thì Liệu cơm gắp mắm thui kaka.

Thế nào cũng nhờ a P, và em 1 tay mà ,tập kĩ clb giải đạm t7 này nhé
Gỉai tháng 7 này là giải cùi đánh đấm tới đâu được thì tới ấy mà anh,ngày mốt thi đấu mà chiều nay e mới dán vợt tập đây nè.
Gặp các đội cứ như a Chức thì khỏi cần tập cũng...anh nhỉ

Nhoveem

Moderator
Chiều nay Anh PHUONG xuống ,e với a PHUONG ra ldld luôn nhé, a cũng vừ mượn vợt tập hôm qua hihi,giải này vui La 9 mà

Last edited:

anh5saigon

Binh Nhì
Các anh Vũng Tàu cho hỏi , là cậu Hoàng ngày xưa đánh hay lắm, giờ có tập bóng bàn không,có còn đánh bóng bàn không nhỉ ? àh, mà còn một anh gì đẹp trai, giật đều cả 2 bên, cũng làm dầu khí hay sao ấy, giờ còn chơi và thi đấu không ?

Các anh Vũng Tàu cho hỏi , là cậu Hoàng ngày xưa đánh hay lắm, giờ có tập bóng bàn không,có còn đánh bóng bàn không nhỉ ? àh, mà còn một anh gì đẹp trai, giật đều cả 2 bên, cũng làm dầu khí hay sao ấy, giờ còn chơi và thi đấu không ?
Đúng rồi a ơi h Hoàng đang làm ở PTSC ko chơi bb nữa chuyển qua chơi đá banh hàng chiếu với sân cỏ,a đẹp trai kia tên là Quốc Anh cũng làm ở PTSC nữa
A Q A thì vẫn tập rất đều có lẽ là đều nhất trong đội bb Vt hiện nay,a rất ít đi tham gia giải vì vợ đang có bầu sắp sinh quý tử năm rồng mà

anh5saigon

Binh Nhì
Đúng rồi a ơi h Hoàng đang làm ở PTSC ko chơi bb nữa chuyển qua chơi đá banh hàng chiếu với sân cỏ,a đẹp trai kia tên là Quốc Anh cũng làm ở PTSC nữa
A Q A thì vẫn tập rất đều có lẽ là đều nhất trong đội bb Vt hiện nay,a rất ít đi tham gia giải vì vợ đang có bầu sắp sinh quý tử năm rồng mà

Tập đều thì có giải thì nên thi đấu cho vui chứ, còn tập đều mà lại không thi đấu thì phí quá.
Hoàng ngày xưa đánh giải hay thế, có quả giật moi trái xoắy kinh khủng khiếp, mà lại bỏ thì tiếc nhỉ, chăc đá sân "hàng chiếu" vui hơn hay sao vậy ? hihihihihi
Chú Khánh này chắc giờ cũng sắp chuyển qua đá sân hàng chiếu theo Hoàng rồi đây, chú béo quá , tập cho nhiều vào đi. Còn anh Chức, chắc là chuyển qua tập tạ, nâng lên đặt xuống toàn cầm ly bia, hihihihii.
Một thời oanh liệt nay còn đâu, đội VT từng 3 lần vô địch giải các CLB Toàn quốc, nay các Vận động viên đều chuyển chơi môn thể thao quí tộc khác, gồm các môn phối hợp "Tạ tay, đá sân hàng chiếu với cỏ đen sân trắng".

Last edited:

Nhoveem

Moderator
Tin vui Tiền sắp chuyển về ,cũng như sắp có điều lệ chính thức ,hôm nay Liên hoan giải Đạm Phú Mỹ vui quá hihi, Anh dr Sơn với Anh KTT úp hình lên nhé ,nhớ tạo bài mới nha hihi

Nhoveem

Moderator
Đã có 1 khách sạn đồng ý giảm giá cho ae trong dịp giải diễn ra. Trên đường Thùy Vân ,đối diện là xuống biển tắm luôn .
Giá còn khoảng 100 k /người .

Tập đều thì có giải thì nên thi đấu cho vui chứ, còn tập đều mà lại không thi đấu thì phí quá.
Hoàng ngày xưa đánh giải hay thế, có quả giật moi trái xoắy kinh khủng khiếp, mà lại bỏ thì tiếc nhỉ, chăc đá sân "hàng chiếu" vui hơn hay sao vậy ? hihihihihi
Chú Khánh này chắc giờ cũng sắp chuyển qua đá sân hàng chiếu theo Hoàng rồi đây, chú béo quá , tập cho nhiều vào đi. Còn anh Chức, chắc là chuyển qua tập tạ, nâng lên đặt xuống toàn cầm ly bia, hihihihii.
Một thời oanh liệt nay còn đâu, đội VT từng 3 lần vô địch giải các CLB Toàn quốc, nay các Vận động viên đều chuyển chơi môn thể thao quí tộc khác, gồm các môn phối hợp "Tạ tay, đá sân hàng chiếu với cỏ đen sân trắng".
Ông anh này là ai mà sao e không biết nhỉ,nhưng mà lại rành về e thế không biết.
E chuyển qua đi dậy làm kinh tế rồi anh ơi,do đánh cũng kèm rồi cộng thêm sắp muốn lấy vợ nữa nên tranh thủ cày

Bình luận từ Facebook