Tài trợ giải Vũng Tàu open 1/2013

Nhoveem

Moderator
Ông anh này là ai mà sao e không biết nhỉ,nhưng mà lại rành về e thế không biết.
E chuyển qua đi dậy làm kinh tế rồi anh ơi,do đánh cũng kèm rồi cộng thêm sắp muốn lấy vợ nữa nên tranh thủ cày
Là a hải cò ngày nào đó em, nỗi ám ảnh của q.anh đó

Yasakamv

Trung Sỹ
Là a hải cò ngày nào đó em, nỗi ám ảnh của q.anh đó

Thôi mà Chức, đừng nhắc chuyện ngày xưa nữa. Giờ thể thao là phải tính theo phong độ.
Anh vào sg sẽ thách đấu tất cả anh em bóng bàn sài gòn _ Hạng D nhé.
Từ từ phấn đấu, sẽ ngoi lên dần dần. Nhớ ngày xưa, anh Tuấn Địa, anh Cù Xinh, chấp 7 quả đánh mà các ông ấy chỉ cắt, không thèm giật mà anh cũng thua, thế rồi mình cũng lên hạng. Giờ làm lại từ đầu.

duy_cm

Thượng Sỹ
Thôi mà Chức, đừng nhắc chuyện ngày xưa nữa. Giờ thể thao là phải tính theo phong độ.
Anh vào sg sẽ thách đấu tất cả anh em bóng bàn sài gòn _ Hạng D nhé.
Từ từ phấn đấu, sẽ ngoi lên dần dần. Nhớ ngày xưa, anh Tuấn Địa, anh Cù Xinh, chấp 7 quả đánh mà các ông ấy chỉ cắt, không thèm giật mà anh cũng thua, thế rồi mình cũng lên hạng. Giờ làm lại từ đầu.
Tái xuất giang hồ hả anh, nói giởn hay nói chơi vậy anh. Mà có cái vụ này được nè, tham gia Tài Trợ cho giải thêm nhiều tiền đi anh.

kyhd

Binh Nhất
Các anh Vũng Tàu cho hỏi , là cậu Hoàng ngày xưa đánh hay lắm, giờ có tập bóng bàn không,có còn đánh bóng bàn không nhỉ ? àh, mà còn một anh gì đẹp trai, giật đều cả 2 bên, cũng làm dầu khí hay sao ấy, giờ còn chơi và thi đấu không ?

Hoàng nay chuyển sang đánh 3, độ nhậu, vuik là 9

Nhoveem

Moderator
Hôm nay đã nhận được 1 bàn stiga a Tài sports tài trợ giải Vũng Tàu open , thanks a Tài, chiếc bàn nay sẽ diễn ra trận chung kết đồng đội nam hạng A

Bình luận từ Facebook