Tại sao lại quảng cáo “ Cốt nội địa Nhật”

dammebongban

Trung Uý
các bác ít mồ hôi hẵng xài sơn atm vì nó có ưu điểm giữ sạch cán nhưng nhược điểm là với ai ra nhiều mồ hôi nó k ngấm đc vào cán sẽ k chạy đi đâu đc, tay lúc nào cũng ướt nhẹp coi chừng phi vợt vào đối thủ
Theo mình thì ae ko nên vào keo cán vợt, vì làm mất đi chức năng của CÁN VỢT là ngấm 1 phần mồ hôi khi tay NGƯỜI CHƠI bị ra mồ hôi.
Chỉ nên vào keo mang cá( cho vợt đc sạch đẹp)

dammebongban

Trung Uý
Dạ Anh Khai. Về mút thì quả thật Em thấy khác biệt - không biết cốt vợt có khác không Anh ha

Xưa Em thường nghe hàng xách tay rẻ hơn hàng chính hãng - mà hàng xách tay NĐ Nhật lúc nào cũng cao hơn hàng Take .

Em cũng đã tự order các shop ở Nhật và thấy giá bên đó rẻ hơn giá tại Việt Nam Anh Khai .
Em có biết cách ktra " Date" của mặt vợt butterfly( điển hình như hàng Ten; Dig... ) ko. Tks...

docmaorg

Đại Tá
Bác tìm giúp em cái bằng chứng Take là đại lý uỷ quyền hay bằng chứng Take là phân phối chính hãng của Butterfly tại VN được không ạ!
Em thì thấy rất nhiều năm nay, không ai tìm được ạ!
Méo có đâu em ơi.

Trainee

Đại Tá
Các bác tiện topic cho em hỏi TMB ALC dưới 90g cũ giờ giá tầm bn nhỉ :D.
Cây này thì cũ mới (hạt ngọc) như nhau, rẻ bều U2tr, vì nhìn chung nó chẳng có gì đặc biệt! Một cây vợt rất hiền lành sư phạm!
Đừng nhìn có cao thủ trình A cũng đánh nó mà bảo rằng, abc xyz ... :D

M.Hoang

Đại Tá
Cây này thì cũ mới (hạt ngọc) như nhau, rẻ bều U2tr, vì nhìn chung nó chẳng có gì đặc biệt! Một cây vợt rất hiền lành sư phạm!
Trình top vietnam Nguyễn Anh Tú luôn ấy chứ bác nhỉ

hoangday113

Thượng Sỹ
2tr là có spa nhẹ nhàng chưa bác nhể :D

Trainee

Đại Tá
Uki bác tại thấy có con nhìn cũng vừa phải nhưng có spa r từ fb Trọng bb nên cũng phân vân
Trọng bán hàng tốt, uy tín, có tâm; còn giá cả thì vô cùng, có nhiều thời điểm, nhiều shop chuyên sâu đồ cũ hơn Trọng (còn Vigo,...); dù mảng đồ cũ, của Trọng làm cũng khá lớn!
Đại khái, tới lúc nào đó, thì 5, 300K ko thành vấn đề lắm, khi thấy một cái cốt ưng ý đánh đc lâu dài, vì nó chẳng bao nhiêu so đốt mặt mút! :D

M.Hoang

Đại Tá
Trọng bán hàng tốt, uy tín, có tâm; còn giá cả thì vô cùng, có nhiều thời điểm, nhiều shop chuyên sâu đồ cũ hơn Trọng (còn Vigo,...); dù mảng đồ cũ, của Trọng làm cũng khá lớn!
Đại khái, tới lúc nào đó, thì 5, 300K ko thành vấn đề lắm, khi thấy một cái cốt ưng ý đánh đc lâu dài, vì nó chẳng bao nhiêu so đốt mặt mút! :D
Nói chuẩn quá anh ạ :D vài 3 trăm nó chả là bao nhiêu. Mà mình vì nhiều cái khác

hoangday113

Thượng Sỹ
:) Trọng bán hàng tốt, uy tín, có tâm; còn giá cả thì vô cùng, có nhiều thời điểm, nhiều shop chuyên sâu đồ cũ hơn Trọng (còn Vigo,...); dù mảng đồ cũ, của Trọng làm cũng khá lớn!
Vâng bác cũng thuận mua vừa bán là chính.
Giá mỗi người 1 cách tính em có chê bai gì đâu

lion

Đại Tá
Em có biết cách ktra " Date" của mặt vợt butterfly( điển hình như hàng Ten; Dig... ) ko. Tks...
Thực ra vấn đề bác đặt ra không sai, nhưng hàng bóng bàn như của Butterfly thì em nghĩ ra đến đâu hết đến đó, hầu như không có hàng quá hạn, mà hãng lớn như Butterfly của Nhật Bản nổi tiếng về thương hiệu và trách nhiệm xã hội cao thì họ không bao giờ để lọt ra ngoài những sản phẩm quá hạn như thực phẩm được. Ae cứ tìm cửa hàng, đại lý uy tín mà mua, bỏ mấy cái bận tâm đó đi cho đường bóng nó thanh thoát!

mcfly

Thượng Tá
thời điểm này mua đồ ở Nhật rẻ dã man vì đồng Yen đang xuống - em mua Dignics tính ra có 55-60 đô, Ten thì còn rẻ nữa!

Trainee

Đại Tá
Vâng bác cũng thuận mua vừa bán là chính.
Giá mỗi người 1 cách tính em có chê bai gì đâu
Trọng đang có đăng bán cây này, cá nhân mình thì khá thích cán st của TMB, phần nào còn thích hơn FL.
Cây này sửa rồi, nhưng sửa đẹp; giá chấp nhận được cho trải nghiệm, đánh đc thì cũng là rẻ

tmb alc.jpg

Bình luận từ Facebook