Tại sao lại không có Phu Tho Premiership chứ!

bongbanbia(bbb)

Binh Nhì
Đúng là tổ chức premiership có khó thật. Nhưng người ta làm được chẳng nhẽ mình lại không. Mình muốn có sân chơi như vậy thì cứ kêu gọi a e cùng ủng hộ thôi. Đươc thì tốt, chẳng được thì cú kêu gọi tiếp, mãi chắc cũng được ấy mà. Khó chứ đâu phải là không thể. A e tiếp tục ủng hộ nhé!

Hưng Hà VT

Trung Uý
Em cũng là một người con của thành phố việt trì,nhưng hiện tại đang làm ở xa nhà! gần như đối với em là một thói quen là cứ vào diễn đàn là phải bấm vào box việt trì - phú thọ xem có thông tin gì mới không,nhưng chủ yếu là không :( bây giờ nếu mà mọi người mà đồng lòng nhất trí mà tổ chức được giải Phú Thọ Premmiership thì quá tuyệt vời luôn. hi vọng mợi người cùng vào bàn luận để cho box này khỏi mọc rêu

Hưng Hà VT

Trung Uý

Anh em tham gia diễn đàn ở Phú thọ sao lại không tổ chức một sân chơi riêng cho mình nhỉ? Anh em nào có nguyện vọng như mình thì nhào zô ủng hộ nhé!
Bạn ở chỗ nào Phú Thọ đấy? Tôi ở huyện Thanh Sơn

Bạn đã thấy chưa , có đụng chạm rùi đấy . Sóng gió bắt đầu nổi lên rồi . ACE PT chuẩn bị mà chèo chống
Bác Sơn vào thăm cả box của nhà chúng em cơ ah ^^ nhiệt liệt chào mừng nếu bác có thời gian gia thăm đất tổ một lần em sẽ giẫn bác đến những CLB mà e hay chơi ở thành phố việt trì! ah mà trước đó bác cứ vào thăm em và mọi người ở trong Cảng Vũng Áng đi đã,mọi người nhớ và mài gươm sắc lắm để chào đón bác và con gái lắm đấy :)

k3nc0ngtu_vt

Thượng Sỹ
Em ở tp việt trì mà, cạnh cầu vượt ấy, hẹn cuối tuần này trân trọng kính mời bác "tuankhoai" xuống việt trì giao lưu nhé, bác ở ĐH công nghiệp việt trì, E ở CĐ Dược mà. Anh em giao lưu trên bàn bóng và trên bàn bia..............hiii
bác tên j vậy ak. E hay đánh với a cư trc dạy dược bác biết k

Manhte

Thượng Sỹ
Mình cũng ở việt trì mình thấy việt trì có nhiều clb lắm mà tại sao không tụ tập các clb lại tổ chức giải. Mình thấy clb đồng tâm ở phường mình thấy các chú đi giao lưu vs các clb các tỉnh cũng nhiều mà. Các chủ nhiệm clb mà nhóm họp thì mình nghĩ tổ chức một giải ở quê nhà có lẽ không thành vấn đề

assyrian007

Binh Nhì
E ở Lâm Thao cũng mong được giao lưu với các bác. E mới chơi, chuyển từ cầu lông sang bóng bàn. Mong được giao lưu với mọi người!

Bình luận từ Facebook