Tại sao lại không có Phu Tho Premiership chứ!

son_canloc

Đại Tá
Anh em tham gia diễn đàn ở Phú thọ sao lại không tổ chức một sân chơi riêng cho mình nhỉ? Anh em nào có nguyện vọng như mình thì nhào zô ủng hộ nhé!

Anh em tham gia diễn đàn ở Phú thọ sao lại không tổ chức một sân chơi riêng cho mình nhỉ? Anh em nào có nguyện vọng như mình thì nhào zô ủng hộ nhé!
Bạn ở chỗ nào Phú Thọ đấy? Tôi ở huyện Thanh Sơn

Bạn đã thấy chưa , có đụng chạm rùi đấy . Sóng gió bắt đầu nổi lên rồi . ACE PT chuẩn bị mà chèo chống

bongbanbia(bbb)

Binh Nhì
Thế mới biết là anh em Phú Thọ cũng máu bóng bàn đâu kém các tỉnh khác. HÌnh như mình đã gãi đúng chỗ ngứa của anh em rùi!hehe! \Cứ tình hình này không khéo sang tháng anh em diễn đàn phú thọ lại được đọ kiếm, đọ bia tại phu tho premiership không chừng. Anh em hãy cùng cố gắng luyện tập và tiếp tục đam mê của mình nhé! Chúc thành công! Tôi cũng mài kiếm tiếp đây!

bongbanbia(bbb)

Binh Nhì
Hoan nghênh tinh thần của anh em! Nhất là bác ở Thanh Sơn. Miền núi còn máu vậy, không biết mấy bác thành thị thì sao? Việt Trì? Phú Thọ? Lâm Thao?....Nhào zô... nhào zô...

Em ở tp việt trì mà, cạnh cầu vượt ấy, hẹn cuối tuần này trân trọng kính mời bác "tuankhoai" xuống việt trì giao lưu nhé, bác ở ĐH công nghiệp việt trì, E ở CĐ Dược mà. Anh em giao lưu trên bàn bóng và trên bàn bia..............hiii

tosiosHD

Đại Tá
Chào anh em Phú Thọ!
Theo như mình được biết thì đánh bóng bàn thì dễ, chứ tổ chức giải bóng bàn để anh em thi đấu cũng khó khăn và vất vả lắm đấy chứ không phải nói 1 phát là tổ chức giải ngay được đâu. Nào là chọn địa điểm thi đấu, cách thức thi đấu, luật thi đấu, kinh phí, phân loại vận động viên (đây là vấn đề nhạy cảm nhất đấy)...rất là nhiều vấn đề cần giải quyết đấy. Các bạn cứ tham khảo kinh nghiệm các tỉnh đã tổ chức thật kỹ như Hồ Chí Minh, Hà Nội, Hải Dương...rồi đúc rút kinh nghiệm để tổ chức tốt nhé. Chúc các bạn thành công!!!

phungducthang

Đại Tá
Chào anh em Phú Thọ!
Theo như mình được biết thì đánh bóng bàn thì dễ, chứ tổ chức giải bóng bàn để anh em thi đấu cũng khó khăn và vất vả lắm đấy chứ không phải nói 1 phát là tổ chức giải ngay được đâu. Nào là chọn địa điểm thi đấu, cách thức thi đấu, luật thi đấu, kinh phí, phân loại vận động viên (đây là vấn đề nhạy cảm nhất đấy)...rất là nhiều vấn đề cần giải quyết đấy. Các bạn cứ tham khảo kinh nghiệm các tỉnh đã tổ chức thật kỹ như Hồ Chí Minh, Hà Nội, Hải Dương...rồi đúc rút kinh nghiệm để tổ chức tốt nhé. Chúc các bạn thành công!!!
Đang tính mời chuyên gia Hải Dương tosiosHD lên Phú Thọ giúp vụ Primership đây?

tosiosHD

Đại Tá
Haha. Thì chém gió trên diễn đàn trước đã, chém gió ngoài đời sau anh ạ. HD premeship tổ chức 3 năm rồi mà vẫn còn nhiều vấn đề bất cập lắm. Nhất là chuyện xếp hạng vận động viên thi đấu. Mọi sự đánh giá chỉ là cảm quan thôi, người thì bảo vdv A nào đó trình B1, người thì bảo B2...nên không biết hoặc rất phân vân xếp A vào nhóm B1 hay B2 anh ạ!

Bình luận từ Facebook