Table tennis - 28th SEA Games Singapore 2015

bachikho

Đại Tá
Đáng lý ra Q phải kinh nghiệm tí chứ.
Đang dẫn những quả cuối như thế này ít ra cũng phải chậm chậm thôi, dùng chiêu lấy khăn lau mặt hoặc kéo dài thời gian vừa để tập trung vào trái quyết định vừa làm cho đối thủ căng thẳng khi đang bị dẫn chứ :mad:
bác nghĩ Quỳnh thiếu kinh nghiệp hả, tui lại cho rằng Q còn được thế chứ mấy ku trẻ của mình giật bom bom vào còn đi nhanh hơn nữa kìa

Schlum

Đại Uý
Có link ko anh ?

Xem đôi nữ MAS lên được mấy quả :(

4h30 đánh !

nam130

Trung Uý
Mình không nói Q thiếu kinh nghiệm cả trận, Mình đang nói mấy quả cuối của set 3 khi đang dẫn trước đối thủ...o_O
Mấy
Mình không nói Q thiếu kinh nghiệm cả trận, Mình đang nói mấy quả cuối của set 3 khi đang dẫn trước đối thủ...o_O
Mấy quả cuối sec 3 Q có game poin mà ko giật một quả, thả một quả chờ qua ngon mới giật mạnh. Q có kinh nghiệm nhưng bác Phil 44 t kia còn nhiều kinh nghiệm hơn.
Nói chung chỉ tiếc cho séc danh dự thôi, vào sec 4 thì cũng đi

ngtrantoan

Đại Tá
mẹ ku cắt này láo, lần sau bắt nó lên hạng A+ chứ ai lại để núp lùm hạng C mãi vậy nhở :p
thực tế anh em diễn đàn toàn coi clip thế giới như Malong, ZJK, TB, Jun, ... nên nhìn thấy các nước khác như là đánh phủi, uh thì phủi ngon nhảy vô đánh mới biết :D:D:D,
Quỳnh sét 3 đánh cố gắng và quyết tâm, tuy nhiên sét cuối căng thẳng vì thua là đi luôn, cũng phải kể đến VDV PHI chơi rất quyết tâm nên k thể thắng được.

Trainee

Đại Tá
Mấy

Mấy quả cuối sec 3 Q có game poin mà ko giật một quả, thả một quả chờ qua ngon mới giật mạnh. Q có kinh nghiệm nhưng bác Phil 44 t kia còn nhiều kinh nghiệm hơn.
Nói chung chỉ tiếc cho séc danh dự thôi, vào sec 4 thì cũng đi
Cảm giác lúc đó Q chủ đích xác định là đánh thật bốc, lấy khí thế để thành lợi thế. Nhưng tiếc quá, liên tục dẫn trước, có game point mà không một lần thành công, dù chỉ một chút may mắn thôi là có séc danh dự!

nam130

Trung Uý
Cảm giác lúc đó Q chủ đích xác định là đánh thật bốc, lấy khí thế để thành lợi thế. Nhưng tiếc quá, liên tục dẫn trước, có game point mà không một lần thành công, dù chỉ một chút may mắn thôi là có séc danh dự!
3 game poin mà ko dc, quá tiếc cho 1 sec danh dự

Trainee

Đại Tá
Đù mợ, xem 2 con TQ đánh với 2 MAS, cứ thắng vừa vừa 11-9, 11-7, nhưng phải nhìn quả nó phản đòn, đối giật mới thấy là trên cơ cả km! Hình như nó đánh chơi chơi 2 sec đầu, tới séc 3 mới đánh ào cái cho xong trận! :(

Bình luận từ Facebook