Suốt ngày bóng với chả bàn... Có mem nào phải nghe câu này không ạ?

ngtrantoan

Đại Tá
Đó là câu nói của sư tử nhà em. Em có thể đọc lại với cách nhấn nhá không sai ngữ điệu. Trước kia, khi yêu, sư tử cùng em đi chơi bóng, bây giờ thì...
Mem nào như em thì like cái, mem nào có cảm xúc thì comment chia sẻ ít kinh nghiệm ạ
mình cũng bị cằn nhằn nhưng mình vẫn đi kaka

Ken Nguyen

Thượng Sỹ
Có cách này hiệu quả rất cao này. Hôm nào được đi chơi bóng bán, tối về chơi bóng nhà xung vào, làm mấy hiệp vào, tối hiệp, sáng hiệp, làm thêm nửa lít rượu nữa cho lâm xung, vợ có xin thôi cũng k cho thôi, còn hôm nào vợ k cho chơi, tối đến mà vợ có đòi hỏi cứ lờ đi, nói là hôm nay k chơi bóng bán không ra mồ hôi nên người thấy mệt, thôi nghỉ em nhé.
Lạy bac',bác ăn j ngồj lên trên để ae cúng :D

Em chơi bóng vào bất cứ lúc nào rỗi và có điều kiện chơi bóng.

Rỗi rãi là khi:
1. con đã ăn uống tắm giặt học hành xong
2. vợ không có nhu cầu gì khác cần đến mình
3. trong lúc đang chờ con đi học để đón về
4. trong lúc chờ vợ đang đi siêu thị mua đồ
5. những ngày nghỉ, vợ đang ngủ
:p
Cứ như kiểu chơi trộm, chơi tranh thủ ấy nhỉ

CÁNGỰA02

Hạ Sỹ
Xin được lãnh giáo!
Vợ mình mà mình ko hiểu đc vợ muốn gì là vứt đó.Phải biết tâm lý vợ như nào,thích gì thì cứ điểm đó ta đánh vào.Đàn bà có nhiều tính tình khác nhau nhưng tựu chung lại là thích đc quan tâm,hỏi han,khen ngợi,động viên,thích đc giúp đỡ việc nhà,học hành của con cái.Thứ nữa,chơi về phải vui vẻ,đừng vì thua độ cay cú mà vác bộ mặt đó về nhà.Tuần nghỉ 1-2 buổi vừa đc lòng vợ,vừa giúp đường bóng hôm sau xung hơn...

Vợ mình mà mình ko hiểu đc vợ muốn gì là vứt đó.Phải biết tâm lý vợ như nào,thích gì thì cứ điểm đó ta đánh vào.Đàn bà có nhiều tính tình khác nhau nhưng tựu chung lại là thích đc quan tâm,hỏi han,khen ngợi,động viên,thích đc giúp đỡ việc nhà,học hành của con cái.Thứ nữa,chơi về phải vui vẻ,đừng vì thua độ cay cú mà vác bộ mặt đó về nhà.Tuần nghỉ 1-2 buổi vừa đc lòng vợ,vừa giúp đường bóng hôm sau xung hơn...
Hi, em cũng ko đến nỗi ko biết những điều đó. Đôi lúc mải vui, vợ cằn nhằn thấy khó chịu. Nhưng mà vợ ko cằn nhằn là trượt dốc luôn mất, hê hê

KVKM

Đại Uý
Có cách này hiệu quả rất cao này. Hôm nào được đi chơi bóng bán, tối về chơi bóng nhà xung vào, làm mấy hiệp vào, tối hiệp, sáng hiệp, làm thêm nửa lít rượu nữa cho lâm xung, vợ có xin thôi cũng k cho thôi, còn hôm nào vợ k cho chơi, tối đến mà vợ có đòi hỏi cứ lờ đi, nói là hôm nay k chơi bóng bán không ra mồ hôi nên người thấy mệt, thôi nghỉ em nhé.
sức em có hạn, sáng hiệp, tối hiệp chắc em chết trước.
Nói vậy thôi chứ nhiều khi mình ham vui quá nên sư tử cũng lên huyết áp
Bác này đúng là ở nhà dạng kép na khép nép - giấu được vợ lên đây to mồm đay mà:D
Bác khoẻ thế thật ko hay lôi mãi trong gầm giường chẳng thấy ra:p

toantrang01088189

Đại Uý
Mình đã gặp nhiều trường hợp về sư tử của các ô chồng BB.Mình cũng rơi vào trường hợp là đam mê hay ham BB quá.
Toàn bộ A E cũng biết chúng ta thích bóng bàn đều trải qua như này a:
1/ Thay đổi ,trao đổi cốt và mặtquá nhiều do đam mê cũng làm vợ không thích.
2/ Đi đánh quá sức mệt mỏi,tối k có thời gian dành cho vợ hoặc mệt ngủ sớm quá.hi
3/ Đam mê quá mà không lo tới gia đình,con cái.
4/ Đam mê đi chiến các CLB rồi lại giao lưu nhiều sới sau đó lại ngồi tâm sự A E cùng chiến bàn bóng cũng như bàn nhậu.Quá liều thì về muộn sau đó trả bài k làm bài nữa.hi
Mình ngẫm vậy cũng thấy rằng ham hay vui gì không có từ quá có lẽ vợ vẫn vui vẻ thôi ợ.hihi

Bình luận từ Facebook