Suốt ngày bóng với chả bàn... Có mem nào phải nghe câu này không ạ?

haidangxanh86

Đại Tá
Đó là câu nói của sư tử nhà em. Em có thể đọc lại với cách nhấn nhá không sai ngữ điệu. Trước kia, khi yêu, sư tử cùng em đi chơi bóng, bây giờ thì...
Mem nào như em thì like cái, mem nào có cảm xúc thì comment chia sẻ ít kinh nghiệm ạ
xưa yêu khác bác ạ. giờ khi lấy nhau rồi cuộc sống thay đổi mà. nhà em cho đi chơi bóng bàn thoải mái còn mua cả cốt vợt cho cơ còn đùa chơi bóng bàn thì ok chứ đừng chuyển sang bóng khác là em cờ ắt cắt.

CÁNGỰA02

Hạ Sỹ
Đó là câu nói của sư tử nhà em. Em có thể đọc lại với cách nhấn nhá không sai ngữ điệu. Trước kia, khi yêu, sư tử cùng em đi chơi bóng, bây giờ thì...
Mem nào như em thì like cái, mem nào có cảm xúc thì comment chia sẻ ít kinh nghiệm ạ
Vấn đề là bạn phải cân bằng giữa chơi và vợ-tức là việc nhà.Trong clb của mình có 1 ông,đi làm về,nấu cơm nước chín rồi mới đi chơi nên hnao 6 rưỡi-7h mới đến

CÁNGỰA02

Hạ Sỹ
Có nhiều loại phụ nữ nên ae chúng ta phải biết yêu,chiều rồi mới chơi thoải mái đc:D:D

Last edited:
Có cách này hiệu quả rất cao này. Hôm nào được đi chơi bóng bán, tối về chơi bóng nhà xung vào, làm mấy hiệp vào, tối hiệp, sáng hiệp, làm thêm nửa lít rượu nữa cho lâm xung, vợ có xin thôi cũng k cho thôi, còn hôm nào vợ k cho chơi, tối đến mà vợ có đòi hỏi cứ lờ đi, nói là hôm nay k chơi bóng bán không ra mồ hôi nên người thấy mệt, thôi nghỉ em nhé.

Có cách này hiệu quả rất cao này. Hôm nào được đi chơi bóng bán, tối về chơi bóng nhà xung vào, làm mấy hiệp vào, tối hiệp, sáng hiệp, làm thêm nửa lít rượu nữa cho lâm xung, vợ có xin thôi cũng k cho thôi, còn hôm nào vợ k cho chơi, tối đến mà vợ có đòi hỏi cứ lờ đi, nói là hôm nay k chơi bóng bán không ra mồ hôi nên người thấy mệt, thôi nghỉ em nhé.
sức em có hạn, sáng hiệp, tối hiệp chắc em chết trước.
Nói vậy thôi chứ nhiều khi mình ham vui quá nên sư tử cũng lên huyết áp

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Vợ là con giời, động vào thì trước khổ con, sau khổ bố mẹ, mình khổ ít nhất, thành ra nhịn được thì nhịn, không nhịn được thì làm cái nhà mới, mấy bố con thỉnh thoảng trốn sang đó GIẢI NGỐ, vui đáo để

Vợ là con giời, động vào thì trước khổ con, sau khổ bố mẹ, mình khổ ít nhất, thành ra nhịn được thì nhịn, không nhịn được thì làm cái nhà mới, mấy bố con thỉnh thoảng trốn sang đó GIẢI NGỐ, vui đáo để
Thì em vẫn nhịn, vẫn cười, nhưng lắm khi rơi vào tình huống "biết chọn gì đây, em hay bóng". Mê bóng lắm vào rồi khổ bác ợ

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Em chơi bóng vào bất cứ lúc nào rỗi và có điều kiện chơi bóng.

Rỗi rãi là khi:
1. con đã ăn uống tắm giặt học hành xong
2. vợ không có nhu cầu gì khác cần đến mình
3. trong lúc đang chờ con đi học để đón về
4. trong lúc chờ vợ đang đi siêu thị mua đồ
5. những ngày nghỉ, vợ đang ngủ
:p

hungvu19

Trung Uý
Mình có bài này, hôm nào vợ ko cho đi đánh thì đá thúng đụng lia, mặt cứ vô cảm ko nói gì, ăn xong đi ngủ luôn. Mấy lần như thế vợ sợ luôn, hôm nào ko đi lại hỏi hnay bố ko đi đánh bóng à?
haha cũng hay nhưng làm hoài không được à ha.

Diem_ND

Đại Uý
em chưa có vk nhưng nhiều bác chơi bóng cũng hay bj vk phàn nàn.em nghĩ bác pai chịu khó giúp vk bác bữa tối rồi hãy chơi bóng.và cũng ko nên chơi về muộn quá hi

Bình luận từ Facebook