SK Team

Seu

Trung Sỹ
Là bác nào nhỉ, chắc là bác béo béo đánh với anh @tabletennis hả ? Đội đó có mỗi bác đó có vẻ ngon ngon thôi, còn lại là gai góc :p
anh Long còm thì sợ lvm chứ a Trạng...Cá thì ngang cơ đấy, hôm nào a Long rủ a ý qua clb e giao lưu nhé. Đội bảo việt bank của a dạo này còn chơi ko a? Thằng Đức giờ luyện thế nào rồi

Trạng .... CÁ

Đại Tá
anh Long còm thì sợ lvm chứ a Trạng...Cá thì ngang cơ đấy, hôm nào a Long rủ a ý qua clb e giao lưu nhé. Đội bảo việt bank của a dạo này còn chơi ko a? Thằng Đức giờ luyện thế nào rồi
anh còn thua @com1603 mà, Long còm đánh an toàn được, chứ anh chỉ biết fang và fang thôi :p

CLand ở đâu @Seu ơi, hôm nào anh lọ mọ qua đó nộp mạng, anh sẽ cố kiếm thêm đồng đảng nữa để tăng độ tanh của nước luộc :p

Đức Quẩy bây giờ đuội lắm rồi, chắc 3 quả vẫn vào xoong như thường, nó có đánh đấm gì đâu mà tính :D

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Thế quái nào anh chơi cốt def và off thấy nảy như nhau @dathoang ạ. Mà sao cái mặt violoncello to thế, dán mút vào hụt gần nửa gang tay
Mặt nó to như JooSeaHyuk luôn, vãi hàng
Cốt def nẩy âm, nếu mày đánh chậm, đợi đánh đủ xoáy, thì cốt def đánh còn mạnh hơn cả cốt off, vì nó nhiều xoáy lắm, chỉ tội là chơi với jeu nhanh thì chán chết, vì phải đổi tay liên tục do bị điều bóng

Bình luận từ Facebook