SK Team

Ninhntv

Trung Sỹ
Bóng bàn chú đâu có gà. Cuối tuần sau nhé, chắc chủ nhật nhỉ vì thứ bảy chú thi đấu rồi. Anh cũng không gà như bóng bàn đâu. Nhà anh ở khu Đường Bưởi, chú ở khu nào để đánh ở giữa 2 khu.
thu 7 em ko danh. em chi dy co vũ thôi. thế thì chỉ có bách khoa là ở giữa thôi, em ở kim giang.Rủ khương vổ đy 3 người đánh cho vui. Đánh tầm 10h sáng chủ nhật là đẹp hoăc trưa mình uống bia ở bk rồi dy đánh cũng ok

Mhquang

Trung Uý
thu 7 em ko danh. em chi dy co vũ thôi. thế thì chỉ có bách khoa là ở giữa thôi, em ở kim giang.Rủ khương vổ đy 3 người đánh cho vui. Đánh tầm 10h sáng chủ nhật là đẹp hoăc trưa mình uống bia ở bk rồi dy đánh cũng ok
OK. Mà chú thịt được Khương ko? Chắc ko biết nhỉ vì thằng Khương ko biết chú đánh đc bi-a.

Ninhntv

Trung Sỹ
OK. Mà chú thịt được Khương ko? Chắc ko biết nhỉ vì thằng Khương ko biết chú đánh đc bi-a.
em với nó đánh bi -a với nhau từ hồi lớp 9. Nhưng từ đấy ko có dịp đánh lại, jo ko biết trình độ thế nào.chủ nhật đy thì biết ngay.heheheh

Zynzyn

Banned
Đề nghị khi đánh bi-a thì thay quả bóng bi-a bằng quả bóng bàn 40+ nhé, để khi về lại bóng bàn đỡ bị mất cảm giác bóng :)

Ninhntv

Trung Sỹ
Đội trưởng Đức NM thấy SK cao thủ nhiều như mây chưa?Chịu khó đều đặn ra SK tập luyện và thi đấu thì trình độ sẽ tiến bộ không ngừng.

ducnm

Đại Tá
Hôm nay đội SK đã không thể làm nên điều kỳ diệu trước Hòa Sport trên sân khách. Ra về với tỉ số thua: 4-3. Cám ơn sự nỗ lực của anh em.
Lượt về cũng đã đi được gần nửa chặng được, ngoài số cá nhân tiêu biểu như: Mr. Nghĩa, Mr. Ninh, Mr. Thuận cần phải nỗ lực hơn đẻ làm điểm tựa cho anh em. Các thành viên còn lại cần thực sự nghiêm túc trao dồi thêm kỹ thuật và khả năng chinh chiến đó là:
Mr. Đức NM
Mr. Tuấn
Mr. Giang
Mr. Định
Mr. Đức PM
------Đặc biệt là đồng chí Duc NM, các thành Mr trên đã nặng rồi, Duc NM còn nặng hơn, đến nỗi chả ai cõng nổi chưa thắng lấy 1 trận đôi từ đầu giải ^^!
=========================================

Mhquang

Trung Uý
em với nó đánh bi -a với nhau từ hồi lớp 9. Nhưng từ đấy ko có dịp đánh lại, jo ko biết trình độ thế nào.chủ nhật đy thì biết ngay.heheheh
Sáng mai anh phải đi làm nên không chiến được. Sorry chú nhé. Anh hôm nay bận quá nên quên để báo sớm.

tabletennis

Thượng Tá
Tinh thần đồng đội thể hiện ở các trận đánh đôi! Dù trình độ chơi có khác nhau nhưng khi đánh đôi như là một khối thống nhất! Rất hoan nghênh!
@ducnm hôm nào chú giảm cân anh sẽ cõng chú nhé

Ninhntv

Trung Sỹ
Sáng mai anh phải đi làm nên không chiến được. Sorry chú nhé. Anh hôm nay bận quá nên quên để báo sớm.
có gỳ đâu a, khi nào đánh trả được. anh rủ Khương và vài thành viên nữa lập đội E để mùa sau ae còn giao lưu chứ

Ninhntv

Trung Sỹ
Hôm nay đội SK đã không thể làm nên điều kỳ diệu trước Hòa Sport trên sân khách. Ra về với tỉ số thua: 4-3. Cám ơn sự nỗ lực của anh em.
Lượt về cũng đã đi được gần nửa chặng được, ngoài số cá nhân tiêu biểu như: Mr. Nghĩa, Mr. Ninh, Mr. Thuận cần phải nỗ lực hơn đẻ làm điểm tựa cho anh em. Các thành viên còn lại cần thực sự nghiêm túc trao dồi thêm kỹ thuật và khả năng chinh chiến đó là:
Mr. Đức NM
Mr. Tuấn
Mr. Giang
Mr. Định
Mr. Đức PM
------Đặc biệt là đồng chí Duc NM, các thành Mr trên đã nặng rồi, Duc NM còn nặng hơn, đến nỗi chả ai cõng nổi chưa thắng lấy 1 trận đôi từ đầu giải ^^!
=========================================
He, Đội trưởng chịu khó tuần 2 buổi ra SK tập giật và đánh séc đều đặn thì chỉ 2 tháng là hết nặng ngay cả theo nghĩa đen lẫn nghĩa bóng.Gặp tuấn cháo chặn cho thì chắc chỉ 10p thở ra khói.hhehehe

ducnm

Đại Tá
Anh em cố liên nhé! 2 tuần nữa chúng ta sẽ gặp backkhoa trên sân nhà! mọi người chịu kó tập luyện ^^

ducnm

Đại Tá
Hi All,
Em chọn mãi mới được cái logo như thế này. Anh em xem cho ý kiến, nếu không có ý kiến phản đối (Hết chiều hôm nay) Em sẽ gửi cho Ban chổ chức làm logo chính thức của đội mình.

Attachments

231.4 KB · Đọc: 0

langngoi

Đại Tá
Hi All,
Em chọn mãi mới được cái logo như thế này. Anh em xem cho ý kiến, nếu không có ý kiến phản đối (Hết chiều hôm nay) Em sẽ gửi cho Ban chổ chức làm logo chính thức của đội mình.
Hay đới, đội SK đội sức khỏe lên đầu .....

Bình luận từ Facebook