SK Team

Trạng .... CÁ

Đại Tá
uh cũng kinh đới :) rưng mà thiên về cảm giác căn lưới quá nhiều, nên độ bền vững thiếu, nghỉ độ 1 tuần chắc ra chỉ phá lưới thôi cụ ah
Thì đánh bóng cảm giác quan trọng mà, anh chơi lực và xoáy, mất cảm giác BÓNG và LƯỚI là mất hết, nên mới phải đánh thường xuyên là thế

langngoi

Đại Tá
Mỗi người một quan điểm, anh thích cái gì cũng phải thẳng và thật, nên chơi là chơi, không chơi nghỉ liền :D
oài :p có phải lúc nào cũng chơi được đâu :D. ví dụ bác tỷ phú thời gian, bác ra clb cứ vài tiếng, thì ok đi nhặt bóng 2/3 thời gian ko vấn đề gì, nhưng nếu chỉ có 1h thì phải tính làm sao mình được oánh bóng nhiều nhất chứ? nên quan điểm nó sinh ra cũng theo hoàn cảnh nữa :D

Trạng .... CÁ

Đại Tá
oài :p có phải lúc nào cũng chơi được đâu :D. ví dụ bác tỷ phú thời gian, bác ra clb cứ vài tiếng, thì ok đi nhặt bóng 2/3 thời gian ko vấn đề gì, nhưng nếu chỉ có 1h thì phải tính làm sao mình được oánh bóng nhiều nhất chứ? nên quan điểm nó sinh ra cũng theo hoàn cảnh nữa :D
Đang cố gắng để được tự do hơn, hy vọng trong năm nay sẽ tạo điều kiện hơn nữa cho mình chơi

lamtq

Đại Tá
BH củi, phế vật :D, chả có chút cống hiến qué gì, gặp Joo Se Huk vẫn đi = đầu gối thôi. Nghiệp dư nửa mùa như mềnh, hay cũng chả hơn ai, nên ít ra cũng phải đẹp mắt tý chứ, oánh õng a õng ẹo thế bùn lém
Khá hơn trước nhiều lắm. Hôm nào rảnh qua anh cùng luyện đi :p
theo như b langngoi mô tả thì tớ đã hình dung ra cú BH PêĐê của cu Cá. thế mà mở miệng ra phát là nghe đối giật BH. Vãi hết cả Lái. hứ hứ

tabletennis

Thượng Tá
Hôm qua kịch bản vẫn như lần trước, đại bại dưới tay anh @tabletennis , và cũng là duy nhất, phải thay đổi cách tiếp cận trận đấu nhanh hơn, mãi đến sec 3 mới nhận ra là đối chơi chống tấn công, không xoáy không lực, mình lại vẫn giữ lối đánh trung bàn công mạnh và ác, thành ra thiệt đơn thiệt kép:p 3 bát không hành :confused:
May thôi! Dạo này sức yếu nên phải đánh theo kiểu các cụ.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
theo như b langngoi mô tả thì tớ đã hình dung ra cú BH PêĐê của cu Cá. thế mà mở miệng ra phát là nghe đối giật BH. Vãi hết cả Lái. hứ hứ
Anh cứ ra đây xem có LÁI được không ? Anh LÁI được thì hãy tuyên bố cầm VÔ LĂNG, không nó TRẢ LÁI là gãy tay đấy ;)

Bình luận từ Facebook