SK Team

firi06

Đại Uý
Sorry bác @firi06 vì chiều nay em gọi các đầu nậu mà đến giờ có mỗi @dathoang thông báo lại là không đi được, vụ chiều nay ngỏm rồi

Em chính thức sorry bác vì quên béng mất là thành phần tham dự đã hẹn sống hẹn chết với bác là chủ yếu :p:p:p:p

Keo em vẫn xin đấy nhé, tốt nhất là anh cứ để dự trữ ở cơ quan một lọ, lúc nào em ghé qua em xin, khổ cũng chỉ vì cái lóc cóc:p:p:p:p
Cá uống keo thay nước à? Keo thì anh còn nhiều nhưng hẹn đưa đc cho chú thì mệt nhỉ! Khi nào chú kiếm cái can 5L sạch sẽ tí, anh bơm cho mà nhấm nháp dần nhé :p

langngoi

Đại Tá
Sorry bác @firi06 vì chiều nay em gọi các đầu nậu mà đến giờ có mỗi @dathoang thông báo lại là không đi được, vụ chiều nay ngỏm rồi

Em chính thức sorry bác vì quên béng mất là thành phần tham dự đã hẹn sống hẹn chết với bác là chủ yếu :p:p:p:p

Keo em vẫn xin đấy nhé, tốt nhất là anh cứ để dự trữ ở cơ quan một lọ, lúc nào em ghé qua em xin, khổ cũng chỉ vì cái lóc cóc:p:p:p:p
cái bố này hài chết người, chỉ có mỗi pố là hẹn cao su thôi, còn thông thường đã hẹn là đúng hẹn, nếu có sự cố sẽ báo. Vì pố luôn cao su, nên sợ người khác cũng như mình nên mới ....

langngoi

Đại Tá
Hôm qua Cá nó tả địa chỉ SK qua tin nhắn cho a là ở gần cổng chính Linh Đàm, cứ nghĩ là trong làng Đại Từ. A xem bản đồ thì rõ ràng là Khương Đình. Pó tay luôn @Trạng .... CÁ
hehe pố đó là Cá trong nồi bác ơi, lần đầu xuống chỗ em, em nói bên này sông, thì hắn cứ đi bên kia sông rồi vác dt ra đốt tiền :D

firi06

Đại Uý
ơ hôm qua tất niên đới mừ :D, còn tất niên âm lịch thì chửa rõ có tổ chức ko bác ah, em chân lon ton nên ko quất được :D
Hôm qua mà gọi là tất nhiên sao đc. Dương lịch thì đã là năm mới chục hôm rồi, âm lịch thì còn xa lắm.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Hôm qua kịch bản vẫn như lần trước, đại bại dưới tay anh @tabletennis , và cũng là duy nhất, phải thay đổi cách tiếp cận trận đấu nhanh hơn, mãi đến sec 3 mới nhận ra là đối chơi chống tấn công, không xoáy không lực, mình lại vẫn giữ lối đánh trung bàn công mạnh và ác, thành ra thiệt đơn thiệt kép:p 3 bát không hành :confused:

langngoi

Đại Tá
Ừ, anh biết Cá trước học rất dốt Địa Lý nên bảo nó đưa bản đồ ra xem cho chắc. Mình ko làm kho bạc như nó nên phải TIẾT KIỆM tiền điện thoại :p
vâng Cá nhà người ta thì bơi thế nào ko rõ, Cá này toàn bơi ngửa mà bác :D nên nhìn gì nó cũng hơi lệch ......

Trạng .... CÁ

Đại Tá
BH củi, phế vật :D, chả có chút cống hiến qué gì, gặp Joo Se Huk vẫn đi = đầu gối thôi. Nghiệp dư nửa mùa như mềnh, hay cũng chả hơn ai, nên ít ra cũng phải đẹp mắt tý chứ, oánh õng a õng ẹo thế bùn lém
Chém khiếp, hôm qua rủ đôi công BH thì chối đây đẩy, chỉ đánh theo kiểu kê chặn để tấn công. Đánh kiểu ấy, nếu đã khởi động nhuyễn tay rồi anh đánh cả buổi được, nhưng mục đích chính vẫn là tìm đối có BH tốt để tập đối giật BH, như thế mới tăng kỹ năng hiệu chỉnh đường bóng và điểm rơi, cũng như khả năng di chuyển tìm điểm chết của bóng đối giật bên BH, cảm giác và động tác nó mới tròn nhanh được.

Đấy là kinh nghiệm từ FH mà ra, khi đánh được kê chặn rồi, thì phải tăng cảm giác, đầu tiên là bảo họ tì đè ấn bóng hộ, để bắt cái chân làm việc, tìm điểm chết của bóng trên quỹ đạo thay đổi, sau đó là đối giật, để quen với cảm giác về không gian của cú đánh, vừa nhanh vừa tiện.

FH đến thời điểm này, đối hơn trình một tí vẫn thủng như thường, do cảm giác không gian cú đánh khá tốt, có thể thay đổi quỹ đạo bóng liên tục, hoán chuyển giữa xoáy và lực khiến cho hai cú đánh liên tục trở nên hoàn toàn khác nhau, ngay cả việc điều khiển điểm rơi cũng dễ dàng

Bình luận từ Facebook