SK Team

backhand-ghost

Đại Tá
Híc! Cách mạng!
Có mấy lý do thế này.
Đầu tiên mình biết là ko có cách gì để nâng cấp quả phải vốn đang cực tệ của mình, sau là chưa bao giờ e thấy mình đánh được quả phải với bóng xoáy xuống tốt như thế, ko mất sức mà bóng vẫn nặng và xoáy.
Tất nhiên là phải tập để điều chỉnh cảm giác và động tác rất nhiều nhưng mình cũng có chút kinh nghiệm nên điều chỉnh được.
Quan trọng hơn là mình lại tìm được niềm vui mới với quả bóng ^\^

gaumeo

Đại Tá
Chú có biết uống rượu bia ko?
thế bị loại r. Uống rượu ko đỏ mặt ae đội bjt đường nào mà tránh. Đội này toàn người uống yếu b ơi. Khỏe thì như @Trạng .... CÁ tầm 3 chai chứ yếu yếu như @backhand-ghost hay @langngoi, @gaumeo người tầm 2 chai...
VODKA SMIRNOFF RED là cũng tây tây r.
Em uống đến ngất chỉ tái thôi. Uống là tái luôn!
Em uống kém nên không dám viết đơn xin vào đội SK. Muốn vào SK thì trước hết phải uống được với anh @tabletennis và chú @ThuanPV sau đó @langngoi kiểm tra nữa. Sợ lắm

ducnm

Đại Tá
Dung roi..cu phai cu mi cu khoai moi co suc chien dau voi giac My chu ^^!
hóng hớt, thì hình như @CaptainJack chuyển khoản chú chú từ T6 tuần trước lận!
với lại lệ phí cho BTC thì chỉ có 500k/mạng, nên đâu cần nhất thiết phải cốp hết mới đủ lệ phí đăng ký với BTC đâu sếp? a e chơi mấy năm trời, chả thêm thì thôi, làm gì có bớt mà chú cứ ....
d/c @backhand-ghost có làm 1 slot ko? thì xác nhận với ô @ducnm 1 phát, thằng này nó dân tộc nên cứ đếm củ khoai, củ mì rõ ràng mới được :D

tomato

Thượng Sỹ
Có mấy lý do thế này.
Đầu tiên mình biết là ko có cách gì để nâng cấp quả phải vốn đang cực tệ của mình, sau là chưa bao giờ e thấy mình đánh được quả phải với bóng xoáy xuống tốt như thế, ko mất sức mà bóng vẫn nặng và xoáy.
Tất nhiên là phải tập để điều chỉnh cảm giác và động tác rất nhiều nhưng mình cũng có chút kinh nghiệm nên điều chỉnh được.
Sẽ rất vui và niềm vui lớn dần đó anh!

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Có mấy lý do thế này.
Ông chơi sang Tàu được 1 tháng là loại luôn khỏi danh sách. BH ghost mà FH devil thì ông chơi với ai ??????? :mad::mad::mad:

Chả nhẽ ra sân để ông chấp 9 - 10 - 9 thì ... ngượng chín cả mông mất :p

Trạng .... CÁ

Đại Tá
... một búa là hết ngay ^\^
Chưa đủ, phải chú ý là hôm ấy ông táng trên Long V của @dathoang đấy :rolleyes: mà Long V giống thế thì ở VN theo tôi biết mới có 1 cây duy nhất thôi, cây thứ 2 kích thước to hơn 2mm, và cũng không ở ngoài Bắc này :( nên dự là ...

ông lại về với đội của Long, và để tránh đụng hàng, tôi đành ngậm ngùi sang đội của VIS :D

backhand-ghost

Đại Tá
Chưa đủ, phải chú ý là hôm ấy ông táng trên Long V của @dathoang đấy :rolleyes: mà Long V giống thế thì ở VN theo tôi biết mới có 1 cây duy nhất thôi, cây thứ 2 kích thước to hơn 2mm, và cũng không ở ngoài Bắc này :( nên dự là ...

ông lại về với đội của Long, và để tránh đụng hàng, tôi đành ngậm ngùi sang đội của VIS :D
Thiếu kinh nghiệm rồi ông ơi, khi mới tập từ đầu ko ai lại dùng đồ tốt ngay cả. Combo sắp tới của tôi là T05fx - Bo - H3 market. Phải chơi hàng trung bình để mà tập, sau này chuyển sang hàng ngon. Vậy mới có lên được, chứ ko đi xuống.
Bo thì mượn tạm ông, T05fx có sẵn, mặt H3 thì nhờ a em mua mất có mấy trăm k. Vừa miếng, lại tiết kiệm, hehe. Ông thấy kế hoạch của tôi ổn chưa?

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Thiếu kinh nghiệm rồi ông ơi, khi mới tập từ đầu ko ai lại dùng đồ tốt ngay cả. Combo sắp tới của tôi là T05fx - Bo - H3 market. Phải chơi hàng trung bình để mà tập, sau này chuyển sang hàng ngon. Vậy mới có lên được, chứ ko đi xuống.
Bo thì mượn tạm ông, T05fx có sẵn, mặt H3 thì nhờ a em mua mất có mấy trăm k. Vừa miếng, lại tiết kiệm, hehe. Ông thấy kế hoạch của tôi ổn chưa?
Qúa ổn.

H3 mới chơi nghiến con Pro đi, MK chơi sau nghiện, khó bỏ lắm

Tôi lúc đầu cũng nghĩ là cứ chơi rẻ rồi lên đắt, sau chuyển lên, mất luôn 1 tháng đánh như ngớ ngẩn, mãi mới bỏ được chơi Pro với NT đấy.

Nghiến phát Pro, không thì chơi luôn H8, rẻ mà lên cũng dễ, đừng chơi MK ông ạ

backhand-ghost

Đại Tá
Qúa ổn.

H3 mới chơi nghiến con Pro đi, MK chơi sau nghiện, khó bỏ lắm

Tôi lúc đầu cũng nghĩ là cứ chơi rẻ rồi lên đắt, sau chuyển lên, mất luôn 1 tháng đánh như ngớ ngẩn, mãi mới bỏ được chơi Pro với NT đấy.

Nghiến phát Pro, không thì chơi luôn H8, rẻ mà lên cũng dễ, đừng chơi MK ông ạ
H3 luôn chứ chơi nửa vời làm gì, pro cũng được.

lamtq

Đại Tá
Kinh

gaumeo

Đại Tá
Cuối tuần này SK giao lưu đâu, em ghé làm phát vài ly nhỉ?
Tiện thì rủ thằng bạn qua chơi, BHG biết thằng đó - Luận, Mỏ Địa chất 44
Dự là vẫn chỗ ngày xưa ông đến chơi rồi đấy. Gần chỗ Rạng Đông. Thứ 7 hay CN ông đến hả?

Bình luận từ Facebook