SK Team

langngoi

Đại Tá
Tinh hinh may buoi off cuoi tuan vua roi the nao ^^ !
Chuwa thay may bac :
Nghia, Duc Den, Hoang
Y' kien j ca.
hóng hớt, thì hình như @CaptainJack chuyển khoản chú chú từ T6 tuần trước lận!
với lại lệ phí cho BTC thì chỉ có 500k/mạng, nên đâu cần nhất thiết phải cốp hết mới đủ lệ phí đăng ký với BTC đâu sếp? a e chơi mấy năm trời, chả thêm thì thôi, làm gì có bớt mà chú cứ ....
d/c @backhand-ghost có làm 1 slot ko? thì xác nhận với ô @ducnm 1 phát, thằng này nó dân tộc nên cứ đếm củ khoai, củ mì rõ ràng mới được :D

tomato

Thượng Sỹ
hóng hớt, thì hình như @CaptainJack chuyển khoản chú chú từ T6 tuần trước lận!
với lại lệ phí cho BTC thì chỉ có 500k/mạng, nên đâu cần nhất thiết phải cốp hết mới đủ lệ phí đăng ký với BTC đâu sếp? a e chơi mấy năm trời, chả thêm thì thôi, làm gì có bớt mà chú cứ ....
d/c @backhand-ghost có làm 1 slot ko? thì xác nhận với ô @ducnm 1 phát, thằng này nó dân tộc nên cứ đếm củ khoai, củ mì rõ ràng mới được :D
Các huynh xét duyệt cho em vào đội với. Cho em đánh dự bị rất phù hợp. Em đánh đôi hay lắm. Tăng thêm sức trẻ cho SK thêm "Sức Khỏe".

lamtq

Đại Tá
Dạ có anh. Em uống rượu ko đỏ mặt bao giờ. Bia thì kém hơn vì fai Wiliam Cường liên tục. Hôm nào offline ra mắt đội các sếp kiểm tra.
thế bị loại r. Uống rượu ko đỏ mặt ae đội bjt đường nào mà tránh. Đội này toàn người uống yếu b ơi. Khỏe thì như @Trạng .... CÁ tầm 3 chai chứ yếu yếu như @backhand-ghost hay @langngoi, @gaumeo người tầm 2 chai...
VODKA SMIRNOFF RED là cũng tây tây r.

bynzyn

Thượng Tá
thế bị loại r. Uống rượu ko đỏ mặt ae đội bjt đường nào mà tránh. Đội này toàn người uống yếu b ơi. Khỏe thì như @Trạng .... CÁ tầm 3 chai chứ yếu yếu như @backhand-ghost hay @langngoi, @gaumeo người tầm 2 chai...
VODKA SMIRNOFF RED là cũng tây tây r.
Bác này kg có kg đội mà lắm rõ tình hình thế nhở.

Bình luận từ Facebook