Siêu Phẩm cốt vợt đến từ nước Đức TRIBER Z(gỗ HINOKI + Z FIBRE)

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Anh Dũng 9: cho em hỏi cốt vợt này hợp với combo fh acuda S1 và bh acuda S3. Lối đánh của em ôm bàn giật xoáy, đôi công fh, còn gò trái, lối đánh ôm bàn
hi với combo này cũng khá ổn ! hợp với lối đánh của em với bên phải acuda s1 cứng tạo xoáy lớn bên trái acuda s3 cảm giác tốt , nhưng hơi thiếu lực S2 thì hay hơn ^_^ nhưng về tổng thể khá ok ^_^

Dũng Cửu

Đại Tá
Hãng Andro đã giảm giá bán lẻ với dòng cốt vợt Treiber Z thấp hơn đáng kể để phục vụ người tiêu dùng thấp hơp khá nhiều so với thị trường nước ngoài giá : 2.500.000, với giá thành này rất ok cho 1 cây kiếm giá thành rẻ , kiểm soát , tốc độ cao !
1 sự lựa chọn thêm dành cho anh em !

drsan

Thượng Tá
cây treiber Z phù hợp với lối đánh thiên tấn công, cây này bạt, giật lai bạt rất ok, sợi fiber thuộc dạng sợi mềm.
Cho hỏi so sánh cây TRIBER Z với Innerforce ZLC, cây nào bám xoáy hơn .
dòng innerfoce ZLC rung hơn treiberZ; độ bám khả năng innerfoce ZLC bám hơn treiberZ

pham quoc huy

Binh Nhì
Cho e hỏi mới chơi thì nên chơi cây Q hay câyZ ah. E dang dùng Sar nhưng thây cốt nẩy quá k kiểm soát đc và cảm thấy k hợp. E tính mua combo triberZ + 2 mặt pơwersponge lieeuj nguoi moi choi nhu e có đánh dc combo nay k vậy. e đang tập theo lối tấn công phải

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Cho e hỏi mới chơi thì nên chơi cây Q hay câyZ ah. E dang dùng Sar nhưng thây cốt nẩy quá k kiểm soát đc và cảm thấy k hợp. E tính mua combo triberZ + 2 mặt pơwersponge lieeuj nguoi moi choi nhu e có đánh dc combo nay k vậy. e đang tập theo lối tấn công phải
Với combo như trên thì hầu hết mọi người chơi đều đánh được , dễ chơi kiểm soát tốt , tốc độ vừa phải ^_^

Tuxelam

Binh Nhì
Mình dùng cốt Sardius, D9 tư vấn thêm cho mình về mặt andro nhé. mình đọc trên dđ đang thích FH: Rasant Turbo BH: Impuls bạn thấy có hợp lý không?

BUBI

Thượng Sỹ
Mình chơi zơ 1 gai công (bên thuận) gai dài (bên trái) liệu có phù hợp ko ,trước kia đã dùng Amultart , hiện tại mình đang chơi em 2 tốc độ , nhưng muốn tìm cảm giác D9 tư vấn hộ nhé, nếu đc thì mình đặt gạch 1 em tt qua chuyển khoản vcb mình ở bắc giang sdt:0912314997

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Mình chơi zơ 1 gai công (bên thuận) gai dài (bên trái) liệu có phù hợp ko ,trước kia đã dùng Amultart , hiện tại mình đang chơi em 2 tốc độ , nhưng muốn tìm cảm giác D9 tư vấn hộ nhé, nếu đc thì mình đặt gạch 1 em tt qua chuyển khoản vcb mình ở bắc giang sdt:0912314997
Nếu chơi gai công mặc dù em cũng đã thử qua 1 số cây gai công hay như tmb t5000.. Nhưng cây Z vẫn là cây hay nhất các cao thủ như Thái Như Ý hạng A tphcm , huy read bull , Hoàng tầu hạng B đều sử dụng và đánh giá cao Treiber Z ^_^

Cachua

Thượng Tá
Nguyễn Trung Kiên đội tuyển T&T đệ tử anh Vũ Mạnh Cường kiện tướng + vô đich giải năng khiếu trẻ toàn quốc với trận chung kết kịch tính với VDV thần đồng bóng bàn Hải Dương Đoàn Bá Tuấn Anh , Kiên đã lật ngược sau khi bị dẫn 3-0 và thắng ngược 4/3 dành chức vỗ địch đơn nam
Với sự hỗ trợ của COMBO cốt vợt TREIBER Z cùng 2 mặt RASANT POWER SPONGE cho FH và BH

Hình như có sự nhầm lẫn một chút Dũng ạ.
Đó là trận chung kết của Bùi Trung Kiên vs ĐBTA năm 2013 ở nội dung đơn trẻ

Photo Mr@hunghanoi

meoluoitmb

Đại Tá
clb còn mấy ngay nữa là em qua em hủy diệt ! Anh bảo anh em tận hưởng giây phút cuối mà tập luyện thi đấu , kẻo cơn bão quét qua như trận lũ cuốn mất hết :D
Chú xuống sẽ được tiếp đón long trọng, sau đó chú sẽ được đưa đi xử êm với 1 kế hoạch đã được chuẩn bị kỹ lưỡng và kín đáo.

Bình luận từ Facebook