Siêu Phẩm cốt vợt đến từ nước Đức TRIBER Z(gỗ HINOKI + Z FIBRE)

Dũng Cửu

Đại Tá
Siêu phẩm cốt vợt của hãng bóng bàn hàng đầu thế giới ANDRO ( ĐỨC)
Giá dao động trên thị trường :2.500.000 đ
Cốt vợt ANDRO TRIBER Z

SPEED : 9,8
CONTROL : 9,7
Độ dày xấp xỉ 6,8 mm
Cấu tạo 7 lớp : 5 lớp gỗ HINOKI + 2 lớp FIBER CARBON
Cấu tạo : gỗ HINOKI cao cấp kết hợp sợi tổng hợp Z- FIBRE được hãng ANDRO nghiên cứu và phát triển - Đây là công nghệ được hãng ANDRO độc quyền trên thế giới!

Mã số quốc gia thể hiện hàng Sản xuất tại Đức !

Sản phẩm được dán tem chính hãng độc quyền lucky sport tại Việt Nam

Đây là cốt vợt được hãng bóng bàn ANDRO(ĐỨC) nghiên cứu và phát triển đến mức hoàn thiện về tốc độ,cảm giác, sử dụng gỗ HINOKI cao cấp và sự kết hợp sợi tổng hợp Z- FIBER +CARBON tăng đột biến khả năng tạo xoáy tức thời giúp người chơi dễ dàng tung ra những cú giật xoáy,mạnh
- Cán cầm thiết kế phù hợp với ngừoi châu á, dễ dàng xoay sở cho lối đánh tấn công mạnh mẽ!
- Cốt đánh cực êm cảm giác bóng tốt thích hợp với nhiều dòng mặt vợt của các hãng bóng bàn BUTTERFLY,STIGA,ANDRO,DONIC,XIOM....

- Đây là sản phẩm hiện được rất nhiều các VDV hàng đầu Việt Nam sử dụng :
Vũ Mạnh Cường (9 lần vô địch quốc gia & 2 lần vô địch SEAGAME) ,Nguyễn Trung Kiên(đương kim vô địch trẻ quốc gia)..
- Sản phẩm đã chính thức bán tại thị trường miền bắc!
- Thêm 1 sự lựa chọn tuyệt vời cho ACE diễn đàn! ^_^

Last edited:

tosiosHD

Đại Tá
Dòng cốt andro mà mình đã từng chơi thường cho tốc độ, kiểm soát và cảm giác rất tốt mà giá thành cũng rất phải chăng! Cốt vợt mới này có giá thành tăng đột biến như thế này chắc là chất lượng tốt lắm đây! Ai đã test thử rồi thì cho đôi dòng cảm nhận xem sao nhé?!

dangcaplamai2

Binh Nhì
Bác D9 cho em hỏi cây này có oánh được Ten 64 và 05 không bác ? bác có thể tư vấn giúp em em lối đánh thiên về càng phải bên trái em chỉ chặn đẩy và nếu chọn em treiber này thì combo nào đc!em đang muốn trải nghiệm sản phẩm mới:zingme29: !thanks bác!

thaythuydn

Đại Tá
Siêu phẩm cốt vợt của hãng bóng bàn hàng đầu thế giới ANDRO ( ĐỨC)
Giá :2.900.000 đ
Cốt vợt ANDRO TRIBER Z
Cấu tạo : gỗ HINOKI cao cấp kết hợp sợi t các ổng hợp Z- FIBRE được hãng ANDRO nghiên cứu và phát triển - Đây là công nghệ được hãng ANDRO độc quyền trên thế giới!
Xin cho biết các thông số của siêu cốt từ Đức (speed,control,hardness) và so sánh nó với Sardius,TimoBoll,Almutart v.v.cám ơn

Mã số quốc gia thể hiện hàng Sản xuất tại Đức !

Sản phẩm được dán tem chính hãng độc quyền lucky sport tại Việt Nam

Đây là cốt vợt được hãng bóng bàn ANDRO(ĐỨC) nghiên cứu và phát triển đến mức hoàn thiện về tốc độ,cảm giác, sử dụng gỗ HINOKI cao cấp và sự kết hợp sợi tổng hợp Z- FIBER tăng đột biến khả năng tạo xoáy tức thời giúp người chơi dễ dàng tung ra những cú giật xoáy,mạnh
- Cán cầm thiết kế dễ dàng xoay sở cho lối đánh tấn công mạnh mẽ!

- Đây là sản phẩm được hãng ANDRO test thử nghiệm tại Trung tâm huấn luyện bóng bàn T&T và được huấn luyện viên trưởng Trung tâm huấn luyện bóng bàn Vũ Mạnh Cường(2 lần vô địch SEAGAME ,10 lần vô địch quốc gia) và các VDV bóng bàn Việt Nam đánh giá rất cao về tính thiết kế ,khả năng tạo xoáy đột biến ,và sự tăng tốc tức thời hỗ trợ cho kỹ thuật tấn công hiện đại!
- Sản phẩm đã chính thức bán tại thị trường miền bắc!
- Thêm 1 sự lựa chọn tuyệt vời cho ACE diễn đàn! ^_^[/QUOTE

Dũng Cửu

Đại Tá
Xin cho biết speed,control,hardness của cốt andro vs sardius,Almutart,Timo Boll ,cám ơn

cây này nếu so sánh qua sự thử nghiệm và tư vấn của các VDV T&T và trực tiếp cháu đang chơi và thử nghiệm thì giống ALMUTART
SPEED : TRIBER Z kém 1 chút < Almutart
SPIN :TRIBER Z > ALMUTART
CONTROL :TRBER Z > ALMUTAR
Cốt đánh cực êm và không rung chút nào chú à ^^

Last edited:
Qúa đỉnh cho 1 dòng cốt mới giá cả phải chăng - tuy cốt andro sản xuất có độ mọng nhưng nhờ công nghệ mới kết hợp sợi tổng hợp Z- FIBER cho cảm giác không rung - tuy off nhưng tốc độ khá cao. thêm sự lựa chọn mới cho các anh em đam mê trái bóng nhựa

Dũng Cửu

Đại Tá
Bác D9 cho em hỏi cây này có oánh được Ten 64 và 05 không bác ? bác có thể tư vấn giúp em em lối đánh thiên về càng phải bên trái em chỉ chặn đẩy và nếu chọn em treiber này thì combo nào đc!em đang muốn trải nghiệm sản phẩm mới:zingme29: !thanks bác!

bác đánh combo
Cốt TREIBER Z
FH:TEN 64
BH:IMPULS SPEED của ANDRO
Mặt impuls mềm đánh trái đôi công,khống chế chặn đẩy rất hay sẽ là com bo hỗ trợ cho lối đánh của bác!
thanks bác!

bollzlc

Thượng Sỹ
anh ơi cho em hỏi thông số của mấy cây andro mới ra được không, tốc độ điều khiển độ dày trọng lượng so với Timoboll ZLC Cảm ơn!

Dũng Cửu

Đại Tá
Cây này so với cây treiber K thì như thế nào nhỉ.

Cây TREIBER Z này đánh êm không rung,TREIBER K hơi có độ chấn rung 1 chút!
SPEED : TREIBER Z > TREIBER K
SPIN :TREIBER Z < TREIBER K
CONTROL :XẤP XỈ
Độ tích ứng thì TREIBER Z người chơi có thể lựa chọn nhiều dòng mặt vợt phù hợp với lối đánh của mình hơn!

dungdienanh

Trung Uý
Dòng cốt andro mà mình đã từng chơi thường cho tốc độ, kiểm soát và cảm giác rất tốt mà giá thành cũng rất phải chăng! Cốt vợt mới này có giá thành tăng đột biến như thế này chắc là chất lượng tốt lắm đây! Ai đã test thử rồi thì cho đôi dòng cảm nhận xem sao nhé?!

Cây này theo mình giá đó vẫn rẻ công nghệ firber này khác với nhưng cốt mình từng chơi! tes thử thât vô cùng bất ngở vể kiêm soát khi tấn công và tốc độ của nó giật bat gần xa bàn đều vô cùng ổn nhất là đối giật xa bàn.Đờmi hay hất trên bàn đều rất hay cây này theo mình nằm giữa off và off+ của buttefly.bên bh giật,moi đều rất hay còn cắt gò đôi công chặn đẩy bh thì ở mức khá.Đã tes với 64 05 05fx sigma2 eủo tibha evelution fx-p thấy fh hợp với mặt tb-cứng và có tôc độ cao.bh hợp măt mêm-tbinh và tốc đô tb.Mình đang đánh fh64 bh tibha fx-p trên long3 nhưng sang trebl-z này thì đánh fh sigma2 euro rất hay bh 05, fxp ổn nhât còn 64 và 05 giật hay nhưng phòng thủ hay đôi công hơi nảy.Chúc ACE tìm đc giải pháp hay!

Last edited:

amater_gl

Trung Sỹ
Anh Dũng 9: cho em hỏi cốt vợt này hợp với combo fh acuda S1 và bh acuda S3. Lối đánh của em ôm bàn giật xoáy, đôi công fh, còn gò trái, lối đánh ôm bàn

Bình luận từ Facebook