Siêu Chym Cú - Mừng Sinh Nhật lần thứ 6 diễn đàn - Chủ nhật 24/03/2013

metri

Binh Nhì
Thêm cho bố cháu một cái. Cái này khí thế hơn nhé

metri

Binh Nhì
Cuối trận, Đinh QUang Linh nhàn nhã đánh như tạo dáng để chụp ảnh (dù sao cũng đẹp trai, manly). EM mà là con gái là em chửa với anh rồi đó, hâm mộ quá cơ!

Last edited:

tipphono8x

Trung Uý
Cuối trận, Đinh QUang Linh nhàn nhã đánh như tạo dáng để chụp ảnh (dù sao cũng đẹp trai, manly). EM mà là con gái là em chửa với anh rồi đó, hâm mộ quá cơ!

Séc 1 đánh với Thắng đen, lúc tỷ số đang là 10-8 nghiêng về Thắng. Sau 1 loạt pha đưa bóng và đối giật đẹp mắt, Đinh Quang Linh đã ghi điểm rút ngắn tỷ số 10-9. (Mặc dù séc 1 Linh thua) Ngay sau đó a ăn mừng bàn thắng với nụ cười rất duyên và đáng yêu kinh khủng, có bác ngồi ngoài còn đòi bắt tay lúc đang đánh.
Đúng như a metri nói, a ấy duyên và đáng yêu thế là con gái muốn chửa là phải :)

bí danh

Binh Nhì
Sau đây là các Chym nhận được phần thưởng bốc thăm may mắn với tiêu chí "ai đến Chym cú cũng có quà"

Vui mừng khi nhận được quà may mắn

hơ..hơ..bạn nữ tóc vàng nào xinh thế. khi nào em ra HN, các anh nhớ sắp xếp cho em gặp bạn này với Dương cô nương nha. Hâm mộ:eek:

metri

Binh Nhì
hơ..hơ..bạn nữ tóc vàng nào xinh thế. khi nào em ra HN, các anh nhớ sắp xếp cho em gặp bạn này với Dương cô nương nha. Hâm mộ:eek:

Dương cô nương sắp vào Sài gòn đó bí danh ơi. Chắc thế nào cũng ghé đầu máy giao lưu với ae. Cô tóc vàng người HD, mình cũng không nhớ tên

metri

Binh Nhì
DCN người Phú Thọ, đội tuyển D Thanh Xuân thôi, hehe. Bị cái nhược điểm là máu quá nên ai cũng tưởng là tuyển này tuyển nọ

Bình luận từ Facebook