Siêu Chym Cú - Mừng Sinh Nhật lần thứ 6 diễn đàn - Chủ nhật 24/03/2013

metri

Binh Nhì
À mà quên. Thấy Thuận nói ngày mai phải dự giờ hội 9x. Anh em chuẩn bị tinh thần nhé (khoảng 6h30)

admin

Administrator
Staff member
Hàng độc mừng sinh nhật Diễn đàn bongban.org lần 6 đây

Hot Clip của các bướm xinh nhất diễn đàn với bài Hội cú ca!

Lời bài hát: nhạc sĩ anhnt

Xem các em 9x ăn chơi nhảy múa mà thấy trẻ ra vài chục tuổi :):):)

Càng xem càng thấy sướng, cảm ơn các em nhiều, thế hệ GenY những chủ nhân mới của BONGBAN.ORG

Last edited by a moderator:

ducphubb

Thượng Sỹ
Nghe đi nghe lại clip top ca hát các ca từ Toàn giải rất to trong bài hát Hội cú ca, từ giải thành ra từ gì đấy rất hấp dẫn mà ai cũng cười hết.
Bài hát Xe đạp ơi cũng vậy: Anh chở em trên chiếc xe đạp cũ, mình hát đi hát lại vẫn là đạp cu ...hihihi

Last edited:

anhnt

Trung Sỹ

[video=youtube;EZnr4mE6BuA]http://www.youtube.com/watch?v=EZnr4mE6BuA[/video]

Càng xem càng thấy sướng, cảm ơn các em nhiều, thế hệ GenY những chủ nhân mới của BONGBAN.ORG
Em chỉ chế một chút lời thôi anh ạ! Hy vọng là mọi người thấy vui và thoải mái! Bác đừng để như phần chữ đỏ ngại lắm ạ! Mà công nhận giải to thì ai mà chẳng sướng ạ! Đặc biệt mấy chị em không được cầm mic thì rất muốn được "giải rất to" .:D

Last edited:

anhnt

Trung Sỹ
Nghe đi nghe lại clip top ca hát các ca từ Toàn giải rất to trong bài hát Hội cú ca, từ giải thành ra từ gì đấy rất hấp dẫn mà ai cũng cười hết.
Bài hát Xe đạp ơi cũng vậy: Anh chở em trên chiếc xe đạp cũ, mình hát đi hát lại vẫn là đạp cu ...hihihi
Quả này mới "ác" này! Đạp cu trên chiếc xe!:p:p:p

tegiacmotsung

Trung Sỹ

[video=youtube;EZnr4mE6BuA]http://www.youtube.com/watch?v=EZnr4mE6BuA[/video]

ADMIN găm quả hàng quá độc luôn, chẳng anh em nào quay được. Chỉ mình pác mà thui. Like..like mạnh và nhiệt tình pác lun đó....

anhnt

Trung Sỹ
ADMIN găm quả hàng quá độc luôn, chẳng anh em nào quay được. Chỉ mình pác mà thui. Like..like mạnh và nhiệt tình pác lun đó....
Ăn nhau ở chố ấy đấy! Khi mọi người(đặc biệt là các em gái mà tiêu biểu trong đó là em Lương) còn đang hả hê vì "giải rất to" thì bác ấy lại bình tĩnh để tác nghiệp mới ác chứ!Bia

ducphubb

Thượng Sỹ
Chết cái là em tê giác lại thuận tay phải chứ lị!:p:p:p:p:p:p:p:p:p

Các bạn có biết đa số vú trái của phụ nữ được phát hiện sớm khối u để chữa trị kịp thời so với vú phải là nhờ bạn tình đàn ông.
Vì sao? Vì đàn ông đa số đều thuận tay phải nên thường sờ nhiều ở vú trái.

kimtuan2312

Thượng Sỹ
Anh Tuấn có cay cú gì e ko nhể? Giải quyết nốt ân oán đi cho nó đỡ cú nhể?
Lâu lắm mới lại vào topic mới biết có chú gáy.. tiếc là tuần này anh công tác ở Hải Dương cuối tuần rồi nên ko tham gia được nên cú tạm thời giữ lại được xiền

vanuc

Đại Tá
Các bạn có biết đa số vú trái của phụ nữ được phát hiện sớm khối u để chữa trị kịp thời so với vú phải là nhờ bạn tình đàn ông.
Vì sao? Vì đàn ông đa số đều thuận tay phải nên thường sờ nhiều ở vú trái.
Quá nhiều kinh nghiệm..................

Bình luận từ Facebook