Siêu Chym Cú - Mừng Sinh Nhật lần thứ 6 diễn đàn - Chủ nhật 24/03/2013

Piing poong

Thiếu Uý
Ơ bác ở đâu vào nhanh thế,e chém gió thế chứ có dám oánh với ai đâu,mấy mạng e chén đc như Thuận gà beó thì e í ko nhận lời sợ thất bại,còn anh chủ bang phái tầu đạo e mạnh dạn oánh ngang cho dễ nộp.

Chém kinh thế - Thủa xưa a đánh C thì chú đang oánh B, a lại đi giặt tã bế con nghỉ hẳn bóng bàn mấy năm - mới chơi lại mà chú có vẻ hay đi chợ ghê nhể ;) để ae ra kèo vậy hehe ;) ;) Bia

docmaorg

Đại Tá
Chiều nay có nhiều người qua chỗ a D9 không ạ? Nếu có đông thì e ra giao lưu chút :)

Đông vắng quan trọng gì em qua đánh bóng cho vui, em thử rủ thêm Long đội em xem qua được ko. Nhưng D9 đánh hơi muộn, phải khoảng 5h15' sân bãi mới chiến được.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Chém kinh thế - Thủa xưa a đánh C thì chú đang oánh B, a lại đi giặt tã bế con nghỉ hẳn bóng bàn mấy năm - mới chơi lại mà chú có vẻ hay đi chợ ghê nhể ;) để ae ra kèo vậy hehe ;) ;) Bia

Bác Hạnh giờ chơi tầu đạo có vẻ lợi hại hơn xưa gấp nhiều lần nên ko dám manh động mà chấp bác. Chỉ nhớ bác nộp là thường xuyên nên nhắc lại hệ lụy thôi. Còn chym cú thì chiều mai ae cứ phải nện, nếu bác cảm thấy mấy quả vào đc thì bác lên tiếng để e cân luôn cho đỡ tốn dung lượng diễn đàn! AE ko ai ra kèo được nên cái này chắc ae mềnh tự túc thôi.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Từng đánh bóng với nhau biết nhau rồi mới vào chém cho vui, làm cái gì và nghe thấy gì thì tâm nên tĩnh 1 chút làm gì mã đã nóng thế, Tuấn là người có điều kiện đấy nên cái gì cũng chơi được, thích cái gì cũng có thể làm được chứ như mấy e SV chơi và tiêu tiền của bố mẹ cả thôi quý các em ý thì đánh với các em ý cho vui. Còn lời xác nhận thì có rồi đây này.

Giờ tôi thường xuyên đánh ở D9, tính tôi ko thích độ này độ nọ dù chỉ 1 đồng, tôi sống có nguyên tắc riêng của tôi, chiều nay Tuấn ra D9 ae mời nhau nồi lẩu ( thắng thua tôi đều mời) chứ tôi ko thích bất cứ 1 từ nào có liên quan đến tiền trong thể thao, thế nhé hẹn chiều ở D9.

Trích dẫn bài của em là chiều e được đi ăn lẩu chùa của bác đấy à?hehe

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Ok ko vấn đề gì, T7 tính nóng với lại éo biết đùa, lên diễn đàn chém vui mà hơi tí nhẩy dựng lên nản lắm.

AE ko biết bác là người vui tính. Nay thấy bác mời lẩu rộn ràng quá nên mới tính bám đoàn đá ké tí. Giờ kiếm khó, chym cú thì đang gặp mùa mà sinh sản lại kém chẳng kiếm được trận nào ngon ngon để lấy tiền góp quỹ.

docmaorg

Đại Tá
AE ko biết bác là người vui tính. Nay thấy bác mời lẩu rộn ràng quá nên mới tính bám đoàn đá ké tí. Giờ kiếm khó, chym cú thì đang gặp mùa mà sinh sản lại kém chẳng kiếm được trận nào ngon ngon để lấy tiền góp quỹ.

Qua D9 lại lôi chủ sới ra thịt làm tí cho vui chứ có gì đâu, tính nó ăn vào máu rồi thấy cái gì ko đúng là chém ngay, chém quá tay hay bị hiểu lầm.

Piing poong

Thiếu Uý
Bác Hạnh giờ chơi tầu đạo có vẻ lợi hại hơn xưa gấp nhiều lần nên ko dám manh động mà chấp bác. Chỉ nhớ bác nộp là thường xuyên nên nhắc lại hệ lụy thôi. Còn chym cú thì chiều mai ae cứ phải nện, nếu bác cảm thấy mấy quả vào đc thì bác lên tiếng để e cân luôn cho đỡ tốn dung lượng diễn đàn! AE ko ai ra kèo được nên cái này chắc ae mềnh tự túc thôi.

Ok làm thêm quả siêu tâm điểm nữa nhé - Chú đang oánh diễn đàn hạng B à? Chấp a 4 quả! Nếu oánh C chấp anh 2 quả! Ân oán giang hồ nếu quá 3 trận chú ko ăn nổi thì khỏi chấp nhể? ;) Sáng anh chơi được từ 9g15 đến 10g. Chiều từ 2g45 đến 3g45 - Đã có 1 trận với Thuận chú sắp xếp các chym với cú khác nhé ;) Bia

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Ok làm thêm quả siêu tâm điểm nữa nhé - Chú đang oánh diễn đàn hạng B à? Chấp a 4 quả! Nếu oánh C chấp anh 2 quả! Ân oán giang hồ nếu quá 3 trận chú ko ăn nổi thì khỏi chấp nhể? ;) Sáng anh chơi được từ 9g15 đến 10g. Chiều từ 2g45 đến 3g45 - Đã có 1 trận với Thuận chú sắp xếp các chym với cú khác nhé ;) Bia

Em chưa được oánh trận nào trên B cả năm qua cả, như vậy là có tiếng mà ko có miếng. Bác ở hạng nào e chẳng biết nhưng tùy bản lĩnh của bác mà nện thôi!Chứ e thì ko thích chấp ai cả, mà bác bảo e chấp là e chấp chứ ít sợ lắm!

Piing poong

Thiếu Uý
Em chưa được oánh trận nào trên B cả năm qua cả, như vậy là có tiếng mà ko có miếng. Bác ở hạng nào e chẳng biết nhưng tùy bản lĩnh của bác mà nện thôi!Chứ e thì ko thích chấp ai cả, mà bác bảo e chấp là e chấp chứ ít sợ lắm!

Mục đích của chấp là mang lại tính hấp dẫn của trận chiến chứ thắng thua quá dễ thì đâu có sướng e? Để ae có thêm í kiến chăng? Ae chiến chiều nhé? Để a hẹn Thuận buổi sáng xem sao ;) Bia

Ruahoguom

Thiếu Uý
Do quá bận và bất khả kháng nên ruahoguom không tham dự được Siêu cú này dưới bất kỳ hình thức nào!
Chúc anh em cú 1 siêu cú thành công!
Cũng gửi lời xin lỗi tới chú Thuận thịt chó và bác Chuối to vì e ko tham gia được.
Kính báo!
Bia

tuấn số 7

Thiếu Uý
Do quá bận và bất khả kháng nên ruahoguom không tham dự được Siêu cú này dưới bất kỳ hình thức nào!
Chúc anh em cú 1 siêu cú thành công!
Cũng gửi lời xin lỗi tới chú Thuận thịt chó và bác Chuối to vì e ko tham gia được.
Kính báo!
Bia

Anh thì là vua trốn nên chả cần thông báo em cũng biết..

Bình luận từ Facebook