Siêu Chym Cú - Mừng Sinh Nhật lần thứ 6 diễn đàn - Chủ nhật 24/03/2013

Duong_Co_Nuong

Trung Sỹ
Khớp lệnh trận Tuấn Số 7 với Dương Cô Nương (+3) siêu tâm điểm nhé, 2 đối thủ thấy bóng như thế hợp lý chưa?

Anh tuấn số 7 dạo này loa đài em thấy to lắm...giết bao cao thủ làm em nghe danh cũng khiếp vía...
Thôi em xin 4 quả anh nhỉ...7 chữ siêu luôn cũng được ạ :))))

tcgroup

Bố cu Tít
Cho em góp vui ké liên hoan 50 bia (500k)nhé! của ít lòng nhiều ^^!. Chúc cho các trym khỏe mạnh, dẻo dai để chiến đấu tốt! :rolleyes::rolleyes::rolleyes::eek::eek:thèm Bia

Thay mặt BTC xin cảm ơn bác trin_hoa_an nhiều, chúc bác luôn mạnh khỏe, yêu đời và chơi bóng ngày càng lên tay

khong_le_huy_cn

Trung Uý
mấy hôm vừa mới lăn tăn trong đầu rằng... sao lâu lâu k thấy chim cú nhỉ...?
a tuấn 7 ơi!... tình hình là làm trận nhỉ? đang là hòa đấy a!

tuấn số 7

Thiếu Uý
mấy hôm vừa mới lăn tăn trong đầu rằng... sao lâu lâu k thấy chim cú nhỉ...?
a tuấn 7 ơi!... tình hình là làm trận nhỉ? đang là hòa đấy a!

Khớp lệnh với Hà nhé, anh em coi như trận chung kết. Còn trận với Dương cô nương mình xin lùi xe vì chym chưa đủ khỏe và dài :))

metri

Binh Nhì
Quân lốp đội Thanh Xuân xin đăng ký nhé. Trước mắt làm trận với Tiến chém đã (thử sức đồng đội) mệnh giá siêu tâm diểm

khong_le_huy_cn

Trung Uý
Khớp lệnh với Hà nhé, anh em coi như trận chung kết. Còn trận với Dương cô nương mình xin lùi xe vì chym chưa đủ khỏe và dài :))
haha! a tuấn iu quý lại xoắn + ngắn lại với dương rồi! mà e là a thì chắc cũng bị teo với dương thôi! khớp lện a tuấn nhé BTC!

tcgroup

Bố cu Tít
Các Bác lưu ý là năm nay có cả bốc thăm may mắn theo mã số trận và mã số VĐV nhé, ngoài ra rất mong cả nhà bớt chút thời gian đề cử thành viên có nhiều đóng góp và các cây bút xuất sắc giúp BTC với ạ!

tienchem

Binh Nhất
ngon quá

Tcgroup nhớ khớp lệnh cho Quân lốp Thanh Xuân với Tiến chém nhé

kaka đi đâu dạo này vắng bóng giang hồ thế,lâu lắm em cũng chả đánh đấm gì, quân thần đốt bây giờ cũng chuyển sang móc lốp a.nhân tiện em với kaka làm luôn trận siêu kinh điển đi nhỉ.BiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia

tienchem

Binh Nhất
Các Bác lưu ý là năm nay có cả bốc thăm may mắn theo mã số trận và mã số VĐV nhé, ngoài ra rất mong cả nhà bớt chút thời gian đề cử thành viên có nhiều đóng góp và các cây bút xuất sắc giúp BTC với ạ!

anh thuận xem khớp lệnh luôn vơi hưng kaka cho em trận nhé.

Duong_Co_Nuong

Trung Sỹ
Em ú ớ oánh cho nhẩy dây lên giờ.E nên tránh a xa xa ra ko coi chừng lại nộp mạng đấy.

Đây rồi,đây rồi...đúng tinh thần đồng đội quá...Anh Tuấn lùi xe thì anh Thắng giúp anh Tuấn chứ nhỉ :)))
Trận của em với anh Tuấn thay bằng em với anh Thắng nhé anh Thuận :)))))
Bóng và mệnh giá vẫn thế ạ...Em vẫn đang tuổi phát triển..nhảy dây cho chân nó dài ra :)))))))))

Bình luận từ Facebook