Siêu Chym Cú - Mừng Sinh Nhật lần thứ 6 diễn đàn - Chủ nhật 24/03/2013

tipphono8x

Trung Uý
Nay lúc đi đã thấy mình ngu ngu nên e chẳng dám đánh trận nào cả, a Tuấn Anh rủ đánh cùng đội 9x giao lưu với mấy a e Hải Dương.
Đội e thua 3 trận thì e góp 1 trận đơn, 1 trận đôi. Đánh cùng 9x nên phải nộp có 50k =))

thangRau

Đại Uý
Chym Cú tại Duy Hưng Club đã thành công tốt đẹp. Khách mời có nhà báo Nguyễn Lưu, bác Đoàn Liêm, admin Dũng, chủ tịch Cú Spy, thành viên số 1 Thuận Thịt chó, ... và các thành viên khác.
Quỹ Đoàn Châu đã được ra mắt dưới lời văn của admin Dũng và clip ảnh của ANH CHÂU cùng nhiều sự kiện của diễn đàn. Thương tiếc Anh vô cùng

Đội Hải Dương Đã thành công tại Siêu Cú sinh nhật này với số lượng giải VKL. ( chuẩn thì là Vô Cùng Lớn, tởm tởm tý thì là Vãi Cả L...), hehehe

Chúc diễn đàn tiếp tục lớn mạnh, chúc toàn thể a e bb vui khỏe.

metri

Binh Nhì
Quả bình noạn này của Thắng rau hơi bị được đấy. Vụ ảnh khất anh em đến mai nhé, em mệt quá rồi.

Chim cú và SN lần 6 đã thành công tốt đẹp. Điều đọng lại rõ nét nhất là sự lên ngôi của những member trẻ, đặc biệt trong hội 9x. Năng động, sáng tạo, họ đã thay thế các đàn anh làm nên một kỳ chim cú, một sinh nhật vui vẻ, hoành tráng và thắm tình bạn bè.

Duong_Co_Nuong

Trung Sỹ
Quả bình noạn này của Thắng rau hơi bị được đấy. Vụ ảnh khất anh em đến mai nhé, em mệt quá rồi.

Chim cú và SN lần 6 đã thành công tốt đẹp. Điều đọng lại rõ nét nhất là sự lên ngôi của những member trẻ, đặc biệt trong hội 9x. Năng động, sáng tạo, họ đã thay thế các đàn anh làm nên một kỳ chim cú, một sinh nhật vui vẻ, hoành tráng và thắm tình bạn bè.
Hôm nay anh về sớm quá anh ơi..:)
Sau hát hò nhảy nhót vui lắm:Em vẫn hoàn thành nhiệm vụ với đường cong và bay ạ :p

toannq

Trung Uý
Hôm nay lo vội vội vàng vàng quên k xin chụp ảnh với thần tượng Đinh Quang Linh được,tiếc quá :(

metri

Binh Nhì
Chim to nhất - Bình chuyên giết sao. Mem này 3 năm liên tiếp giành giải chym to nhất nên đã được giữ vĩnh viễn chiếc cup

Last edited:

toannq

Trung Uý
Phong Hải Dương đánh hay quá,tiếc là k có trận của Phong HD với Đinh Quang Linh không thì chắc hay lắm

Bình luận từ Facebook