Rio Olympic 2016 - Update danh sách VĐV

Profess.medical

Đại Uý
a hihi.the la cuoi cung van la Ma voi ZJK danh don a cac bac:)).cang hay.hihi.ko biet ZJK lam vong 2 hay ML lam cai:)).nhung co 1 dieu la chac sau giai nay thi ZJK giai nghe:))
hihi

quan221212

Đại Uý
Sẵn tiện mấy chế cho e hỏi olympic 2008, sao China có 3 vdv đc tham dự vậy?mà sao bây giờ mỗi nước có 2?
Nên đến lon đại tá rồi còn hỏi câu đó: bởi vì lúc đó cho phép mỗi nước được cử 3 vđv, năm đó TQ có 2 VĐV vào chung kết (chung kết thì Ma Lin thắng VƯơng Hạo và vô địch, ), sau làm vậy thấy TQ mạnh quá dễ có thể chiếm 3 chiếc huy chương đánh đơn sau này, nên Liên đoàn BB thế giới đã sửa đổi luật, là ở các giải Olipic mỗi quốc gia chỉ được cử tối đa 2 VĐV đánh đơn, đó là lý do năm 2012 sau này TQ có 2 VĐV đánh đơn và 2 người này vô đến trận CK (T K Khoa vô địch), thật may là không có 3 người chứ nếu không với lực lượng VĐV mạnh như năm 2012 (còn Ma Long và Xu xin) thì Ov-cha-rov không có cửa đoạt HCĐ đâu.

Last edited:

quan221212

Đại Uý
Sẵn tiện mấy chế cho e hỏi olympic 2008, sao China có 3 vdv đc tham dự vậy?mà sao bây giờ mỗi nước có 2?
Giải VĐTG WTTC 2013, 4 VĐV vào đến BK toàn là CNT đó bạn à. Không làm vậy thì với lực lượng hiện nay, tre chưa già, măng non đã mọc um tùm, với các giải Olimpic 4 năm mới tổ chức một lần, các nước khác không có cửa mà húp cháo.

lamtq

Đại Tá
Không nói nữa anh ạ, trái ý người khác là bị chửi bỏ mẹ, dại mặt
Bỏ đi bác, trên này phải biết cách kìm chế và tự bảo vệ mình.
Nhiều lúc ấm ức lắm nhưng mình cũng nên chủ động thoát ra sớm, ko thì mệt lắm. Né đi bác, né ngay đi.
Lé nà lé thế Lào. Nâu nâu phải nàm tý cho ló xôm chớ;):rolleyes::p:cool:

Giật Ra Ngoài

Đại Tá
quái nhỉ, các fan cứ tranh cãi làm j, mong cả 2 vào ck là có 1 trận ck trong mơ, sau đó bàn tiếp
Không nói nữa anh ạ, trái ý người khác là bị chửi bỏ mẹ, dại mặt
Rất thích cách trả lời điềm đạm của pác, em comment lại thì sợ tối nó về nghĩ lại lại tức ói máu nữa:D

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
nói chung thấy cũng củ chuối khi mà đánh tuyển chọn chán chê, xếp hạng chán chê rồi vẫn đc đi hóa ra mấy cái kia là trò mèo (giống bầu cử VN phết nhở), mặc dù tui k fan cũng ko anti ai cả, vẫn mong đc coi ck ML - ZJK nhưng quả thật thấy thương XX quá
Anh bạn nói giống bầu cử ở VN , theo mình chỉ đúng 1 nữa . Cấp TW khi đã cơ cấu ... không cần 1 lá phiếu nào vẫn trúng . Cấp địa phương nó khác , bầu cử HĐ . Cụm của mình gồm 5 người , lấy 2 người . 1 CT Thị , 1 giáo viên Hiệu trưởng và 3 Chó ( 3 thằng bán thit Chó , thuộc dạng đầu óc ngu si ) làm quân xanh .
Trớ trêu cho Dân - gian . Họ bầu cho 2 Chó trúng ... Chuyện nực cười lại nằm ở đây > họ lừa cho 2 Chó là được lên làm sếp trên Huyện , các lão sướng , gặp ai cũng khoe và khao Bia :D:p

Vo Va

Trung Uý
Malong với Xuxin đánh đơn thì đến 99% chung kết toàn China, còn Malong với Zhang thì biết đâu có bất ngờ, xem cho nó thú vị:))
Chả hiểu sao mình vẫn ko mê nổi phong cách đánh chú Zhang mặc dù xem nó đánh mãi rồi, khoái mỗi phong cách đánh của Xu xin:(

Bình luận từ Facebook