RED MONKEY ( PHIÊN BẢN CỨNG 50*)

mcfly

Thượng Tá
Thế thì Bác lại chịu khó đọc những bài em đã review nhé, cả cốt nữa ko chỉ mút
Hiểu biết bóng bàn thì Bác nhất luôn
Em chỉ đam mê thôi ko dám hiểu biết
trình độ em ko dám viết review, bác viết nhiều tất nhiên phải tự tin nên cũng k cần phải “khiêm tốn” làm gì - bác còn hướng dẫn cả người khác tất nhiên trình độ bác cao thâm rồi - mà bác viết review thế có được tiền k bác để e cũng tập tành kiếm ít tiền mua mút… Butterfly

mcfly

Thượng Tá
=)) các bác căng quá kk. ae trao đổi kinh nghiệm sử dụng thôi, cần gì căng v~~
kinh nghiệm sử dụng nhưng k bán được hàng thì trao đổi làm gì mất thời gian hả bác haha

mấy cái chuyện PR viết mồi bán hàng em còn lạ gì

TOANKING

Trung Uý
kinh nghiệm sử dụng nhưng k bán được hàng thì trao đổi làm gì mất thời gian hả bác haha

mấy cái chuyện PR viết mồi bán hàng em còn lạ gì
Chính cái tư tưởng review được tiền của Bác, nên rất nhiều người muốn có thông tin mà họ không có đấy

Nếu được tiền thì chắc tất cả các hãng đều nên trả vì không hãng nào là em ko viết và trải nhiệm
Tiếp theo mút Monkey được em review từ tháng 1/2023 khi bên Nhật mới start-up, sau đó tháng 6-7 mới có bên phân phối ở VN, vậy theo Bác ai trả tiền để được em review nào

mcfly

Thượng Tá
Chính cái tư tưởng review được tiền của Bác, nên rất nhiều người muốn có thông tin mà họ không có đấy

Nếu được tiền thì chắc tất cả các hãng đều nên trả vì không hãng nào là em ko viết và trải nhiệm
Tiếp theo mút Monkey được em review từ tháng 1/2023 khi bên Nhật mới start-up, sau đó tháng 6-7 mới có bên phân phối ở VN, vậy theo Bác ai trả tiền để được em review nào
được tiền hay ko chỉ có bác biết - thế e mới hỏi bác chứ

TOANKING

Trung Uý
A Toàn đam mê, và thích trải nghiệm thôi. Ko phải shop hay VĐV tài trợ gì đâu. Hoạ hoằn thì quen nên được mua giá tốt để có cơ hội trải nghiệm. Anh em đừng suy diễn quá, mất hay.
He he kệ đi em, anh ít đăng bài vì thế đấy, giờ mấy anh em cần hay nhắn tin thì anh tư vấn thôi

mcfly

Thượng Tá
A Toàn đam mê, và thích trải nghiệm thôi. Ko phải shop hay VĐV tài trợ gì đâu. Hoạ hoằn thì quen nên được mua giá tốt để có cơ hội trải nghiệm. Anh em đừng suy diễn quá, mất hay.
em suy diễn gì đâu - nói thẳng nên nhiều khi khó nghe tí =))

HungGL

Đại Tá
Dán oánh trái cho cốt mềm. Phê lòi

Attachments

2.7 MB · Đọc: 48

Bình luận từ Facebook