Quỹ Mở Rộng Vòng Tay

metri

Binh Nhì
Không biết bác NTBB nhận được đồ em gửi chưa. Hình như gửi cũng được mấy hôm rồi. Bác xác nhận giúp em cái vì đây là đồ của friendship, em chỉ chuyển hộ thôi

NTBB

Super Moderators
Không biết bác NTBB nhận được đồ em gửi chưa. Hình như gửi cũng được mấy hôm rồi. Bác xác nhận giúp em cái vì đây là đồ của friendship, em chỉ chuyển hộ thôi
Sáng nay mình làm ở cơ quan đến 11h30 và vẫn chưa nhận được quà metri gửi. Có lẽ thứ hai mới có được. Khi nhận được mình sẽ báo tin ngay. Thanks Metri !

Last edited:

NTBB

Super Moderators
Hôm qua, TKMN đã nhận được quà của đ/c Huấn (friendship) do đ/c Hưng metri gửi giùm. Đó là phần thưởng bốc thăm may mắn khi đ/c Huấn mua phiếu ủng hộ giải Đà Nẵng Open 2012 vừa qua. Chưa kịp mở (vì bận quá) nên ko biết đó là miếng mút gì - để tối nay về "open" và có hình ảnh báo cáo với bà con.

Thay mặt Quỹ và nhân danh cá nhân, TKMN cảm ơn hảo tâm của đ/c Huấn ! Cũng xin cảm ơn đ/c Hưng đã nhiệt tình chuyển giúp !

Last edited:

NTBB

Super Moderators
Đây là hình ảnh món quà của đ/c Huấn (friendship) gửi tặng Quỹ MRVT - 1 miếng mút Andro Impuls Speed màu đỏ mới 100% :

Cảm ơn đ/c Huấn đã chia xẻ sự may mắn của mình cho những người thiếu may mắn !

(Món quà này được cập nhật trong danh sách của Kho miền Nam ở trang 1 topic này)

Last edited:

NTBB

Super Moderators
Bữa cháu có chat qua yahoo cho chú , chắc chú chưa đọc nên cháu post lên đây lại.
CLB cháu có e Huyền tay trái (từng tham gia giải gà). E là sinh viên mới tốt nghiệp (quê ở Bình Phước), hoàn cảnh gia đình cũng thuộc dạng khó khăn.
Từ trước tới giờ e giành tiền mua được 1 cốt buterfly primovittes cũ. Còn mặt thì được a e CLB AN Lộc đánh cũ cho Huyền dùng lại.
Hiện nay mặt của e đánh cũng đã cũ và chai, Huyền mới tốt nghiệp vừa ra trường nên xin việc hơi khó nên cũng chưa có tiền để mua.
Nhiều lần cháu nhắn Huyền xin quỹ MRVT nhưng e ngại và nói " sợ có nhiều ngừoi còn khó khăn hơn em: nên ko dám

Huỳen đánh rơ giật phải 1 càng rất tốt.
Hy vọng chú Út xem xét nếu gửi tặng e 1 miếng mút thì tốt quá....
Tks chú

Huyền mặc áo trắng, đứng thứ 3 từ phải sang trái (kế a Trung jiat dung dung)
Tấm hình nà chụp hơn 3 năm về trước lúc NBS xuống giao lưu với CLB

Sáng nay như đã hẹn, TKMN đã đến sới XNDM (Giải Gà 8 tổ chức hôm nay ở đây) và trao cho bạn Huyền hiện đang chơi ở CLB An Lộc 2 miếng mút do Quỹ MRVT tặng: 1 miếng Nittaku Hammond đỏ (100%) và 1 miếng Xiom III đen đã qua sử dụng nhưng cũng còn dùng được. Hải Saridao sẽ cắt dán cho Huyền. Hy vọng món quà nhỏ này giúp được chút ít cho bạn Huyền duy trì niềm đam mê của mình. (Hải saridao hứa sẽ post hình lên).

saridao

Super Moderators

Trên đây là cốt của e Huyền và mút mới e nhận được từ quỹ MRVT do chú Út trao.
Mút được a Hùng AL cắt và dán cho Huyền vừa xong.
Hôm nay giải gà 8 Huyền đánh rất hay, e vào đến tứ kết và nhận dc giải sV vào sâu của chú Út tặng
Huyền đã chọn dán 1 mút mới hamon từ quỹ và 1 miếng ghép chú Út tặng.
Miếng xiom còn lại Huyền sẽ tặng lại cho 1 e SV tên Nam cũng của CLB An Lộc.
Thay mạt Huyền và clb AL. xin gửi lời cảm ơn chân thành đến quỹ MRvT và chú Út rất nhiều.

NTBB

Super Moderators

Trên đây là cốt của e Huyền và mút mới e nhận được từ quỹ MRVT do chú Út trao.
Mút được a Hùng AL cắt và dán cho Huyền vừa xong.
Hôm nay giải gà 8 Huyền đánh rất hay, e vào đến tứ kết và nhận dc giải sV vào sâu của chú Út tặng
Huyền đã chọn dán 1 mút mới hamon từ quỹ và 1 miếng ghép chú Út tặng.
Miếng xiom còn lại Huyền sẽ tặng lại cho 1 e SV tên Nam cũng của CLB An Lộc.
Thay mạt Huyền và clb AL. xin gửi lời cảm ơn chân thành đến quỹ MRvT và chú Út rất nhiều.

Thế là Huyền "sở hữu" cả 2 miếng mút "của chú U" rồi. Miếng Nittaku Hammond là phần quà trúng thưởng bốc thăm may mắn của chú U trong giải Đà Nẵng Open vừa qua, và chú U tặng lại quỹ MRVT. Chắc rắng khi nào "lượt về" giữa chú U và cháu Huyền thì chú U sẽ bị gác vợt, hihi !

Cảm ơn cháu Huyền đã chia sẻ niềm vui cho bạn cùng CLB !

Gacoi AnLoc

Binh Nhì
cháu là Huyền, thành viên CLB An Lộc. hôm nay cháu rất vinh dự và may mắn khi nhận được món quà vô cùng có giá trị và ý nghĩa do Chú Út trao tặng, đó là 2 miếng mút Nittaku Hammond đỏ (100%) và Xiom III đen cũng còn rất mới, và cũng thật may mắn khi cháu nhận được phần thưởng là miếng mút ghép tenergy do chính tay chú Út ghép giành cho bạn sinh viên lọt vào vòng sâu nhất. Cháu không biết nói gì hơn ngoài lời cảm ơn chân thành và sâu sắc đến Chú Út và Quỹ vòng tay mở rộng đã hỗ trợ cháu để cháu tiếp tục niềm đam mê của mình.Lời cuối, Cháu xin chúc Diễn Đàn ngày càng phát triển mạnh mẽ, chúc Quỹ mở rộng vòng tay ngày càng nhận được nhiều sự quan tâm của mọi người và cháu xin chúc Chú Út ngày càng tươi trẻ, mạnh khỏe để luôn gắn bó với Diễn Đàn. Cháu xin chân thành cảm ơn!

songphaisock

Trung Tá
Hiện tại trường cháu có khoảng 10 bạn muốn chơi bóng bàn, bàn thì đã có vì trong trường cháu có một bàn cũ đánh cũng tạm được. nhưng vấn đề là hiện giờ các bạn ấy không có vợt, xin trường cấp kinh phí mua vợt thì không được vì mấy ông lớn bảo có thành tích gì đâu mà đầu tư cho, với lại bóng bàn chỗ chỗ cháu cũng không phát triển mấy. Nay cháu lên đây trình bày với quỹ, chỉ mong xin được giúp một hai cây vợt, vì chỉ có một bàn nên đánh thay phiên nhau thôi. Thời gian sau cháu sẽ đi xin tài trợ thêm cho các bạn, dù biết việc này hơi khó khăn nhưng cháu mong là sẽ nhận được trợ giúp.

nguoihungyen

Binh Nhất
Hiện tại trường cháu có khoảng 10 bạn muốn chơi bóng bàn, bàn thì đã có vì trong trường cháu có một bàn cũ đánh cũng tạm được. nhưng vấn đề là hiện giờ các bạn ấy không có vợt, xin trường cấp kinh phí mua vợt thì không được vì mấy ông lớn bảo có thành tích gì đâu mà đầu tư cho, với lại bóng bàn chỗ chỗ cháu cũng không phát triển mấy. Nay cháu lên đây trình bày với quỹ, chỉ mong xin được giúp một hai cây vợt, vì chỉ có một bàn nên đánh thay phiên nhau thôi. Thời gian sau cháu sẽ đi xin tài trợ thêm cho các bạn, dù biết việc này hơi khó khăn nhưng cháu mong là sẽ nhận được trợ giúp.

Mình nghĩ đề xuất của bạn rất có ý nghĩa và chính đáng..Bạn hãy cho biết cụ thể tên của bạn là gì? trường của bạn là trường nào, ở đâu và bạn học lớp mấy, năm thứ mấy của trường.?..Biết được những thông tin đó, biết đâu sẽ có ACE có lòng hảo tâm sẽ trực tiếp giúp đỡ bạn và quỹ cũng có cơ sở để "xúc tiến" giúp mong ước của bạn sớm thành hiện thực, thân.

songphaisock

Trung Tá
Mình nghĩ đề xuất của bạn rất có ý nghĩa và chính đáng..Bạn hãy cho biết cụ thể tên của bạn là gì? trường của bạn là trường nào, ở đâu và bạn học lớp mấy, năm thứ mấy của trường.?..Biết được những thông tin đó, biết đâu sẽ có ACE có lòng hảo tâm sẽ trực tiếp giúp đỡ bạn và quỹ cũng có cơ sở để "xúc tiến" giúp mong ước của bạn sớm thành hiện thực, thân.

Em tên Đạt. Hiện tại em đang học lớp 11B2 trường THPT Tân An, thành phố Tân An tỉnh Long An. Dù được cho là một trường có tiếng ở thành phố Tân An nhưng phong trào bóng bàn ở đây rất hạn chế. Chỉ có một số ít người chơi rải rác, chia nhỏ ra ở các khu phố. Hôm nào muốn đánh là em phải chạy tít từ chỗ này qua chỗ nọ mới có chỗ đánh. Nay em đang cố gắng xây dựng phong trào bóng bàn, ít nhất là ở trường em. Em hi vọng nhận được sự trợ giúp từ quỹ để hỗ trợ cho các bạn có thể chơi bóng được ạ

songphaisock

Trung Tá
Em tên Đạt. Hiện tại em đang học lớp 11B2 trường THPT Tân An, thành phố Tân An tỉnh Long An. Dù được cho là một trường có tiếng ở thành phố Tân An nhưng phong trào bóng bàn ở đây rất hạn chế. Chỉ có một số ít người chơi rải rác, chia nhỏ ra ở các khu phố. Hôm nào muốn đánh là em phải chạy tít từ chỗ này qua chỗ nọ mới có chỗ đánh. Nay em đang cố gắng xây dựng phong trào bóng bàn, ít nhất là ở trường em. Em hi vọng nhận được sự trợ giúp từ quỹ để hỗ trợ cho các bạn có thể chơi bóng được ạ

Em vừa tìm được một cây vợt cao su hà nội trong kho của trường, phông vợt còn tốt nhưng mặt thì đã lão hóa, không còn nảy nữa. Nếu được mong quỹ tài trợ thêm 2 mặt vợt để lắp vào đánh cho đỡ phí cái cốt.

NTBB

Super Moderators

Em vừa tìm được một cây vợt cao su hà nội trong kho của trường, phông vợt còn tốt nhưng mặt thì đã lão hóa, không còn nảy nữa. Nếu được mong quỹ tài trợ thêm 2 mặt vợt để lắp vào đánh cho đỡ phí cái cốt.

TKMN thành thật xin lỗi em Đạt và các bạn ! Mấy tuần nay công việc bù đầu nên ko vào "thăm thú nhà cửa" gì cả, hôm nay mới đọc được mấy bài của em Đạt. Rất cảm ơn nhiệt tâm của Đạt đối với phong trào BB của trường em học và của địa phương Tân An. Quỹ sẵn sàng trợ giúp trong khả năng có thể. Hiện trong kho cũng chỉ còn 1 cây vợt Hà Nội, 1 cây vợt Tàu chợ (Friendship) mút để lâu ko dùng đã cũ kỹ, nhưng cốt còn tốt. TKMN sẽ gửi thêm mấy miếng mút đã cắt (hoặc mút ghép) nhờ Đạt dán lại cho các bạn tập. Vài ngày nữa nhé, vì TKMN đang kẹt.

NTBB

Super Moderators
Cách đây 2 hôm, TKMN nhận được món quà của Mr. Bình (TKMN ko biết tuổi), hiện đang định cư ở Cali, Hoa Kỳ gửi về. Đó là 10 miếng mút Tenergy các loại (4 T05FX đen; 2 T05 đen; 3 T05FX đỏ; và 1 T05 đỏ) đã qua sử dụng và một bọc rìa mút Te các loại.

Thay mặt Quỹ MRVT và nhân danh cá nhân, xin chân thành cảm ơn sự hảo tâm và nhiệt tình của Mr. Bình đối với hoạt động từ thiện của diễn đàn nói chung và Quỹ MRVT nói riêng. Chúc Mr. Bình luôn vui khỏe và tiếp tục ủng hộ Quỹ MRVT.

Đây là hình ảnh món quà của Mr. Bình.

NTBB

Super Moderators

Chiều nay TKMN đã gửi quà trợ giúp của Quỹ MRVT để ủng hộ các bạn học sinh trường THPT Tân An, tỉnh Long An theo lời đề xuất của cháu Đạt (Nick songphaisock). Gồm:

- 2 miếng mút CJ 8000 (1 đỏ, 1 đen) mới 100% - đây chính là quà của bác Tuleo tặng Quỹ MRVT
- 2 miếng mút đã qua sử dụng:
+ 1 miếng Stiga Calibra sound đỏ
+ 1 miếng Yasaka Xten đen

Mong Đạt và các bạn của cháu chơi tạm. Đạt cố gắng gầy dựng phong trào. Khi có nhiều người chơi bóng thì nhà trường khắc sẽ chú ý và sẽ có trách nhiệm quan tâm hơn. Sau này nếu các cháu có khó khăn gì về dụng cụ chơi bóng thì cứ mạnh dạn đế xuất, Quỹ sẽ tùy khả năng để cố gắng giúp các cháu.

Khi nhận được, cháu chụp hình để công khai với bà con nha - Đó là nguyên tắc của diễn đàn đấy. Chú cháu mình cố gắng thực hiện cho đúng.

NTBB

Super Moderators
Theo đề xuất của bạn Mai Xuân Việt, muốn giúp 1 bác cao tuổi chơi bóng ở Ninh Thuận có được 1 miếng gai công, bằng cách Việt sẽ đổi 1 miếng mút lấy miếng Gai tặng bác đó. Nhưng TKMN chủ động "đề xuất" là Quỹ sẽ tặng luôn bác ấy 1 miếng gai công. Và chiều nay món quà đã được gửi đi theo địa chỉ MXV. Khi nào nhận được, Việt nhớ chụp hình để bà con được biết nhé.

songphaisock

Trung Tá

Chiều nay TKMN đã gửi quà trợ giúp của Quỹ MRVT để ủng hộ các bạn học sinh trường THPT Tân An, tỉnh Long An theo lời đề xuất của cháu Đạt (Nick songphaisock). Gồm:

- 2 miếng mút CJ 8000 (1 đỏ, 1 đen) mới 100% - đây chính là quà của bác Tuleo tặng Quỹ MRVT
- 2 miếng mút đã qua sử dụng:
+ 1 miếng Stiga Calibra sound đỏ
+ 1 miếng Yasaka Xten đen

Mong Đạt và các bạn của cháu chơi tạm. Đạt cố gắng gầy dựng phong trào. Khi có nhiều người chơi bóng thì nhà trường khắc sẽ chú ý và sẽ có trách nhiệm quan tâm hơn. Sau này nếu các cháu có khó khăn gì về dụng cụ chơi bóng thì cứ mạnh dạn đế xuất, Quỹ sẽ tùy khả năng để cố gắng giúp các cháu.

Khi nhận được, cháu chụp hình để công khai với bà con nha - Đó là nguyên tắc của diễn đàn đấy. Chú cháu mình cố gắng thực hiện cho đúng.

Hôm nay cháu đã nhận được mút của chú. Mút còn tốt lắm. Cháu và các bạn cám ơn chúc rất nhiều. Chúc chú nhiều sức khỏe và quỹ ngày càng phát triển để giúp được nhiều bạn có điều kiện để chơi bóng bàn nữa ạ

Bình luận từ Facebook