Quỹ Mở Rộng Vòng Tay

choctietlon

Super Moderators
Ôi ! Thật là cảm động ! Niềm vui của các cháu (nhận được giải thưởng may mắn) đã được nhân lên nhiều lần đấy.
Thay mặt Quỹ và nhân danh cá nhân, chú xin chân thành cảm ơn hảo tâm của các cháu. Món quà của các cháu - cùng với các món quà của ace khác - sẽ giúp được cho rất nhiều trường hợp không may trong cộng đồng BB chúng ta.

Cháu có gọi bên chuyển fax nhanh nhưng họ hẹn mai mới đến lấy. Có gì cháu sẽ alo cho chú Út nhé ! Bia Bia Bia

friendship

Binh Nhất
Cháu chào chú Út. hi hi hi
Anh Giangsách và cháu đều may mắn nhận được giải bóc thăm phiếu ủng hộ Đà Nẵng Open 2012 nên xin được ủng hộ quỹ mở rộng vòng tay 3 miếng mặt vợt mới 100%. (2 miếng Andro nightmare và 1 miếng KTS Mach stage 3)
Chú xem có trường hợp nào khó khăn thì giải quyết chú nhé !
Chăc là chiều nay hoặc sáng mai cháu sẽ chuyển fax nhanh vào cho chú ! Bia Bia Bia Bia

Cháu có gọi bên chuyển fax nhanh nhưng họ hẹn mai mới đến lấy. Có gì cháu sẽ alo cho chú Út nhé ! Bia Bia Bia

Friendship đợt này nhận thêm dịch vụ chuyển phát rất nhanh; đã cầm 3 miếng mặt vợt của haichoc, CN này vào đến SG sẽ chuyển đến bác NTBB. Hihi chưa gặp bác NTBB bao giờ nhưng nghe đến NTBB là thấy thân quen rùiBiaBiaBia

NTBB

Super Moderators
Friendship đợt này nhận thêm dịch vụ chuyển phát rất nhanh; đã cầm 3 miếng mặt vợt của haichoc, CN này vào đến SG sẽ chuyển đến bác NTBB. Hihi chưa gặp bác NTBB bao giờ nhưng nghe đến NTBB là thấy thân quen rùiBiaBiaBia

Mình chưa gặp Friendship bao giờ nhưng mới nghe cái tên là thấy thân thiện rồi, hihi !!

Cảm ơn bạn đã nhiệt tình chuyển giùm. Nhất định gặp nhau là ..."đánh" nhá !

NTBB

Super Moderators
Vừa qua, nhân tiện có người quen về nước ăn tết, bạn Kỳ - Việt kiều Mỹ - đã ủng hộ Quỹ MRVT 9 miếng mút (<100%). TKMN xin được thay mặt Quỹ và nhân danh cá nhân chân thành cảm ơn hảo tâm của bạn Kỳ. Món quà ý nghĩa của bạn sẽ được chuyển đến tay những người cần được trợ giúp.

Món quà của bạn Kỳ gồm:
- 1 miếng Acuda S1 đỏ
- 1 miếng Acuda S1 turbo đen
- 1 miếng T 05 đỏ
- 2 miếng T05 đen
- 1 miếng Juic 999 Blite đen
- 1 miếng Nittaku Moristo RS đỏ
- 1 miếng Narucross tension đỏ
- 1 miếng Nitaku Refoma đỏ
- 1 Ruy băng dán viền vợt (hiệu Butterfly) dài 50cm.

NTBB

Super Moderators
Chiều nay, Mr. Huấn (friendship) vào TPHCM công tác và chuyển món quà của 2 bạn Hải choctietlon và Giangsach ủng hộ Quỹ MRVT. Đó là phần thưởng may mắn của 2 bạn khi trúng giải KK mua phiếu ủng hộ Đà Nẵng Open 2012.

Xin thay mặt Quỹ MRVT và nhân danh cá nhân được chân thành cảm ơn hảo tâm của 2 bạn.

(Cảm ơn Mr. Huấn đã chuyển giùm quà !)

bachikho

Đại Tá
Tặng quỹ 04 mút vợt cũ nhưng còn xài tốt: 1 mút ghép sriver đỏ, 1 mút ghép mark v đen, 1 mút mark v đỏ, 1 mút 729 đen (đã chuyển cho thủ kho miền bắc)
@NTBB: hòm thư bác đầy rùi, ko thể PM đc nữa

Last edited:

NTBB

Super Moderators
Tặng quỹ 04 mút vợt cũ nhưng còn xài tốt: 1 mút ghép sriver đỏ, 1 mút ghép mark v đen, 1 mút mark v đỏ, 1 mút 729 đen (đã chuyển cho thủ kho miền bắc)
@NTBB: hòm thư bác đầy rùi, ko thể PM đc nữa

Cảm ơn hảo tâm của bạn bachikho.

@All: Hiện trong kho miền Nam còn khá nhiều mút (cả mới và đã qua sử dụng nhưng còn tốt), và cả mút ghép mới nguyên các loại. ACE nào khó khăn hoặc thấy ai khó khăn cần trợ giúp thì cứ đề xuất, Quỹ sẽ gửi tặng. TKMN cũng sợ mút để lâu sẽ bị xuống cấp, phí đi.

saridao

Super Moderators
Cảm ơn hảo tâm của bạn bachikho.

@All: Hiện trong kho miền Nam còn khá nhiều mút (cả mới và đã qua sử dụng nhưng còn tốt), và cả mút ghép mới nguyên các loại. ACE nào khó khăn hoặc thấy ai khó khăn cần trợ giúp thì cứ đề xuất, Quỹ sẽ gửi tặng. TKMN cũng sợ mút để lâu sẽ bị xuống cấp, phí đi.

Bữa cháu có chat qua yahoo cho chú , chắc chú chưa đọc nên cháu post lên đây lại.
CLB cháu có e Huyền tay trái (từng tham gia giải gà). E là sinh viên mới tốt nghiệp (quê ở Bình Phước), hoàn cảnh gia đình cũng thuộc dạng khó khăn.
Từ trước tới giờ e giành tiền mua được 1 cốt buterfly primovittes cũ. Còn mặt thì được a e CLB AN Lộc đánh cũ cho Huyền dùng lại.
Hiện nay mặt của e đánh cũng đã cũ và chai, Huyền mới tốt nghiệp vừa ra trường nên xin việc hơi khó nên cũng chưa có tiền để mua.
Nhiều lần cháu nhắn Huyền xin quỹ MRVT nhưng e ngại và nói " sợ có nhiều ngừoi còn khó khăn hơn em: nên ko dám

Huỳen đánh rơ giật phải 1 càng rất tốt.
Hy vọng chú Út xem xét nếu gửi tặng e 1 miếng mút thì tốt quá....
Tks chú

Huyền mặc áo trắng, đứng thứ 3 từ phải sang trái (kế a Trung jiat dung dung)
Tấm hình nà chụp hơn 3 năm về trước lúc NBS xuống giao lưu với CLB

Last edited:

bazoka

Trung Sỹ
Trường hợp của em Huyền (Mr) mà Hải nói đúng là như vậy đó chú Út. Nếu không nhầm thì chú đã đánh giao lưu với em này tại An Lộc rồi đó, đặc điểm nhận dạng của em: người cao gầy, đánh tay trái, đứng 1 bên bàn và giật FH kết thúc.
Nếu có time mời chú xuống AL giao lưu và nhân tiện tặng mút luôn là hợp lý nhất.
Hải saridao setup đi nhé :)

NTBB

Super Moderators
Bữa cháu có chat qua yahoo cho chú , chắc chú chưa đọc nên cháu post lên đây lại.
CLB cháu có e Huyền tay trái (từng tham gia giải gà). E là sinh viên mới tốt nghiệp (quê ở Bình Phước), hoàn cảnh gia đình cũng thuộc dạng khó khăn.
Từ trước tới giờ e giành tiền mua được 1 cốt buterfly primovittes cũ. Còn mặt thì được a e CLB AN Lộc đánh cũ cho Huyền dùng lại.
Hiện nay mặt của e đánh cũng đã cũ và chai, Huyền mới tốt nghiệp vừa ra trường nên xin việc hơi khó nên cũng chưa có tiền để mua.
Nhiều lần cháu nhắn Huyền xin quỹ MRVT nhưng e ngại và nói " sợ có nhiều ngừoi còn khó khăn hơn em: nên ko dám

Huỳen đánh rơ giật phải 1 càng rất tốt.
Hy vọng chú Út xem xét nếu gửi tặng e 1 miếng mút thì tốt quá....
Tks chú

Huyền mặc áo trắng, đứng thứ 3 từ phải sang trái (kế a Trung jiat dung dung)
Tấm hình nà chụp hơn 3 năm về trước lúc NBS xuống giao lưu với CLB

Trường hợp của em Huyền (Mr) mà Hải nói đúng là như vậy đó chú Út. Nếu không nhầm thì chú đã đánh giao lưu với em này tại An Lộc rồi đó, đặc điểm nhận dạng của em: người cao gầy, đánh tay trái, đứng 1 bên bàn và giật FH kết thúc.
Nếu có time mời chú xuống AL giao lưu và nhân tiện tặng mút luôn là hợp lý nhất.
Hải saridao setup đi nhé :)

Mình nhớ rồi. Đúng là mình và cháu Huyền đã giao lưu với nhau 1 trận hôm CLB Tám Râu xuống An Lộc cách đây mấy năm.
Không sao Hải ơi ! Các bạn đó thực sự khó khăn thì chú cháu mình giúp thôi, có gì đâu. Cháu hẹn với Huyền hôm nào ở đâu đó cho tiện, mấy chú cháu làm vài séc và chú sẽ thay mặt Quỹ tặng bạn ấy 1 cặp mút. Nhờ Hải "bố trí" giùm nha !

Cupid0104

Binh Nhì
Rất xin lỗi các bác, các chú, và mọi người vì sự chậm trễ của cháu!

Hai em Võ Hoàng Ngọc và Võ Hoàng Bích đã nhận được mặt vợt do quỹ gửi tặng từ ngày 20-01-2013!

Cháu xin cảm ơn Các bác các cô, các chú và các anh chị!

Chúc mọi người luôn Mạnh khỏe và Hạnh phúc!

tla

Super Moderators
Sáng nay em nhận được gói chuyển phát nhanh từ Hải Phòng lên, ngoài bì ghi người gửi là bạn Nguyễn Hữu Thắng - số 22/140 Đình Đông - Đông Hải - Lê Chân - Hải Phòng, bên trong có 4 mặt mút như hình:

Xin cảm ơn tấm lòng của bạn.

SouSou

Binh Nhì
@All: Hiện trong kho miền Nam còn khá nhiều mút (cả mới và đã qua sử dụng nhưng còn tốt), và cả mút ghép mới nguyên các loại. ACE nào khó khăn hoặc thấy ai khó khăn cần trợ giúp thì cứ đề xuất, Quỹ sẽ gửi tặng. TKMN cũng sợ mút để lâu sẽ bị xuống cấp, phí đi.[/QUOTE]

Trường hợp này mình đã đề xuất nhiều lần và quỹ cũng đã trợ cấp nhiều lần , nhưng vì quân số quá đông , nay một lần nữa mình lại xin quỹ trợ cấp thêm cho các em nhỏ khuyết tật đang tập luyện bóng bàn một số mút cũ . và nếu có thêm cốt vợt thì cũng xin quỹ ủng hộ thêm, vì mười mấy em mà hiện tại chỉ có 5 cốt do quỹ trợ giúp , nếu Bác NTBB và các anh em có thời gian hôm nào mình tổ chức đến thăm nơi các em tập luyện địa chỉ : Trường nuôi dạy trẻ em mồ côi khuyết tật xã Xuân Thới Thượng Hóc Môn .do các Thầy ở Tân Bình dến tận trường để tập bóng bàn cho các em.

NTBB

Super Moderators

Trường hợp này mình đã đề xuất nhiều lần và quỹ cũng đã trợ cấp nhiều lần , nhưng vì quân số quá đông , nay một lần nữa mình lại xin quỹ trợ cấp thêm cho các em nhỏ khuyết tật đang tập luyện bóng bàn một số mút cũ . và nếu có thêm cốt vợt thì cũng xin quỹ ủng hộ thêm, vì mười mấy em mà hiện tại chỉ có 5 cốt do quỹ trợ giúp , nếu Bác NTBB và các anh em có thời gian hôm nào mình tổ chức đến thăm nơi các em tập luyện địa chỉ : Trường nuôi dạy trẻ em mồ côi khuyết tật xã Xuân Thới Thượng Hóc Môn .do các Thầy ở Tân Bình dến tận trường để tập bóng bàn cho các em.[/QUOTE]

Cảm ơn bác Sousou !

Sáng nay TKMN cũng có cuộc noí chuyện với thầy Duy (HLV của CLB tân Bình) về trường hợp này. Và thống nhất là sau tết sẽ rà soát lại trang thiết bị tập luyện của các em nhóm KT Hóc Môn để có những đề xuất trợ giúp tiếp tục để chuẩn bị cho các em vào đợt tập huấn cho giải KT toàn quốc năm nay (vào khoảng đầu tháng 7).

Trau_CoDoc

Trung Uý
Cháu chào chú Út ( quỹ MRVT). Chắc cháu k cần giới thiệu nữa chú nhỉ? Hi. Vì cháu cũng tham gia DĐ đc 1 thời gian khá dài rồi. Cháu có chuyện cần chú và quỹ MRVT giúp đỡ ạ.
Chả là cháu có 1 người bạn học cùng hồi cấp 3. Bạn ấy học giỏi. Tuy chơi bóng bàn không giỏi nhưng rất đam mê. Giờ đang là SV năm cuối của trường ĐH Giao Thông (Cho phép cháu không nêu tên ạ). Do không có điều kiện nên bạn ấy vẫn đang đánh 1 cây 729 cũ mèm, hết ma sát và thậm chí không bóc nổi mút ra khỏii cốt nữa. Vừa rồi về nhìn cây vợt của bạn ấy thảm hại quá. Sắp học xong rồi nên bạn ấy muốn cháu tập cho 1 chút cơ bản cho chóng lên tay nhưng khổ nỗi cái vợt của bạn ấy không đôi công nổi nữa chú ạ. Vì bạn ấy đánh mặt hết ma sát lâu rồi nên chỉ biết gò thôi. Nên cháu tư vấn cho bạn ấy đánh BH là mặt gai thủ. Cháu cũng đã chuẩn bị được cho bạn ấy 1 mặt FH: Palio Marco Era và BH : mặt gai 755. Nhưng còn thiếu 1 cái cốt để dán vào nữa ạ. Hôm nay cháu viết bài này mong chú Út và quỹ MRVT xem xét và giúp đỡ cho bạn cháu 1 cây cốt là loại để đánh giai thủ thì càng tốt ạ. Nếu không chỉ cần 1 cây cốt thật bình thường thôi cũng được ạ. Thay mặt bạn. Cháu xin cảm ơn chú và quỹ MRVT trước ạ.
Cháu tên là Dũng. SĐT: 0165.70.30.700 Có gì chú sms cho cháu với ạ. Cảm ơn chú Út và quỹ MRVTnhiều!!!

anluongiaobong

Thượng Sỹ
Rất xin lỗi các bác, các chú, và mọi người vì sự chậm trễ của cháu!

Hai em Võ Hoàng Ngọc và Võ Hoàng Bích đã nhận được mặt vợt do quỹ gửi tặng từ ngày 20-01-2013!

Cháu xin cảm ơn Các bác các cô, các chú và các anh chị!

Chúc mọi người luôn Mạnh khỏe và Hạnh phúc!

hê hê.2 cún này ở nhà không biết đánh tn rồi sư phụ.

Bình luận từ Facebook