PingSkillS - Master Classes (các mức độ nâng cao) có phụ đề tiếng Việt

NTBB

Super Moderators
Các bác cho e hỏi là tất cả các video này trước đây đều xem được nhưng bây giờ được yout thông báo là vi phạm và không xem được. Cho e hỏi co cách nào xem các video này không ạ. Thanks
@ cđ dược phú thọ: Sang FB coi đi bác cđ dược phú thọ ơi. Mình đăng dần lên sang bên đó, cả các video chưa làm phụ đề.

NTBB

Super Moderators
Mấy anh em Ban biên tập phụ đề PingSkillS ơi ! Hãy cùng nhau làm tiếp phụ đề cho bộ tài liệu này đi. Rất nhiều người mong mỏi xem tiếp các video còn lại đó (trong đó có ... mình, hihi !). Những chinguyen, trainee, hongmai... đâu hết rùi???

Last edited:

Trainee

Đại Tá
Mấy anh em Ban biên tập phụ đề PingSkillS ơi ! Hãy cùng nhau làm tiếp phụ đề cho bộ tài liệu này đi. Rất nhiều người mong mỏi xem tiếp các video còn lại đó (trong đó có ... mình, hihi !). Những chinguyen, trainee, hongmai... đâu hết rùi???
Cháu không đủ khả năng nghe chú ơi. Có tâm, nhưng không đủ tầm! :(

unlucky_child

Đại Uý
Cháu vào FB của bác nhưng mục video không thấy có bác ạ!?

Mình vào cũng ko thấy, chắc bác ý để chế độ friends thôi thì phải. Vào kb cái :p

Trainee

Đại Tá
Cháu vừa vào xem lại, hiện giờ cũng hết thời hạn mua account premium của Thầy thụy rồi chú @NTBB ạ.
Ngày trước mình không ai download hết thì phải?

NTBB

Super Moderators
Cháu vừa vào xem lại, hiện giờ cũng hết thời hạn mua account premium của Thầy thụy rồi chú @NTBB ạ.
Ngày trước mình không ai download hết thì phải?
Chú có tranh thủ down về được khá nhiều video. Chú đang đăng lại bên FB. Chắc mấy chú cháu qua đó cùng nhau làm tiếp đi. Chứ ko thì phí quá !

ngochuongnt

Trung Uý
Bác ơi cháu vào mục video chỉ thấy có 1 vide của pingskill (Các tùy chọn trả giao bóng thôi ạ). Bác có upload lên đâu được không cho cháu dowload với. Cảm ơn bác

Bình luận từ Facebook