Phim bóng bàn mới: Người Chicago

admin

Administrator
Staff member
Thông báo với toàn thể anh chị em bà con quan tâm đến bộ phim Người Chicago, ngày hôm nay tập cuối của phần 1 sẽ được quay tại trường quay Hạ Đình ( Thanh Xuân).
Thời gian bắt đầu từ 16h30 phút
Theo kịch bản hôm nay sẽ diễn ra 10 hiệp đấu giữa Người Chicago với các đấu sĩ Hà Thành.

Nhân vật chính diện hôm nay sẽ được công bố chính thức.
Bài hát được sử dụng cho tâp phim hôm nay sẽ là Tiễn bạn lên đường.

Danh sách các trận đấu sẽ tiếp tục được cập nhật từ giờ đến 16h chiều, xin mời anh em vào đây đăng ký nhé

hoanganhauto

Thượng Sỹ
Tập phim này để chia tay người Chicago về lại phương Nam sau chuyến phiêu lưu về phương Bắc. Làm cho công chúng cảm thấy lưu luyến khôn cùng. Cuộc vui nào cũng đến lúc tàn, bộ phim nào khi diễn ra thì cũng sẽ đến hồi kết (tuy chỉ hết phần 1 thôi). Hy vọng sẽ có cái kết có hậu cho Người Chicago và toàn thể anh em đóng tập cuối này.
Bài hát tiễn bạn lên đường được sử dụng trong tập phim chiều nay
[video=youtube_share;Qcp9sMuvi3c]http://youtu.be/Qcp9sMuvi3c[/video]

ruoubakich

Trung Tá
Tập phim này để chia tay người Chicago về lại phương Nam sau chuyến phiêu lưu về phương Bắc. Làm cho công chúng cảm thấy lưu luyến khôn cùng. Cuộc vui nào cũng đến lúc tàn, bộ phim nào khi diễn ra thì cũng sẽ đến hồi kết (tuy chỉ hết phần 1 thôi). Hy vọng sẽ có cái kết có hậu cho Người Chicago và toàn thể anh em đóng tập cuối này.
Bài hát tiễn bạn lên đường được sử dụng trong tập phim chiều nay
[video=youtube_share;Qcp9sMuvi3c]http://youtu.be/Qcp9sMuvi3c[/video]
Cảm ơn bạn nhé ! Bài hát hay quá , mình mới nghe lần đầu . Đúng là người ngoại quốc Chicago hạnh phúc thật .

Drhongson

Đại Tá
Thông báo với toàn thể anh chị em bà con quan tâm đến bộ phim Người Chicago, ngày hôm nay tập cuối của phần 1 sẽ được quay tại trường quay Hạ Đình ( Thanh Xuân).
Thời gian bắt đầu từ 16h30 phút
Theo kịch bản hôm nay sẽ diễn ra 10 hiệp đấu giữa Người Chicago với các đấu sĩ Hà Thành.

Nhân vật chính diện hôm nay sẽ được công bố chính thức.
Bài hát được sử dụng cho tâp phim hôm nay sẽ là Tiễn bạn lên đường.

Danh sách các trận đấu sẽ tiếp tục được cập nhật từ giờ đến 16h chiều, xin mời anh em vào đây đăng ký nhé

Nay bận rồi không ra chia tay với Bình ni được xin cáo lỗi. Chúc Bình ni ra đi chân cứng đá mềm.
Hẹn gặp lại sớm.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Hôm nay mình gặp vấn đề về sức khoẻ nên không qua chia tay Bình được. Chúc cậu đi đến nơi, về đến chốn. Mang theo nhiều kỷ niệm đẹp của anh em đất Hà Thành. Mong sớm gặp lại cậu. Lời bài hát " Tiễn bạn lên đường" cũng là lời chia tay và món quà ý nghĩa nhất Tuấn 7 gửi đến Bình. Chúc Bình sức khoẻ, hạnh phúc và thành đạt!!! Rồi anh em sẽ sớm gặp lại nhau!

hoanganhauto

Thượng Sỹ
Cảm ơn bạn nhé ! Bài hát hay quá , mình mới nghe lần đầu . Đúng là người ngoại quốc Chicago hạnh phúc thật .

CHú Lương còn nhớ cháu không? hôm CHú vào Sài Gòn , Cháu được trò chuyện với Chú lúc Chú ở Sân Hoa Lư ( Cháu hỏi Chú tình hình phong trào sinh hoạt bóng bàn của anh em ngoài Bắc ở các CLB ấy Chú.....hihihi). Một người rất dễ mến, gần gủi và rất hòa nhã. Hy vọng một ngày không xa sẽ gặp lại Chú! Chúc CHú luôn sức khỏe và luôn nhiệt huyết cùng trái bóng nhựa Chú nhé!

Thanh Tùng

Trung Sỹ
Bác Dũng mà rảnh mai qua BK chỉ đạo chiến thuật cho em 1 tý nha Bác!!! Gai góc hay quá!!! Quý cái tình cảm chân thành và văn hoá phương xa!

Hôm nào vào Sài Thành đc thì anh em mình làm vài cốc anh nhé ! em tuy đánh dở nhưng uống bia cũng không đến nỗi nào ! kekekeke

tuấn số 7

Thiếu Uý
Hôm nào vào Sài Thành đc thì anh em mình làm vài cốc anh nhé ! em tuy đánh dở nhưng uống bia cũng không đến nỗi nào ! kekekeke

Cám ơn Tùng nhiều!!! Nhất định có dịp vô Nam Tuấn sẽ gọi cho Tùng. Tùng có dịp ra Hà Nội gọi cho Tuấn nhé! Thanks!!!

ruoubakich

Trung Tá
CHú Lương còn nhớ cháu không? hôm CHú vào Sài Gòn , Cháu được trò chuyện với Chú lúc Chú ở Sân Hoa Lư ( Cháu hỏi Chú tình hình phong trào sinh hoạt bóng bàn của anh em ngoài Bắc ở các CLB ấy Chú.....hihihi). Một người rất dễ mến, gần gủi và rất hòa nhã. Hy vọng một ngày không xa sẽ gặp lại Chú! Chúc CHú luôn sức khỏe và luôn nhiệt huyết cùng trái bóng nhựa Chú nhé!

A chú nhớ rồi , hôm đó ngồi nói chuyện vói cháu cả Cường anti nữa , thú thật mong cháu thông cảm , vừa nói chuyện vừa theo dõi trận đấu ( chú ít xem trực tiếp nên máu xem ) có thể có lúc lơ đãng cháu à . Hai năm nữa chú vào hoặc cháu ra Quảng Ninh sẽ alo làm vài trận nhé .

hoanganhauto

Thượng Sỹ
A chú nhớ rồi , hôm đó ngồi nói chuyện vói cháu cả Cường anti nữa , thú thật mong cháu thông cảm , vừa nói chuyện vừa theo dõi trận đấu ( chú ít xem trực tiếp nên máu xem ) có thể có lúc lơ đãng cháu à . Hai năm nữa chú vào hoặc cháu ra Quảng Ninh sẽ alo làm vài trận nhé .

Dạ! hôm đó cả CHú và cháu đều máu cả, cháu cổ vũ Hoàng Hoa Thám nên đến giờ thi đấu lo xem nên Chú và Cháu không có dịp trò chuyện nhiều. Nhất định vậy Chú nhé!

scubi06

Super Moderators
Sau buổi giao lưu với CLB Hải Thịnh - Hạ Long vào chiều thứ 7, sáng hôm sau đoàn làm phim quyết định thuê riêng một chiếc tầu lớn loại 2 tầng làm trường quay cho Người Chicago ngoài Vịnh.

Bến tầu Bãi Cháy:

Ruahoguom

Thiếu Uý
Trông người chicago vậy thôi mà cởi áo ra đọ bụng thì ăn đứt TS7!
Sau các tập đầu và giữa quá hoành tá tràng thì tối qua tại Hạ đình sới đoàn làm phim quay tập cuối như..........hết nhà tài trợ!
Ruahoguom qua đó tranh thủ đã nhặt được ít gai của vợt chicago!

Bình luận từ Facebook