Phim bóng bàn mới: Người Chicago

Nguoi_Chicago

Trung Sỹ
Sự hấp dẫn của các chương trình truyền hình thực tế là ở chỗ kịch bản được viết chớp nhoáng tại trường quay, đạo diễn thì chỉ đạo từ xa, diễn viên là người được chủ động xử lý kịch bản sao cho hợp tình hợp lý. Người Chicago "ở bển" nên quen có sao nói vậy người ơi, mình hay mình phải chịu, muốn mời bia anh em nhưng mà sự mong muốn không giải quyết được vấn đề, phải có hành động cụ thể. Bước vào trận đấu với tâm thế gọi là giao lưu cho thắm tình anh em, người Chicago khi khởi động không giật vào quả nào, Hoa Tà thì Tái Thế nên hỏi rằng muốn uống thuốc Nam không? Vẫn với niềm tin rằng như vậy sẽ mang đến niềm vui cho Người Tử Tế, vào trận thực tế thì người Chicago không giật quả nào vì không ngờ Người Tử Tế quá ư là...tử tế nên đánh bóng toàn rút lưới và ra biên. Cảm thấy lòng tốt của mình không được đặt đúng chỗ, nên thôi thì nhân đây cho bạn mình trở về đúng giá trị bản thân, sự thật thì mất lòng, nhưng để bạn mình tốt hơn đành phải mang tiếng xấu cho bạn mình 3 bát cháo hành. Bóng bay qua bàn rồi sẽ qua, bia vào dạ dày rồi cũng ra, chỉ có tình người còn đọng lại. Cảm ơn Người Tử Tế đã nhường trước 2 chiêu và nhướng luôn 3 ván cho cuộc vui thêm nồng nàn, ngủ ngon nhé những người bạn của tôi!

thequang_bocthep

Trung Sỹ
May cho Kim Dung là sinh ra tại Trung Quốc, nếu sinh ra tại Việt Nam thì mức độ nổi tiếng xếp sau các bác diến đàn. Không biết các bác học trường nào ra mà viết văn hay thật, thi đấu bóng bàn mà viết như tiểu thuyết kiếm hiệp.

admin

Administrator
Staff member
Em k biết hoá ra cậu Bình Ni ra Hà Nội là để quay phim nên đã lỡ lời thách đấu cậu ta vì tình cảm!!! Mong các bác riêng chương trình ngày mai để diễn viên chính được nghỉ quay 1 hôm mà thi đấu với em nhé các bác! Thanks!

Toàn bộ chuyến đi lần này của Người Chicago đều được lên hình Tuấn ạ. Vậy là vô tình Tuấn trở thành diễn viên bất đắc dĩ rồi. Thôi thì theo dòng đời xô đẩy vậy, chiều nay cố gắng đánh rụng gai Nhật nhé. Trận chiều nay cho anh đứng thêm cửa Tuấn 10 bia để động viên.

Bên cạnh trận T7 vs Bình Ni chiều nay theo kịch bản còn có trận copy đơn Dũng chuối + Chung Bát Tràng hạ gục Thuận thịt chó + Trần Thế Long với tỉ số 3-1.

Nghe đồn ngoài ra sẽ còn phát sinh rất nhiều trận giải quyết ân oán giữa Spy, Hangruoi, LLTT, Dũng photino, Nam bầu, Hải chọc ... nữa

Địa điểm anh em đều thống nhất là sẽ dời sang trường quay Thanh Xuân ( Duy Hưng ) bà con nhé.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Toàn bộ chuyến đi lần này của Người Chicago đều được lên hình Tuấn ạ. Vậy là vô tình Tuấn trở thành diễn viên bất đắc dĩ rồi. Thôi thì theo dòng đời xô đẩy vậy, chiều nay cố gắng đánh rụng gai Nhật nhé. Trận chiều nay cho anh đứng thêm cửa Tuấn 10 bia để động viên.

Bên cạnh trận T7 vs Bình Ni chiều nay theo kịch bản còn có trận copy đơn Dũng chuối + Chung Bát Tràng hạ gục Thuận thịt chó + Trần Thế Long với tỉ số 3-1.

Nghe đồn ngoài ra sẽ còn phát sinh rất nhiều trận giải quyết ân oán giữa Spy, Hangruoi, LLTT, Dũng photino, Nam bầu, Hải chọc ... nữa

Địa điểm anh em đều thống nhất là sẽ dời sang trường quay Thanh Xuân ( Duy Hưng ) bà con nhé.

Thôi thì em đành là diễn viên bất đắc dĩ thôi bác. Nhưng cái vụ làm rụng gai cậu Bình nghe hơi khó vì bác nhìn gương cậu LLTT đó. Tuyên bố cho rụng gai nhưng lại bị đi 3 bát k hành. Hic.

bác chó cắn áo rách lại trêu em rồi, trong khi chưa khôi phục được dữ liệu cũ thì không được viết bài mới à?

topic này kỳ lạ lắm sao bác? chắc bác không biết người chicago là nhân vật chính trong câu chuyện mà em đang xây dựng và cũng là một hot boy trên Diễn đàn, người được anh em bóng bàn cả nước quan tâm, em cũng chỉ muốn cập nhật thông tin chuyến đi của Bình Ni mà thôi.

còn việc đưa tin bằng tên gì không quan trọng đâu bác, nội quy Diễn đàn không cấm admin được viết truyện hay đưa tin, chỉ cấm lập nick ảo vào trêu ghẹo mọi người thôi bác ạ.

Em cũng có ý gì đâu, cứ nghĩ là anh Admin hay các anh SM 1 2 3 chỉ làm các công việc to tướng thôi, chứ làm công việc lăng-xê khách như thế này em chưa thấy bao giờ cả.
Em cứ nghĩ dư nào em nói thế, các anh thông cảm cho em. Chúc các anh khỏe và vui vẻ.

admin

Administrator
Staff member
Em cũng có ý gì đâu, cứ nghĩ là anh Admin hay các anh SM 1 2 3 chỉ làm các công việc to tướng thôi, chứ làm công việc lăng-xê khách như thế này em chưa thấy bao giờ cả.
Em cứ nghĩ dư nào em nói thế, các anh thông cảm cho em. Chúc các anh khỏe và vui vẻ.

Trên diễn đàn này không có việc nào to hay nhỏ đâu bác, chỉ có việc nên làm hay không nên làm thôi ạ.
Đây là sân chơi để anh em vào xả strees thôi, không nên quan trọng hóa quá bác ạ.
Bác gọi việc này là lăng xê thì nặng nề quá.

Tất nhiên anh em trong BQT dù có vui chơi cũng không được quên nhiệm vụ mà mình đã nhận được và không được phụ lòng tin của mọi người.
Anh em BQT vẫn nhắc nhau điều đó bác cứ yên tâm. Hôm nào mời bác đi chơi cùng bọn em thì sẽ hiểu nhau thôi.
Chiều nay anh em giao lưu ở Duy Hưng, còn ngày mai ở Quảng Ninh đó xin mời bác.

Còn vấn đề cái nickname của bác nghe không hay lắm đâu, em đề nghị bác bỏ đi nhé, dễ gây hiểu lầm cho anh em lắm.

Thân

hoanganhauto

Thượng Sỹ
Tình hình bộ phim Người CHicago nhiều tập thế nào rồi nhỉ! Nghĩ chắc bây giờ,toàn bộ anh em diễn viên và ekip bộ phim đang tấm bia và tận hưởng hương vị cuộc sống đây???? Chiều nay anh Người Chicago thể hiện thế nào anh Tuấn number seven ơi????

tuấn số 7

Thiếu Uý
Giờ này chắc cuộc chiến đã ngã ngũ, k biết ai là người được quyền tuyên bố ầm ĩ nhỉ?????

Mai sẽ có Video tường thuật đó Bác. Hehe. Ai thua au thắng thì vẫn vui. Em đang ngồi ăn xôi Yến mà trên đường về có người nói em là " Ngộ Không". Hehe. Buồn cười quá mà vẫn phải cười đó bác. Hehe.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Mai sẽ có Video tường thuật đó Bác. Hehe. Ai thua au thắng thì vẫn vui. Em đang ngồi ăn xôi Yến mà trên đường về có người nói em là " Ngộ Không". Hehe. Buồn cười quá mà vẫn phải cười đó bác. Hehe.

Ăn 1 mình mà cũng kể.hê hê...;);)

scubi06

Super Moderators
Tập 4: Người Chicago tại Hạ Long
Đạo diễn: nickchuoinhat, cùng ekip: scubi06, tý hay và KunKa

Một số hình ảnh tại CLB Hải Thịnh:
Người Chicago và chú Lương ruoubakich

choctietlon

Super Moderators
Nickchuoinhat và chị Thanh béo (vô địch hạng C Quảng Ninh năm 2010):
[/url]

Chiêu giao bóng này biến ảo khôn lường, đố bác nào biết bóng xoáy gì đấy??? Nhìn hoa cả mắt cứ tưởng chị này đang đi quyền;););););)

photino_D3B

Trung Sỹ
scubi06; KunKa và con gái anh Thanh râu: [img said:
http://no2.upanh.com/b5.s28.d1/e220def9eca693b6b7222f74a2b0f97d_47215002.img0789.jpg[/img][/url]
Cô bé này nhìn khà giống con zai. Tuần trước E xuống QN đã gặp ở clb vườn đào! Đánh khá hay đấy chứ giật thuận tay rất xoáy tuy hơi nhẹ.

Bình luận từ Facebook