Phân biệt xoáy ngang lên và ngang xuống!!!

tosiosHD

Đại Tá
e quan trọng nhất mút đỏ thôi. mút đen ko để ý lắm. e dùng combom Vis để tập. nói thật với bác e đang bị loạn đau nên tạm thời sử dụng các combo quen thuộc đã. hì
Haha. Chú sử dụng liền lúc 4 combo khác nhau hoàn toàn thế kia thì kiểu gì chẳng bị loạn đao?

wh_qn87

Đại Tá
Haha. Chú sử dụng liền lúc 4 combo khác nhau hoàn toàn thế kia thì kiểu gì chẳng bị loạn đao?
e còn cho đi mượn 1 cây Gergery và Jun chưa thèm đòi về cơ. sáng nay mới lấy cái Yinhe N-2 của 1 bác trong tp HCM nữa. hehe. e chơi kém nên nhiều lúc mua về ko chơi thì ngắm a ah.

tosiosHD

Đại Tá
e còn cho đi mượn 1 cây Gergery và Jun chưa thèm đòi về cơ. sáng nay mới lấy cái Yinhe N-2 của 1 bác trong tp HCM nữa. hehe. e chơi kém nên nhiều lúc mua về ko chơi thì ngắm a ah.
OK. Chơi ko giỏi nhưng trải nghiệm giỏi, biết nhiều...sau này đúc rút kinh nghiệm rồi chia sẻ cho anh em khác cũng là 1 thành công rồi đấy.

wh_qn87

Đại Tá
OK. Chơi ko giỏi nhưng trải nghiệm giỏi, biết nhiều...sau này đúc rút kinh nghiệm rồi chia sẻ cho anh em khác cũng là 1 thành công rồi đấy.
e nọ e gặp 1 a cùng clb với a đấy. bác ấy thịt e 3-1. hì. a và a ấy thế nào ? a ấy đây này

tosiosHD

Đại Tá
gặp nhau bên HP a ah. e sang đó chơi với các a hội Trieber K. a ngang với a ấy thì e ko phải là đối thủ của a rồi. hehe
Haha. Gặp nhau trận đầu mà em. Anh năm ngoái xem em thi đấu rồi, anh nghĩ rằng em vẫn trên cơ @drsan và anh đấy. Chắc do em lạ bóng hoặc kỵ rơ gì đó thôi.

wh_qn87

Đại Tá
Haha. Gặp nhau trận đầu mà em. Anh năm ngoái xem em thi đấu rồi, anh nghĩ rằng em vẫn trên cơ @drsan và anh đấy. Chắc do em lạ bóng hoặc kỵ rơ gì đó thôi.
năm ngoái trận e thắng a @ltdung là do a ấy nhường và có chút xuất thần thôi. Hôm trc e bị a @drsan bạt ầm ầm. sợ quá. thua !

docmaorg

Đại Tá
Nói chung nếu đẳng hơn thì người ta giao bóng khó đoán, và vẫn lừa được mình.
Còn cùng đẳng mà ăn giao bóng thì quả giao bóng của họ quá hay, nhưng đánh vài trận quen giao bóng bắt được rồi thì họ lại thua mình.
Khi không đọc được giao bóng thì cứ ngắm giữa bàn mà đặt lại.
Còn theo cá nhân mình, bóng ngang lên và ngang xuống khi giao thì điểm rơi, và tốc độ khó mà giống nhau được, nếu chưa bắt giao bóng quen bạn nên quan sát kỹ người giao bóng ở vị trí người xem, khi họ đánh với đối thủ khác và rút kinh nghiệm dần thôi.

Trắng Đen

Thượng Tá
1. Cử 1-3 em xinh tươi ngồi quay video clip, full HD, 3 phía quanh anh í. Đem về bật chế độ slow speed xuống mà xem phân tích.
2. Thử tăng thêm lực cú giật để phá xoáy nó xem được ko :D(cái này ngu ý của thôi)

Bình luận từ Facebook