Palio Blitz/Aeolus vs Tenergy

sytrieuftu

Trung Sỹ
Cái này chỉ áp dụng được với người chơi 2 mút giống nhau thôi bác. Tôi và nhiều người hay có cái trò 2 mặt là 2 mút khác nhau, nên đổi đánh sẽ ko thích tay nữa.

Tôi oánh 2 mút khá tương đồng,có độ cứng tương đối như nhau nên ok (fh: power grip, bh: grip or powersponge). còn bác chủ top đánh T05 và T80 thì cũng có thể thay nhau được mà.

bantaylua

Đại Uý
Tôi oánh 2 mút khá tương đồng,có độ cứng tương đối như nhau nên ok (fh: power grip, bh: grip or powersponge). còn bác chủ top đánh T05 và T80 thì cũng có thể thay nhau được mà.
Nếu vậy thì có 1 cách còn nhanh h9wn dán lại mút. Bác chỉ cần xoay vợt cái là xong, vì 2 bên mặt vợt là đối xứng nên chả cần dán lại để đảo làm gì.

Manh.MTA

Trung Sỹ
Bác cứ ra phố bóng bàn, chọn khéo thì cũng đc mặt ngon chỉ 500k, oánh tẹt bô 6 tháng hoặc hơn rồi thay, ko biết bác tập tành thế nào chứ em cũng 1 ngày thời gian tiếp bóng khoảng 2 tiếng mà 3 tháng hơn rồi mặt vẫn ngon, vẫn cắn xoáy như thường, rìa do ít va chạm nên ít sứt, mà có sứt cũng chả ảnh hưởng gì mấy.
Bác đánh xong hà hơi lau sạch hoặc lấy mút ẩm lau đi, sau đó để cho khô, đặt 2 miếng phim bảo vệ mặt vợt (có thể tự chế bằng cách cắt túi clear-bag) sau đó đút bao, đảm bảo mặt vợt của bác lúc nào cũng ngon lành cành đào

Trainee

Đại Tá
Bác cứ ra phố bóng bàn, chọn khéo thì cũng đc mặt ngon chỉ 500k, oánh tẹt bô 6 tháng hoặc hơn rồi thay, ko biết bác tập tành thế nào chứ em cũng 1 ngày thời gian tiếp bóng khoảng 2 tiếng mà 3 tháng hơn rồi mặt vẫn ngon, vẫn cắn xoáy như thường, rìa do ít va chạm nên ít sứt, mà có sứt cũng chả ảnh hưởng gì mấy.
Bác đánh xong hà hơi lau sạch hoặc lấy mút ẩm lau đi, sau đó để cho khô, đặt 2 miếng phim bảo vệ mặt vợt (có thể tự chế bằng cách cắt túi clear-bag) sau đó đút bao, đảm bảo mặt vợt của bác lúc nào cũng ngon lành cành đào
Thế này bạn tập múa quạt chứ đánh đấm chi.
Mặt SP A+ của PBB gắn cốt hôm 10/8 này, giờ cho bạn chiêm ngưỡng.
Hôm qua nó còn kém em Bạch Tuyết tý, này thì còn hơn 1 phát luôn, 7 lỗ nhỏ 2 lỗ to, chứ chẳng phải 1! :(

Nếu đánh BH thì cũng chỉ tầm 4 tháng là hình dạng nó cũng sẽ như thế này thôi, mặt mòn hơn tý. Đánh tẹt bô 6 tháng mà vẫn ổn thì là do bác ngoáy bô dưỡng sinh là chính, bóng bánh gì! ;)

Mình đã sử dụng qua rất nhiều mút, nhưng nếu bạn sử dụng cốt bề mặt ngoài là limba thì blitz2010 là số một, ở câu lạc bộ mình 2 vdv sử dụng jun limited trc dùng tenergy sau nghe mình chuyển qua blitz thì ko dùng ten dc nữa vì ko đủ xoáy và độ bám, combo của mình maze 2 blitz2010 và topal 2 blitz2010 @wan

tiana

Thượng Sỹ
Cảm nhận giống mình về mút Made in Germany thế. Tới tháng thứ 3 là cái mặt nó như mặt mâm, chai ghê, bám có lẽ 80%, chỉ còn lực, lúc này chắc phải dán lại liên tọi!
Hàng Châu Âu mà xài bền như Ten thì ....................

Bình luận từ Facebook