Oldamultat - Lyon team D tham gia giải diễn đàn 2013

boizach_cp

Trung Sỹ
Haizzzzz nhức đầu vs mấy anh chị quá! Giải HN Pre này e giám chắc nếu có thể, mọi đội tham gia đều có những í đồ riêng of mình ngoài hi vọng giao lưu cọ sát, đội nào nói là k muốn dành giải! Đội Pluzzzz năm ngoái xếp hạng 4, năm nay họ đag cố gắng để nâng cao thứ hạng of mình lên! a thử nhìn 1 vòng quanh lượt về xem đc bao nhiêu đội k gọi thêm ng bổ sung! còn về 2 chú e nói thẳng, a đừng đánh giá thấp hạng D,có nói ntn các a,chị cũng k tin, nhưng bản thân 2 chú Điệp, Ngọc đã rất cố gắng mà cuối cùng vẫn rụng mất bao nhiêu trận, có nhiều trận ảnh hưởng trực tiếp đến kết qả chung of cả đội! a hỏi a Thắng xelu xem, năm đầu đánh cho Hồng Mai trình độ a ấy có kém j bjo k mà vẫn rụng như sung ở hạng D! Thắng thua ai cũng máu, ng nhờ 2 chú Điệp, Ngọc và bọn e lên cũng vậy thôi! Họ cũng là chỗ chân tình, đã mở lời nhờ 2 chú 2 chú cũng vì nể lên đành lên, e hỏi a nếu cứ duy trì đều đặn mỗi tuần lên mất 2 ngày công khoảng 500k thôi, đánh đều đặn đến hết năm, cái tiền 2 chú bị hụt đi sẽ là bao nhiêu! 2 con ng này ntn a chưa đủ quyền để nhận xét, a thử hỏi cả cái làng bóng bàn cp này ng ta tôn trọng,quý a hơn hay chú Điệp hơn!E nghĩ a k nên vì ch k liên qan đến mình mà vào ns nhữg câu qá nhiều ẩn ik k ra j đập vào mặt các chú như vậy! E thấy k hay lắm! Chào các bác,chú,anh,chị đội Lyon, 2 ae e cùng 2 chú cũng nhân tiện dịp này muốn giao lưu cùng clb mình thôi! vs chúng e đc có cơ hội đi đánh là tốt lắm r! mong mọi ng hiểu cho 2 chú và bọn e bc chân lên Hn đánh chưa trận nào giám vỗ ngực tự tin mình sẽ thắng cả! còn thắng hay thua phải sau trận đấu ms biết đc! Có j quá lời mong mọi ng bỏ qua! ps: Thank chú Thắng Râu vì thấy mọi ng căng thẳng quá nên ns chút cho hạ nhiệt! diễn đàn là mái nhà chung, nếu đội nào cũng ôm khư2 lấy topic of mình vậy chak cũng chẳng còn j thú vị nữa đúng k mọi ng! E xin hết! Chào mọi ng!

meoluoitmb

Đại Tá
Haizzzzz nhức đầu vs mấy anh chị quá! Giải HN Pre này e giám chắc nếu có thể, mọi đội tham gia đều có những í đồ riêng of mình ngoài hi vọng giao lưu cọ sát, đội nào nói là k muốn dành giải! Đội Pluzzzz năm ngoái xếp hạng 4, năm nay họ đag cố gắng để nâng cao thứ hạng of mình lên! a thử nhìn 1 vòng quanh lượt về xem đc bao nhiêu đội k gọi thêm ng bổ sung! còn về 2 chú e nói thẳng, a đừng đánh giá thấp hạng D,có nói ntn các a,chị cũng k tin, nhưng bản thân 2 chú Điệp, Ngọc đã rất cố gắng mà cuối cùng vẫn rụng mất bao nhiêu trận, có nhiều trận ảnh hưởng trực tiếp đến kết qả chung of cả đội! a hỏi a Thắng xelu xem, năm đầu đánh cho Hồng Mai trình độ a ấy có kém j bjo k mà vẫn rụng như sung ở hạng D! Thắng thua ai cũng máu, ng nhờ 2 chú Điệp, Ngọc và bọn e lên cũng vậy thôi! Họ cũng là chỗ chân tình, đã mở lời nhờ 2 chú 2 chú cũng vì nể lên đành lên, e hỏi a nếu cứ duy trì đều đặn mỗi tuần lên mất 2 ngày công khoảng 500k thôi, đánh đều đặn đến hết năm, cái tiền 2 chú bị hụt đi sẽ là bao nhiêu! 2 con ng này ntn a chưa đủ quyền để nhận xét, a thử hỏi cả cái làng bóng bàn cp này ng ta tôn trọng,quý a hơn hay chú Điệp hơn!E nghĩ a k nên vì ch k liên qan đến mình mà vào ns nhữg câu qá nhiều ẩn ik k ra j đập vào mặt các chú như vậy! E thấy k hay lắm! Chào các bác,chú,anh,chị đội Lyon, 2 ae e cùng 2 chú cũng nhân tiện dịp này muốn giao lưu cùng clb mình thôi! vs chúng e đc có cơ hội đi đánh là tốt lắm r! mong mọi ng hiểu cho 2 chú và bọn e bc chân lên Hn đánh chưa trận nào giám vỗ ngực tự tin mình sẽ thắng cả! còn thắng hay thua phải sau trận đấu ms biết đc! Có j quá lời mong mọi ng bỏ qua! ps: Thank chú Thắng Râu vì thấy mọi ng căng thẳng quá nên ns chút cho hạ nhiệt! diễn đàn là mái nhà chung, nếu đội nào cũng ôm khư2 lấy topic of mình vậy chak cũng chẳng còn j thú vị nữa đúng k mọi ng! E xin hết! Chào mọi ng!
=================================================
Thứ nhất: Xin nói cho câụ em biết là Thắng xelu đánh C cho đôị Hồng Mai nhé. Chủ lực luôn. Còn về trình độ, ngày âý khác hẳn, khác xa bây giờ nhé.
Thứ 2: Anh không cần biết và chẳng ai cần biết cũng như quan tâm xem 2 chú nhà em bỏ bao nhiêu ngày công, được gì và mất gì.
Thứ 3: Ai nói với chú anh đánh giá thấp hạng D vâỵ, ai nói vâỵ
Thứ 4: Anh ko hề xúc phạm hay thiêú tôn trọng 2 chú của em, em nhé, không hề nhé. em đọc cho kỹ lại nhé. Còn cái anh nói ẩn ý âý là anh nói người nghĩ ra cách mơì 2 chú của em lên đánh đâý. Anh nói đâý, được chưa? E chơi vơí ai trên âý anh lại không biết sao?
Thư 5: đôị nào tham gia giải cũng đêù mong có thành tích tốt nhất - Cái này anh đồng ý nhưng lại không đồng ý khi dùng những chiêu trò không công bằng - giả câỳ đâý.
Thứ 6: đúng là chuyệ nàyn nó chẳng liên quan đến anh, ko ảnh hưởng đến nôì cơm nhà anh nhưng là 1 thành viên tham gia diễn đàn, lại là người của tỉnh biết rõ về trình của các vđv này mà im lặng thì anh cũng chẳng hơn gì người nghĩ ra chiêu này.
Thứ 7: Em là học trò của a. điệp, em biết rõ trình độ 2 ngươì này đến đâu nhưng ở bài comment trên em cứ lờ tịt đi là sao.
Thứ 8: Có lẽ anh ít người quý hơn em và các chú của em, vì anh cứ thâý chướng mắt là anh phang, nhưng được cái CLB anh, đánh thì không bằng em và 2 chú của em nhưng cũng đủ anh em vài tỉnh trong miền Bắc biết và cũng tạm gọi là quy quý.
Thứ 9: Ai không cho anh quyền nhận xét về trình bóng bàn của 2 người này, em à. Láo toét. Họ đánh rất giỏi, a đang khen họ đâý chứ, em không đọc kỹ à, đọc cho kỹ lại đi. bóng bàn anh kém nhưng cũng nhận biết được họ đánh hay thế nào đâý.
Thứ 10: E nói thông cảm cho e và 2 chú là thông cảm cái gì? thông cảm để B xuống đánh D à, vớ vẩn.
Tóm lại: 2 chú của em, cứ hỏi cả CP đi xem có phải 2 chú nhà em ở hạng D diễn đàn không nhé. Có mà D cái bờ lê tê B thì có.
Anh nghĩ anhcungx nói quá đủ về chuyện này rôì, em thắc mắc thì vào gặp mặt anh mà hỏi, mà căn vặn nhé. Còn cứ vào ngôì đọc rôì im lặng anh nghĩ đó ko phải cá tính của em đâu?
Người mơì họ lên là ai? có quan hệ với ai trên diễn đàn anh biết đâý.
Việc còn lại để BQT cho quyết định, anh sẽ ko thêm 1 lơì nào nưã. Chào thân ái và quyết Thắng chú Cương nhé.
Em và có thể nhiêù ngươì khác trong tỉnh có thể khó chịu vì sao anh là đồng hương mà làm thế. Nhưng anh là anh, anh ko phải giả câỳ em nhé.

Last edited:

oldamultat

Trung Sỹ
C Mai ơi e nghe nói bão sắp về đến đây rồi ko biết có đúng ko:zingme42:

Cơn bão số 1 hồi tháng 4 mang tên Tuấn số 7 đã qua, tưởng trời yên biển lặng. Đã sang thu rồi, vậy mà cơn bão số 2 lại ập đến, nghe nói cơn bão này có tên Cọc 6, mạnh gấp 4 lần cơn bão trước???!

Năm 2010 xelu đánh C hồng mai và đã tiêu diertj toàn hàng khủng của vitas C , bây h xelu đánh B rồi và dễ dàng ăn Ngân Giang vdv chuyen nghiệp , mấy người ở quảng ninh lên hn đánh cho plu cí bác ăn cả xelu , vậy thì bác ấy đánh hạng gì , xuống D đánh mà không thấy xấu hổ hay sao?. Năm vừa rồi plu đứng thứ tư , tôi e rằng vị trí đó cũng cần xem lại tính trung thực. Đã đăng kí tham gia giải thì đội nào cũng mong muốn được giao lưu coh sát và đoạt giải nhưng vì thế mà mời hạng B xuống đánh thì còn gì là công bằng nữa , nếu vậy thì BTC không nên phân hạng làm gì

boizach_cp

Trung Sỹ
Thứ nhất: Xin nói cho câụ em biết là Thắng xelu đánh C cho đôị Hồng Mai nhé. Chủ lực luôn. Còn về trình độ, ngày âý khác hẳn, khác xa bây giờ nhé.
Thứ 2: Anh không cần biết và chẳng ai cần biết cũng như quan tâm xem 2 chú nhà em bỏ bao nhiêu ngày công, được gì và mất gì.
Thứ 4: Anh ko hề xúc phạm hay thiêú tôn trọng 2 chú của em, em nhé, không hề nhé. em đọc cho kỹ lại nhé. Còn cái anh nói ẩn ý âý là anh nói người nghĩ ra cách mơì 2 chú của em lên đánh đâý. Anh nói đâý, được chưa? E chơi vơí ai trên âý anh lại không biết sao?
Thư 5: đôị nào tham gia giải cũng đêù mong có thành tích tốt nhất - Cái này anh đồng ý nhưng lại không đồng ý khi dùng những chiêu trò không công bằng - giả câỳ đâý.
Thứ 6: đúng là chuyệ nàyn nó chẳng liên quan đến anh, ko ảnh hưởng đến nôì cơm nhà anh nhưng là 1 thành viên tham gia diễn đàn, lại là người của tỉnh biết rõ về trình của các vđv này mà im lặng thì anh cũng chẳng hơn gì người nghĩ ra chiêu này.
Thứ 7: Em là học trò của a. điệp, em biết rõ trình độ 2 ngươì này đến đâu nhưng ở bài comment trên em cứ lờ tịt đi là sao.
Thứ 8: Có lẽ anh ít người quý hơn em và các chú của em, vì anh cứ thâý chướng mắt là anh phang, nhưng được cái CLB anh, đánh thì không bằng em và 2 chú của em nhưng cũng đủ anh em vài tỉnh trong miền Bắc biết và cũng tạm gọi là quy quý.
Thứ 9: Ai không cho anh quyền nhận xét về trình bóng bàn của 2 người này, em à. Láo toét. Họ đánh rất giỏi, a đang khen họ đâý chứ, em không đọc kỹ à, đọc cho kỹ lại đi. bóng bàn anh kém nhưng cũng nhận biết được họ đánh hay thế nào đâý.
Thứ 10: E nói thông cảm cho e và 2 chú là thông cảm cái gì? thông cảm để B xuống đánh D à, vớ vẩn.
Tóm lại: 2 chú của em, cứ hỏi cả CP đi xem có phải 2 chú nhà em ở hạng D diễn đàn không nhé.
Anh nghĩ anhcungx nói quá đủ về chuyện này rôì, em thắc mắc thì vào gặp mặt anh mà hỏi, mà căn vặn nhé. Còn cứ vào ngôì đọc rôì im lặng anh nghĩ đó ko phải cá tính của em đâu?
Việc còn lại để BQT cho quyết định, anh sẽ ko thêm 1 lơì nào nưã. Chào thân ái và quyết Thắng chú Cương nhé.

Ha ha, a thiệt là cao thủ quá đi! a rất công tâm nhưg đừng nói e láo, ng láo phải là ng gọi 2 ông đáng tuổi a mình là Cái Loại Giả cầy này này nọ r đay nghiến nhắc đi nhắc lại nhiều lần, a quen a thắng còn sau e mà! e nhớ lần đầu nghe a thắng nói về đánh diễn đàn: A thắng bảo tao ms dẫn Hưng Tây Nam(ng ms thắng Vương ngọc ở giải tập đoàn) đi đánh diễn đàn...thua té khói..e hỏi a đánh hạng j a Thắng bảo: Tao đang đánh D cho Hồng Mai, đang cố tích điểm để lên C...đc chưa a Hưng Mèo Lười Timo Boll! A càng nói càng làm mọi chuyện rối tih mù lên! A cứ ytam đội a có chính kiến và bằng chứng of đội a muốn nâng 2 chú lên, đội e cũng có bằng chứng và chính kiến để dữ nguyên 2 chú! Ch k thay đổi đc, thay vì ngồi tìm cách chống chế mọi ng cgag tập luyện cho hay hơn nữa để đỡ ngại mấy ng Tỉnh lẻ như bọn e! còn thể thao phải có xu hướng tiến lên dần ms đúng chứ a Hưng! A thử đi tìm cho e 1 đội xem từ năm đầu tiên đến h chưa thêm bất kì thành viên ms nào vào đội xem . Đội nào chẳng muốn năm nay mìh chưa có giải năm sau sẽ cgag hơn, và nếu lực lượng mình chưa đủ mạnh thì thiết nghĩ nên đi chiêu mộ thêm! Chẳng nhẽ 10 năm tham gia giải cả 10 năm giữ nguyên 1 đội hình gốc ban đầu k đủ mạnh để cạnh tranh, để năm nào cũng nộp tiền r ra nạp mạng ah! Chắc cái này a thừa hiểu!

meoluoitmb

Đại Tá
Ha ha, a thiệt là cao thủ quá đi! a rất công tâm nhưg đừng nói e láo, ng láo phải là ng gọi 2 ông đáng tuổi a mình là Cái Loại Giả cầy này này nọ r đay nghiến nhắc đi nhắc lại nhiều lần, a quen a thắng còn sau e mà! e nhớ lần đầu nghe a thắng nói về đánh diễn đàn: A thắng bảo tao ms dẫn Hưng Tây Nam(ng ms thắng Vương ngọc ở giải tập đoàn) đi đánh diễn đàn...thua té khói..e hỏi a đánh hạng j a Thắng bảo: Tao đang đánh D cho Hồng Mai, đang cố tích điểm để lên C...đc chưa a Hưng Mèo Lười Timo Boll! A càng nói càng làm mọi chuyện rối tih mù lên! A cứ ytam đội a có chính kiến và bằng chứng of đội a muốn nâng 2 chú lên, đội e cũng có bằng chứng và chính kiến để dữ nguyên 2 chú! Ch k thay đổi đc, thay vì ngồi tìm cách chống chế mọi ng cgag tập luyện cho hay hơn nữa để đỡ ngại mấy ng Tỉnh lẻ như bọn e! còn thể thao phải có xu hướng tiến lên dần ms đúng chứ a Hưng! A thử đi tìm cho e 1 đội xem từ năm đầu tiên đến h chưa thêm bất kì thành viên ms nào vào đội xem . Đội nào chẳng muốn năm nay mìh chưa có giải năm sau sẽ cgag hơn, và nếu lực lượng mình chưa đủ mạnh thì thiết nghĩ nên đi chiêu mộ thêm! Chẳng nhẽ 10 năm tham gia giải cả 10 năm giữ nguyên 1 đội hình gốc ban đầu k đủ mạnh để cạnh tranh, để năm nào cũng nộp tiền r ra nạp mạng ah! Chắc cái này a thừa hiểu!
========================
Cá 10 triêụ xem năm đó xelu và hưng tây nam đánh C hay D. Anh nói là đánh C. Khớp lệnh thì vào đây. Thắng thua mai chuyển tiền luôn. ko biết thì nói bé thôi ko người ta cười cho đấy. Như này cho nó nhanh chú Cương pede à, đỡ phải tranh luận. Xin thưa với ông em là nhà anh ở gần nhà xelu từ bé, anh đi tập bóng bàn đã biết 2 anh em nhà xelu và khi đó có lẽ chú còn chưa biết chơi bóng cơ. Khớp lệnh thì vào, đừng nói nhiêù. B đánh D gọi là gì? a gọi là giả câỳ đâý. được chưa?

boizach_cp

Trung Sỹ
========================
Cá 10 triêụ xem năm đó xelu và hưng tây nam đánh C hay D. Anh nói là đánh C. Khớp lệnh thì vào đây. Thắng thua mai chuyển tiền luôn. ko biết thì nói bé thôi ko người ta cười cho đấy. Như này cho nó nhanh chú Cương pede à, đỡ phải tranh luận. Xin thưa với ông em là nhà anh ở gần nhà xelu từ bé, anh đi tập bóng bàn đã biết 2 anh em nhà xelu và khi đó có lẽ chú còn chưa biết chơi bóng cơ. Khớp lệnh thì vào, đừng nói nhiêù. B đánh D gọi là gì? a gọi là giả câỳ đâý. được chưa?
À thế thì e nhầm r, sory sory a hưng nhá, hôm nay gió to qá a đã bẻ đc nhiều măng chưa >,<\/

oldamultat

Trung Sỹ
Tóm lại: 2 chú của em, cứ hỏi cả CP đi xem có phải 2 chú nhà em ở hạng D diễn đàn không nhé. Có mà D cái bờ lê tê B thì có.
Em và có thể nhiêù ngươì khác trong tỉnh có thể khó chịu vì sao anh là đồng hương mà làm thế. Nhưng anh là anh, anh ko phải giả câỳ em nhé.

Đã hiểu vì sao anh em diễn đàn tin tưởng và yêu quí bác mèo. Rất đầy đủ meoluoi ạ, mình tin meoluoi!

huydas

Đại Tá
Sáng ra vào đọc đã thấy topic ngày càng nóng lên và có chút căng thẳng rồi.
Xin phép ace cho mình đóng góp vài lời..với a.Hưng thì cũng không cần thiết phải căng thẳng quá như vậy đâu,nhưng phải công nhận là a là 1 người công minh,không vì ae cùng CPha với nhau mà a không nói lên cái đúng..1 like cho a :zingme29: . Còn về chú e.Cương thì a nói thật là bóng bàn có kỵ zơ và không thể nào bắc cầu được..nhưng với trình độ cao hơn nhiều của a.Điệp và Ngọc Nhớ thì nếu có thua ở hạng D thì cũng chỉ là như mình nói vui đó là tai nạn thôi,còn phần thắng khi tham gia hạng D thì phải chiếm đến 7,8 còn phần thua thì chỉ 2,3 mà thôi..vây nên theo a thì e nên bảo a.Điệp và Ngọc Nhớ ở nhà tham gia giải tỉnh mình chuẩn bị tổ chức là được rồi..còn trình độ của e.Cương và Tễ cũng chỉ rất khá nhưng 2 chú em lên tham gia để cọ sát thì a luôn ủng hộ,2 e mà lên đó thì cũng nhiều cơ thủ rắn của D phải nát hàng rồi đó.
Như thế theo mình là hợp lý nhất..vài lới đóng góp của người QN nhưng ở giữa..nếu ai đọc mà thấy đúng thì đừng tiếc 1 like cho mình nhé.
Thanks all.

vietguider

Trung Sỹ
Các AE cứ bình tĩnh trao đổi nhé, đội Lyon đã có kiến nghị trực tiếp với BTC rồi, việc bây giờ là chờ xem BTC xử lý ra sao. Trước khi có quyết định minh bạch cuối cùng của BTC, AE không nên quá lời. Môi trường online rất dễ gây hiểu lầm, cùng một câu nói nếu ở bàn trà cũng là bình thường, nhưng ở đây có thể sẽ có tác hại lớn hơn.

Rất cảm ơn AE đã phát biểu vì một sân chơi giao lưu và công bằng.

thường xuyên lên diễn đàn đọc bài nhưng chưa bao giờ lập nick comment, lần này thấy chướng tai gai mắt quá vào comment cho bõ tức. Vâng thưa toàn thể anh em, lấy danh nghĩa sư tử kị nay tôi mạn phép được dạy bầy đàn sư tử nhà tôi. Thứ nhất thể thao trung thực cao thượng, vậy mà bầy đàn sư tử k làm được khiến ta buồn và thất vọng quá, ban đầu từ khi thành lập các ngươi đã gian lận trình độ của 1 vài người, BTC và anh em chơi bóng bàn có căn cứ và bằng chứng cụ thể, rõ ràng loại bỏ 1 số thành viên khỏi bầy đàn thì các người lại lôi kéo lũ sâu mọt vào kêu gọi ủng hộ sự gian lận của các ngươi. Nay đội người ta bổ xung nhân sự (cao nhân) thì các ngươi lấy danh nghĩa thể thao trung thực cao thượng ra như vậy có phải là "há miệng mắc xương (dọ mõm ) k", lại còn lôi kéo những kẻ lang thang háo sư tử cái vào comment vớ vẩn, ta không muốn bầy đàn sư tử là 1 lũ lai tạp. Các ngươi có bằng chứng gì để loại bỏ người ta không tham gia đánh giải diễn đàn hả, mấy người đó thi đấu với ai, thắng ai bai nhiêu lần ở đất hà nội này rồi hả. Thứ 2 bác Thắng râu cùng những người mà các người nói như Điệp hay gì đó được mọi người chơi bóng bàn tôn trọng, quí mến mà các ngươi dùng lời nói vỗ lễ vậy sao, các ngươi tự hạ thấp danh dự, tự sỉ nhục các ngươi thử hỏi sau này các ngươi còn chơi được với những ai??? Các cụ có câu chọn bạn mà chơi, vậy mà bao nhiêu hiệp khách, quân tử bị các ngươi cùng bầy đàn dùng lời lẽ hỗn xược xúc phạm, đuổi người ta đi rồi lôi kéo những kẻ k ra gì làm đồng mình để thiên hạ chửi cho. Các ngươi đã làm nhục danh dự k chỉ của các ngươi mà làm nhục danh dự của bầy đàn sư tử nói chung. Quay đầu là bờ, hãy nghe lời ta!!!

Không dám nhận mình là ai, núp bóng tối để xỉ nhục người khác. Loại người này không đáng để nói chuyện.

luongsonland

Binh Nhì
Các admin đâu hết cả rồi, sao lại để có người lập nick ảo nói năng kiểu này, nếu các admin không có ý kiến gì thì tôi thấy quá thất vọng đấy.

i_am_gulo

Trung Sỹ

Cương ơi: đội DUy Hưng từ đầu giải chưa thêm người nào :D. Còn anh Thắng thì đánh C diễn đàn chứ thời đó làm gì có D ku, mặt khác được admin cho 1900 điểm, đứng đầu bảng xếp hạng C năm đó, anh còn nhớ năm xelu oánh thì Hòa say còn đánh C mà giờ đã lên A gò rồi, he he. Hưng tây nam đi oánh bóng lạ kém xa so với bóng quen em nhé, anh nghĩ chỉ được 60% phong độ so với khi đánh với xelu thôi, Hồng Mai đợt đó vào vòng trong gặp đội Bát Tràng của Hòa say với dàn sao Từ Sơn thì thua là đúng rồi. Đính chính ko thông tin nó sai lệch ^^

Last edited:

XeLu3b@nh

Đại Tá
Cương ơi: đội DUy Hưng từ đầu giải chưa thêm người nào :D. Còn anh Thắng thì đánh C diễn đàn chứ thời đó làm gì có D ku, mặt khác được admin cho 1900 điểm, đứng đầu bảng xếp hạng C năm đó, anh còn nhớ năm xelu oánh Hòa say còn đánh C mà giờ đã lên A gò rồi, he he. Hưng tây nam đi oánh bóng lạ kém xa so với bóng quen em nhé, anh nghĩ chỉ được 60% phong độ so với khi đánh với xelu thôi, Hồng Mai đợt đó vào vòng trong gặp đội Bát Tràng của Hòa say với dàn sao Từ Sơn thì thua là đúng rồi. Đính chính ko thông tin nó sai lệch ^^

Chà chà,, giờ mới mò vào topic thấy nó nóng hơn bao giờ hết...Thôi thì mọi điều đã rõ ràng thì cứ để BQT và BTC giải quyết, anh em không nên căng thẳng với nhau làm gì nó mất hay ra.
@cương: hihi,,,chú em mình nói đúng quá thể luôn:) anh đánh C chứ không phải D....năm đó anh đánh thắng nhiều hơn thua Cương à.

Sobat

Trung Uý
Mai đề nghị Ban lãnh Đội đổi tên Đội thành "Sư Tử Biển" em cứ thấy có trận bão nào về thì lại có chuyện???

Sobat

Trung Uý
Cách đây 3 ngày Ban tổ chức nhận được khiếu nại của đội Lyon về vấn đề trình độ các vận động viên bổ sung của đội Plusssz Gold lượt về qua tin nhắn.

Mặc dù đội Lyon chưa làm đúng thủ tục khiếu kiện theo Điều lệ giải nhưng BTC đã tiến hành kiểm tra vấn đề này.

Sau khi tham khảo ý kiến của lãnh đội Lyon, Plusssz, một số lãnh đội khác cùng bảng D Trắng và một số người am hiểu về bóng bàn Quảng Ninh, BTC đã có được kết luận tương đối chính xác về trình độ của 4 vận động viên mới bổ sung vào Pluss Gold

Căn cứ thêm vào mục đích ý nghĩa của giải Hà Nội Premiership, xét đến cả những yếu tố tình và lý của các bên có liên quan.

BTC quyết định như sau:

1. Điều chỉnh hạng vận động viên Nguyễn Xuân Điệp từ hạng D1 lên hạng C2. BTC cho phép vận động viên Nguyễn Xuân Điệp được tham gia thi đấu đôi coi như một ngoại lệ , một giải pháp tình thế của BTC để vdv Nguyễn Xuân Điệp được tiếp tục tham gia sân chơi.
2. Điều chỉnh hạng vdv Ngô Ngọc Nhớ từ hạng D2 lên D1. Giữ nguyên hạng 2 vdv Trần Cao Cương và Trần Xuân Thắng

Quyết định này có hiệu lực từ ngày hôm nay đến hết mùa giải HN Premiership 2013.

Bình luận từ Facebook